Love me.. Love my shoes..?? - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

SecretAdmier

Love me.. Love my shoes..??

Rate this Entry
Blog นี้ เกิดจากการที่หวานอยากจะเก็บภาพของรักของตัวเองไว้ให้เวปค่ะ

ขอลองทำ Blog ครั้งแรกด้วยการ Post รูปรองเท้าแสนรักของตัวเองนะคะ

เนื่องจากหวานเอง เป็นคนที่มีรองเท้าเยอะมากกกก

แต่จะมีคู่ที่ชอบและใส่บ่อยจริงๆแค่ไม่กี่คู่ค่ะ

จริงๆแล้ว หวานก็แอบติดแบรนด์อยู่นิดหน่อย

เพราะมีความรู้สึกว่า รองเท้า Brandname มันใส่สบายกว่า นุ่มกว่า ^^

จากในรูปนะคะ

คู่แรก GUCCI รุ่น Bow รุ่นนี้ใส่ได้บ่อยมากๆ เพราะสีเข้ากับเสื้อผ้าง่ายดีค่ะ และก็ไม่เลอะง่ายด้วยค่ะ

คู่ที่สอง Flat Shoes ของ TOD'S รุ่นนี้เป็นหนังแกะค่ะ เป็นรุ่น Classic ของแบรนด์นี้เลย (ใส่ได้ตลอด ไม่มีคำว่าเชยค่ะ) หวานชอบใส่คู่นี้เวลาไปเมืองนอก เอาไว้เดินช้อปปิ้งทั้งวันน่ะคะ อิอิ

คู่ที่สาม Jimmy Choo หนังแก้วสีดำ คู่นี้หวานจะใส่เวลาประชุมค่ะ เพราะดูโก้หรู และเนี้ยบมากๆ และพื้นรองเท้าก็ยังนุ่มมากๆอีกด้วยค่ะ

คู่ที่สี่ MARC by MARC JACOBS เป็นรองเท้า flat shoe เป็นผ้าสียีนส์ค่ะ ที่น่ารักที่สุด คือหัวรองเท้าทำเป็นรูปหน้าหนูอ่ะค่ะ เห็นแล้วแพ้ทาง เลยต้องซื้อมาครอบครอง ^^

แล้วเพื่อนๆล่ะคะ ชอบรองเท้าคู่ไหน ของหวานกันบ้างเอ่ย..??
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. greenpark's Avatar
    tod's ค่ะ สวยดีค่ะ น่ารักดี เหมาะกับการ shopping อย่างที่คุณหวานว่าค่ะ 555555
  2. Siambrandname Webmaster's Avatar
    ขอบคุณครับ ที่เข้ามาใช้บล๊อกของระบบชุมชนแห่งนี้ครับ

เราพัฒนาระบบบล๊อกขึ้นมาเพื่อสนับสนุนการใช้งานของเพื่อนสมาชิก ในการจัดเก็บความรู้ เรื่องราว ต่างๆ ที่เพื่อนสมาชิก สนใจ
    ไม่ว่า ที่เกี่ยวข้องกับสินค้าแฟชั่นต่างๆ หรือ เรื่องอื่นๆ ที่เพื่อน และอยากจัดเก็บเรื่องราวเหล่านั้นไว้

หากมีข้อปรับปรุงอะไร สามารถแจ้งได้ใน กระทู้นี้ครับ
    แจ้งปัญหา และเสนอแนะ แนวทางแก้ไขปรับปรุง ระบบ Blog

และเพื่อประโยชน์ในการจัดเก็บและสื่อสารเผยแพร่เรื่องราวที่เพื่อนสมาชิกได้จัดเก็บไว้
    เพื่อนสมาชิกสามารถเลือก category ของ blog เพื่อเผยแพร่ไปยังส่วนหน้าเว็บที่เหมาะสม
    หรือเลือกสร้างขึ้นมาใหม่ได้ด้วยเพื่อให้ สดวกต่อกลุ่มความรู้ที่เพื่อนสมาชิกต้องการจัดเก็บ

สามารถอ่านรายละเอียดการใช้งานระบบบล๊อกเพิ่มเติมได้ในกระทู้
    ชวนเพื่อนสมาชิก SBN มาใช้บล๊อก & ใหม่!!! แนะนำวิธีคลิกเก็บกระทู้ของตัวเองลงบล็อคได้แบบอัตโนมัติ แค่คลิกเดียว!!

ขอบคุณครับ
  3. paveena_i's Avatar
    ฝน pm หาคุณหวานไม่ได้เลยค่ะ