YEH!!เล็งใบไหนรีบสอยกันไปเลย: Hermes Kelly 32 สีส้ม, PATEK24 หน้าเทาของใหม่, Brand-New Mini Bow Satchel, YSL, Prada, Burberry, Gucci และ LV ราคา used สภาพ new อีกเพียบค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    yingy is offline Trusted Member Brandname Fan
    yingy's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X1X4X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default YEH!!เล็งใบไหนรีบสอยกันไปเลย: Hermes Kelly 32 สีส้ม, PATEK24 หน้าเทาของใหม่, Brand-New Mini Bow Satchel, YSL, Prada, Burberry, Gucci และ LV ราคา used สภาพ new อีกเพียบค่ะ

กติกา :

1. น้องเป๋าทุกใบเป็นของแท้ 100% สามารถเอาเข้าห้อง Catch Fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาติจ้า
    2. สามารถนัดรับของได้ที่ Paradise Park, เซ็นทรัลบางนา, ซีคอน จ้า
    3. หากต้องการดูของ กรุณามัดจำก่อน 1,000 บาท หากเปลี่ยนใจ แม่ค้าต้องยึดค่ามัดจำนะคะ
    4. กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อน CF นะจ๊ะ CF no CC จ้า ไม่รับ CF ปากเปล่าคะ รบกวนโอนมัดจำภายใน 1 วัน จากวันที่ CF ค่ะ
    5. ติดต่อแม่ค้าได้ทาง pm, email:ying5179@hotmail.com / bubblebelle@hotmail.com หรือ 081-8482482 /
    081-8281106 ตั้งแต่ 10.00 am-10.00 pm ทุกวันจ้า
    6. ทุกใบที่เป็น used นี้คือกระเป๋าที่เเม่ค้าไม่ค่อยใด้ใช้หรือเกือบไม่ใด้ใช้เลยเเต่อยากให้คุณลูกค้าทุกท่านเผื่อใจสำหรับของที่เป็นของ used นิดนึงนะคะคือที่ลงว่าสภาพดีคือ ดีจริงๆ ค่ะ แต่ลูกค้าบางท่านจะคาดหวังว่าจะต้องเหมือนของใหม่ออกมาจาก shop เลยก็คงเป็นไปไม่ได้ค่ะ เพราะแม่ค้าก็ขายให้เป็นราคาของ used ไม่ใช่ของใหม่ค่ะ

****ขอขายให้คนที่พร้อมโอน หรือ ตกลงเรื่องราคาได้ก่อนค่ะ
    เวปฝากรูปล่มมาหลายวันค่ะ เดี๋ยวแม่ค้ามาลงรูปใหม่นะคะ

PATEK 24 GREY
    = 268,000 (Shop ปรับราคาขึ้นเเล้วนะคะ) Certificated 2009,box, อุปกรณ์ครบค่ะ

น้อง Hermes Kelly 32 สีส้ม หนัง Togo Stamp N (เป็นของปีนี้ค่ะ) อะไหล่ทอง
    เป็นสี signature ของ Hermes ที่ควรจะมีไว้ในครอบครอง สภาพใหม่มาก เพราะ
    แม่ค้าถือไป 2 ทีถ้วน พลาสติกที่หุ้ม Buckle กับฐานยังติดอยู่เลยค่ะ ตามมุมสี่มุม
    สภาพสวยตามภาพ ข้างในสะอาดเหมือนใหม่
    แม่กุญแจยังไม่เคยเอาออกมาจากถุง แต่ด้วยความที่แม่ค้าเป็นคนไม่ระวัง
    มีด้านนึงไปขูดโดนอะไรตอนไหนไม่รู้ เป็นรอยเล็กประมาณ 2 mm. T_T
    ไม่สังเกตมองไม่เห็นค่ะ (ถ้าไม่นับรอยนี้ก้อสภาพ 100% ค่ะ)
    ตัดใจขายเพราะมีสมาชิกใหม่มาเพิ่มเยอะเลยค่ะ
    ขาย 260,000 ลดเหลือ ==> 250,000 บาท

USED YSL MUSE TWO สภาพดีค่ะ ตรงLockมีลอกนิดหน่อย ตรงcanvasมีร่องรอยการใช้บ้าง แต่lookแนวลุยๆอยู่แล้วค่ะMuseเนี๊ย
    =32,000.-

Brand-new Mini Bow Satchel โบว์สวย สีเปรี้ยว Amaranto มีถุงผ้า การ์ดค่ะ
    =32,000.-

Gucci Small Tote beigeสภาพดีค่ะ มีถุงผ้าค่ะ imported from USA
    = 4,500.-

Burberry Original สภาพดี ใบเล็กกระทัดรัด ใส่มือถือ lipstick ชิวๆไปทะเล Imported from USA
    =1,500.-

LV Messenger
    -สภาพเยี่ยมค่ะ ใช้ไป2ครั้ง สายยังเเข็ง cowhideยังสวย เก่าเก็บจริงๆค่ะใบนี้ หนังช่องซิบด้านในเเอบลอกจากการเก็บเพราะอากาศบ้านเราร้อน *imported from HK มีถุงผ้าค่ะ
    = 14,000.- จ้า

LV Monogram Pouch
    สภาพ 90% ใหม่มากๆ มีถุงผ้าค่ะ Imported from USA
    = 6,000.- จ้า

LV รุ่นอะไรก็ไม่รู้ สภาพดี ลายไม้ยังชัดเจน
    แต่ตรงกระดุมลอกตามรูป
    กระเป๋าทรงยังแข็ง ภายในสะอาด
    แต่หาถุงผ้า กับอุปกรณ์อื่นๆ ไม่เจอแล้วนะคะ
    ขาย 16,500 บาท ==Sale 12,000==

SOLD OUT ZONE KAAA....

