มาตรการเพื่อความปลอดภัย ลดภาระ สนับสนุนเพื่อนสมาชิกที่พยายามรักษากฎและรับผิดชอบดูแลชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

tooktun

มาตรการเพื่อความปลอดภัย ลดภาระ สนับสนุนเพื่อนสมาชิกที่พยายามรักษากฎและรับผิดชอบดูแลชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน

Rate this Entry
Quote Originally Posted by pat_ple1 View Post
ขอโทษค่ะ ไม่ทราบว่าส่งบัตรประชาชน confirm account ยังงัยค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
ใช่ค่ะ ไม่ทราบว่าส่งเอกสารไปที่ไหนค่ะ

ขอบคุณค่ะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. tooktun's Avatar
    ขอโทษนะค่ะ อยากทราบว่า ส่งบัตรประชาชน รูปหน้าตรง สมุดบัญชีหน้าแรก ส่งยังไงค่ะ

ขอบคุณค่ะ

tooktun
  2. tooktun's Avatar
    ขอโทษนะค่ะ อยากทราบว่า ส่งบัตรประชาชน รูปหน้าตรง สมุดบัญชีหน้าแรก ส่งยังไงค่ะ

ขอบคุณค่ะ

tooktun
  3. tooktun's Avatar

ขอบคุณค่ะ

tooktun