รบกวนตรวจสอบ Lv speedy 25 ใบนี้ให้หน่อยค่ะ เครียดมาก - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

ployploypailin

รบกวนตรวจสอบ Lv speedy 25 ใบนี้ให้หน่อยค่ะ เครียดมาก

Rate this Entry
ใบนี้เป็นของน้องสาวเรานะคะ น้องเค้าซื้อใบนี้แล้วโอนเงินไปแล้วส่งรูปมาให้เราดู เราสงสัยตรง font ของ date code ใบนี้เราไม่เคยเห็นแบบนี้ รบกวนเซียน LV ช่วยดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Hi End

Comments