วิธีดู Mulberry bayswater ของแท้ เหรอ ของปลอม 2 - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

jan00009

วิธีดู Mulberry bayswater ของแท้ เหรอ ของปลอม 2

Rate this Entry
ตรงหูจับของกระเป๋าก็สามารถบอกได้เช่นเดียวกันค่ะ ของจริงคุณภาพ ขึ้นรูปให้นูนขึ้นมา ในขณะที่ของปลอมคล้ายนำอะไรไปยัดแล้วเย็บ ประมาณนั้นอ่ะค่ะ ดูรูปประกอบนะค่ะ ด้านบนเป็นของแท้ ด้านล่างเป็นของปลอมค่ะ

ต่อไปมาดูความละเอียดของหนังนะต่ะ ไม่เหมือนกันค่ะ ดูภาพประกอบนะค่ะ ทางขวาจริงค่ะ ทางซ้ายปลอม ของจริงไม่เห็นส่วนที่เป็นขนชัดเจน ในขณะที่ของปลอมจะเห็นชัดมากค่ะ หยาบ ไม่ละเอียด

อีกจุดหนึ่งที่เห็นได้ชัดนะค่ะ ตรงส่วนที่เอาไว้ขยายกระเป๋าอ่ะ ค่ะ ของจริงจะสั้นไม่ยาวมาก ค่ะ ในขณะที่ของปลอมทำยาวกว่าอย่างเห็นได้ชัด ดูรูปประกอบนะค่ะ ด้านบนเป็นของแท้ ด้านล่างเป็นของปลอมค่ะ

Mulberry bayswater ส่วนใหญ่จะมาพร้อมกับกุญแจ และก็ตัวหนังที่เอาไว้เก็บกุญแจค่ะ ของจริงจะไม่ยาวมาก ในขณะที่ของปลอมออกมายาว การเดินฝีเข็มก็ต่างกันค่ะ ของจริงจะเดินสองของเส้นในขณะที่ของปลอมจะเดิมเส้นเดียว สังเกตจากรูปด้านล่างนะค่ะ ให้สังเกตการปั้มของต้น mulberry ด้วยนะค่ะ ความหนักเบาไม่เท่ากันค่ะ ขนาดรูปทรงก็ต่างกัน ขนาดของแม่กุญแจก็ต่างค่ะ ทางขวาแท้ค่ะ ทางซ้าย
ปลอม

ต่อไปมาดูส่วนที่เป็นแม่กุญแจค่ะ ตรงด้านของจริงเหมือนจะมีรูเล็ก ๆ ใกล้ ๆ กับที่เสียบลูกกุญแจ
ในขณะที่ของปลอมไม่มีน้า ไม่เนียน ดูรูปค่ะ ข้างบนของจริงข้างล่างปลอมค่ะ

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments