Sweden Sep 09 @ 7 - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

wnonach

Sweden Sep 09 @ 7

Rate this Entry

เราไปเช็คอินที่โรงแรมนี้ค่ะ โรงแรมช่วงนั้นเต็มหมดเลย ตะเวนหากันอีกและเพราะว่าเราชอบมาแบบนี้ แบบว่าไม่ได้นัดหมายอะค่ะ อยากมาก็มาอยากไปก็ไป ประมาณนั้น ก็เลยหาโรงแรมยากและมันก็ตีสามแล้วด้วย โรงแรมก็น้าตาแบบนี้เล็กๆๆแต่ขอบอกว่า มันจะแพงไปไหนค่ะนั้น สนนราคาต่อคืน คิดเป็นเงินไทยแล้ว 12900 บาทถ้วนค่ะ ห้องก็เล็ก โอ้ยเล็กไปหมดเลยค่ะท่านผู้ชม เวลาจ่ายเงินมือสั่นเลย งึกงึก รุ่งขึ้นก็ไปหาที่ใหม่ดีขึ้นหน่อยอยู่ต่ออีกสองคืนค่ะ ราคาพอๆกัน มันก็เลยเป็นชะนี้แล ทำใจ ทำใจ

ภาพอาจจะมืดๆๆไปหน่อยนะคะ เพราะว่ากล้องมันเก่า แล้วช่งนั้นมันไม่มีแดดเลยค่ะ ขอโทษเพื่อนๆด้วยค่ะ

ขอให้เพื่อนๆทุกๆท่านมีความสุขสนุกสนานในวันหยุดสุดสัปดาห์นะคะ Have a great weekend ค่ะ[/QUOTE]
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments