สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

yailaud

สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Rate this Entry
Quote Originally Posted by siambrandname View Post
หากเพื่อนสมาชิกคนใด เคยได้รับการปรับสถานะเป็น TM แล้ว แต่สถานะหลุด เนื่องจากการ update email ให้โพสต์แจ้งทีมงานได้ในกระทู้นี้ครับ ไม่ต้องส่งเอกสารใหม่ครับ

หากมีปัญหานี้ จะสังเกตได้ว่า ด้านใต้ชื่อ จะมี ข้อความแสดง Bank Account ที่คลิ๊กอ่านเลขบัญชีได้ แต่ไม่มีดาว และ ไม่สถานะขึ้นว่า Trusted Member

หากเพื่อนสมาชิกคนไหน มีปัญหานี้ แจ้งที่กระทู้นี้ได้เลยครับ

สมาชิกที่ใช้ชื่อ username : yailaud ได้ยื่นเอกสารครบแล้ว แต่เครื่องหมาย TM ไม่ขึ้นสัญลักษณ์หน้าชื่อค่ะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. yailaud's Avatar
    สมาชิกที่ใช้ชื่อ username : yailaud ได้ยื่นเอกสารครบแล้ว แต่เครื่องหมาย TM ไม่ขึ้นสัญลักษณ์หน้าชื่อค่ะ

แล้วกรณีสมัคร CM ไปแล้ว จะตรวจสอบสภานะการตรวจเอกสารจากตรงไหนค่ะ
  2. siambrandname's Avatar
    Quote Originally Posted by yailaud

แล้วกรณีสมัคร CM ไปแล้ว จะตรวจสอบสภานะการตรวจเอกสารจากตรงไหนค่ะ
    สวัสดีครับ

ตามที่เพื่อนสมาชิกแจ้งปัญหา ตอนนี้เห็น สัญลักษณ์ TM ขึ้นแล้ว ตอนนี้เพื่อนสมาชิกยังพบปัญหาใดอยู่ไหมครับ

กรณีสมัคร CM สามารถตรวจสอบสถานะการสมัครได้ ตามลิงค์ด้านล่างครับ ทีมงานฝั่งตรวจสเอกสาร จะทำการแจ้งในหน้าด้านล่าง หากพบปัญหาครับ

http://siambrandname.com/forum/trustreg.php

ขอบคุณครับ