รบกวนผู้รู้ช่วยตรวจสอบและชี้ชัด fitflop rokkit 2 คู่นี้ให้ด้วยค่ะ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

BabyPanpan

รบกวนผู้รู้ช่วยตรวจสอบและชี้ชัด fitflop rokkit 2 คู่นี้ให้ด้วยค่ะ

Rate this Entry
Quote Originally Posted by iamyimmy View Post
ปลอมล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ!!

*ป้ายแขวนคมกริ๊บขนาดนั้นแทบบาดมือกันเลยทีเดียว ของแท้ขอบจะมนไม่คมค่ะ
(ขออนุญาตเอารูปคุณเจ้าของกระทู้มาเทียบนะคะ)

*สติ๊กเกอร์วงกลมระบุไซส์ ไซส์ US6 จะเป็นสีเหลืองเท่านั้นค่ะ สีน้ำตาลไม่มีนะคะ
US5 ,, สีไข่ไก่
US6 ,, สีเหลือง
US7 ,, สีเขียว
US8 ,, สีส้ม
US9 ,, สีชมพู
(ขออนุญาตยืมรูปของคุณ Sunny50 นะคะ)

*ด้ายที่ปักโลโก้ต้องเป็นสีเงินค่ะ สีดำไม่มีแน่นอน ยิมถ่ายรูปรองเท้าคุณแม่มาด้วยเป็น rokkit สีดำเหมือนกันค่ะ ซื้อจากช๊อปโรบินชลบุรี

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments