เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ลงขายของผิดห้องค่ะ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

YAOWARAID SRISAARD

เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ลงขายของผิดห้องค่ะ

Rate this Entry
เนื่องจากเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ แล้วได้ทำการลงขายของผิดห้องค่ะ ต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. beau-bew's Avatar
    เช่นกันค่ะ งง ๆๆๆๆ กฎ กติกาซึ่งแต่ละห้อง มีคำอธิบายชัดเจนเกี่ยวกับประเภทห้อง การกำหนดประเภทสินค้า

แต่ห้องซื้อ - ขาย Hi - end ไม่สามารถเข้าไป create NEW THREAD ได้ อยากมีวิธีขั้นตอนในการ attach file