อัพโหลดรูปกับสมุดบัญชี มันฟ้องว่า เอกสารส่วนนี้ตรวจไม่ผ่าน กรุณาแก้ไข ตลอดเลย - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

nudang_va

อัพโหลดรูปกับสมุดบัญชี มันฟ้องว่า เอกสารส่วนนี้ตรวจไม่ผ่าน กรุณาแก้ไข ตลอดเลย

Rate this Entry
อัพโหลดรูปกับสมุดบัญชี มันฟ้องว่า เอกสารส่วนนี้ตรวจไม่ผ่าน กรุณาแก้ไข ตลอดเลย ทั้งที่ file ไม่เกิน 200 K ไม่รู้ต้องทำยังไงค่ะ
อัพไปกี่รอบก็ขึ้นทุกครั้ง แล้วจะรู้ได้ไงว่าติดอะไร
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. siambrandname's Avatar
    ขอรบกวนเพื่อนสมาชิก capture หน้าจอที่มีปัญหา ส่งเข้ามาที่ siambrandname @ gmail.com ครับ

ทีมงานจะแจ้งทีมเทคนิคตรวจสอบปัญหาครับ

ขอบคุณครับ