CHANEL CAVIAR JUMBO สีดำ อะไหล่เงิน Hologram 13
    ใช้ไป 1 ครั้งถ้วน สภาพเหมือนใหม่
    มีกล่อง, ถุงผ้า, การ์ด, ถุงกระดาษให้จ้า
    ขาย 83,000 SOLD OUT

CHANEL CLASSIC WHITE CAVIAR 10" Hologram 11 โซ่เงิน
    สีขาว หายากแล้วนะคะ
    สภาพใหม่ อะไหล่ สาย ไม่มีรอยจ้า มีถุงผ้า กับ การ์ดให้จ๊ะ
    =60,000.- SOLD OUT

CHANEL CAVIAR EAST WEST 10" BEIGE COLOR โซ่เงิน Hologram 12
    สภาพเหมือนใหม่ มีกล่อง, ถุงผ้า, การ์ดให้ค่ะ
    57,000.- SOLD OUT

BRAND NEW !! CHANEL GST BLACK CAVIAR โซ่ทอง Hologram ขึ้นต้นด้วย 137
    มีถุงผ้า, การ์ดให้ค่ะ
    65,000.- SOLD OUT

CHANEL CLASSIC 10 LAMP 2009 HOLO 12 GREY
    สภาพใหม่ค่ะ ไม่มีตำหนิ สีนี้หายากกกส์ โซ่รมควันไม่ได้หาง่ายๆนะจ๊ะ ใครชอบแบบเเนวเท่ห์ๆก็ต้องมีไว้ครอบครอง...เเม่ค้าเก็บอย่างดี!
    Dust bag, Card 80,000 ลดเหลือ =74,000 SOLD OUT.-

BRAND NEW!! Lady Dior Shopping Bag สีเทา Size ใหญ่ หายากกก!!
    กระเป๋าเป็นหนังแกะ อะไหล่เงิน ตัวกระเป๋าขนาด 41.5x30x12 cm.
    มาพร้อมสายสะพายยาว, การ์ด, ถุงผ้า, ถุงกระดาษค่ะ
    ขาย 72,000 SOLD OUT

Mulberry Alexa- Oak
    33,000.- SOLD OUT

Balen First- maldives {สีน่ารักมากๆค่ะ สาวกbalenอย่าพลาด!}
    31,000.-] SOLD OUT-

BRAND NEW!! Miu Miu Bow
    สีม่วงอ่อน หายาก!!
    มีการ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษให้ค่ะ
    ขาย 40,000 SOLD OUT

Miumiu Bow Satchel- sahara>light beige {รุ่นนี้ใครๆก็ชอบ}
    -33,000.- SOLD OUT

BRAND NEW! LV FRENCH PURSE imported from UK
    ถุงผ้า, การ์ด, กล่องค่ะ
    = 19,000.-SOLD OUT -จ้า

LV FAN
    Good condition *interior pocket zip> sticky *imported from HK (bag itself)
    = 10,000.-SOLD OUT

LV EPI POUCH(ซื้อมายังไม่ได้ใช้เลยค่ะ)
    สภาพเกือบ 100% ขาย =7,000.- SOLD OUT

LV NOR (BLUE)
    -สภาพใหม่ค่ะ ไม่มีตำหนิ ใช้ไปไม่เกิน5ครั้ง เก็บมาโดยตลอด *imported from HK มีถุงผ้าค่ะ
    =8,500.-SOLD OUTจ้า

Gucci Hobo Dark brown สภาพดีค่ะ มีถุงผ้าค่ะ Imported from USA
    = 4,500.- SOLD OUT

Gucci สภาพดี ไม่มีรอย ซื้อมาจาก USA ค่ะ / มีถุงผ้า การ์ดให้ค่ะ
    = 5,000.- SOLD OUT

Burberry รุ่น MANOR
    =10,200.- SOLD OUT

Prada Brown สภาพดี เป็นกระเป๋าเป้ ใส่ของได้เยอะเวลาเดินทาง มีการ์ด ถุงผ้าค่ะ (รูปเเรกเเบบใส่ของน้อย รูปสองเเบบใส่ของเยอะค่ะ)
    = 3,500.-SOLD OUT

Prada Black สภาพดี เป็นกระเป๋าสะพายข้างเก๋ๆ มีการ์ดถุงผ้าค่ะ Imported from USA
    =3,200.-SOLD OUT

Burberry Brown สภาพดี ใบใหญ่ เบามากค่ะ เเม่ค้ายังไม่เคยใช้ ไม่มีตำหนิ Imported from USA
    = 2,800.-SOLD OUT

Burberry Blue สภาพดี ใบเล็กน่ารัก Imported from USA
    = 1,000.- SOLD OUT

ขอฝากลิ้งค์Histreetอีกกระทู้ด้วยนะคะ
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1064709717
    ขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN นะจ๊ะ
    Last edited by yingy; 14-08-10 at 21:51.

Comments from Facebook