สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

kasirin

สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Rate this Entry
สมัครแค่ Citizen Member ค่ะ และส่วนเอกสารบัตรประชาชนผ่านนานแล้ว แต่ใน
SBN. ยังไม่ได้ปรับสถานะ และยังลงขายของไม่ได้สักทีค่ะ รบกวนช่วยทีค่ะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments