COACH /Kloset,Matina,Sretsis Ring/ Dress2kill,PrettyLit'thing,Nolita สภาพและราคางามๆ เเละอื่นๆอีกเยอะแยะจ้า...

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    yingy is offline Trusted Member Brandname Fan
    yingy's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X1X4X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default COACH /Kloset,Matina,Sretsis Ring/ Dress2kill,PrettyLit'thing,Nolita สภาพและราคางามๆ เเละอื่นๆอีกเยอะแยะจ้า...

กติกา : ❤❤❤อ่านเพื่อความเข้าใจก่อนนะจ๊ะ

1. น้องเป๋าทุกใบเป็นของแท้ 100%
    สามารถเอาเข้าห้อง Catch Fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาติจ้า

2. สามารถนัดรับของได้ที่ Paradise Park, Central Bangna, Seacon จ้า
    3. หากต้องการดูของ กรุณามัดจำก่อน 1,000 บาท หากเปลี่ยนใจ แม่ค้าต้องยึดค่ามัดจำนะคะ
    4. กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อน CF นะจ๊ะ CF no CC จ้า ไม่รับ CF ปากเปล่าคะ
    รบกวนโอนมัดจำภายใน 1 วัน จากวันที่ CF ค่ะ

5. ติดต่อแม่ค้าได้ทาง pm, email:bubblebelle@hotmail.com / 081-8281106 (หรือทิ้งเบอร์ไว้นะจ๊ะถ้าแม่ค้าไม่ได้รับสาย)
    6. ทุกใบเป็นของแม่ค้าเอง ไม่ใด้เป็นร้านค่ะ ซื้อและเลือกเองกับมือ เกือบทุกใบได้จากshopที่อเมริกา และทุกใบที่เป็นusedนี้คือ กระเป๋าที่เเม่ค้าไม่ค่อยใด้ใช้หรือเกือบไม่ใด้ใช้เลย เก็บอย่างเดียว เเต่อยากให้คุณลูกค้าทุกท่านเผื่อใจสำหรับของที่เป็นของ used นิดนึงนะคะ คือที่ลงว่าสภาพดีคือ ดีจริงๆ ค่ะ แต่ลูกค้าบางท่านจะคาดหวังว่าจะต้องเหมือนของใหม่ออกมาจาก shop เลยก็คงเป็นไปไม่ได้ค่ะ เพราะแม่ค้าก็ขายให้เป็นราคาของ used ไม่ใช่ของใหม่ค่ะ

• COACH เป็นกระเป๋าที่คุ้มราคา หนังมีคุณภาพ ใช้ได้ตลอด ไม่ต้องคอยระวัง
    • บางรูปแอบถ่ายมืดไปนิดส์ แต่ถ้าสนใจใบไหนแม่ค้าถ่ายใหม่ให้ได้ค่ะ
    • ถ้าลงลายระเอียดทุกรูป อาจรกกระทู้หรือตาลายได้ค่ะเเต่จะพยายามลงรูป detailอีกค่ะ มีน้องบลายมาช่วยโพสข้างน้ิองเป๋า หวังว่าจะช่วยในการพิจาราณาได้นะคะ
    • แม่ค้าจำชื่อรุ่นไม่ได้ แต่จะใส่ชื่อรุ่นตามแบบกระเป๋านะคะ

ราคาต่อได้นิดๆหน่อยๆนะคะ อย่าต่อรุนเเรง เดี๋ยวเเม่ค้าเป็นลม
    ****ขอขายให้คนที่พร้อมโอน หรือ ตกลงเรื่องราคาได้ก่อนค่ะ

1- USED COACH Large Tote: Signature Brown ไม่หนัก ใส่ของได้เยอะ มีถุงผ้า กับการ์ดค่ะ imported from USA
    =7,500.- ตาน้องบลายเป็นออร่าเพราะเเสงนะคะ มิใช่ปรากฎการเหนือธรรมชาติเเต่อย่างใด ><

2- USED COACH Carryall: Light Beige ใบนี้ซื้อที่ Emporiumค่ะ ใช้ไป3ครั้ง เก็บตลอด ใหม่มากค่ะ มีถุงผ้า การ์ด กล่อง ถุงกระดาษ ครบค่ะจาก 24,000 Sale
    = 13,500.-

3- USED COACH Speedy: Signature Dark Brown ใหม่มากกค่ะ น้ำหนักเบา มีถุงผ้ากับการ์ดค่ะ imported from USA
    =7,000.-

4- COACH HOBO: Dark Beige ใบนี้ใหม่ค่ะ ไม่เคยใช้ หนังสวย สไตล์working womanมากๆ มีการ์ดค่ะ imported from USA
    = 9,000.-

5- USED COACH Tote: Signature Denim สภาพดี สภาพดี ใบนี้ก็เบามากค่ะ ไม่ปวดไหล่ ใส่ของได้เยอะ มีถุงผ้าการ์ดค่ะ
    imported from USA
    = 7,500.-

6- USED COACH Tote: Summer Canvas สภาพดี ยังใหม่ ใบนี้ก็เบาค่ะ ใส่ของได้เยอะ มีถุงผ้ากับการ์ดค่ะ imported from USA
    = 7,500.-

7- USED COACH Satchel: Signature Black สภาพดี น้ำหนักเบาค่ะ มีถุงผ้ากับการ์ดค่ะ imported from USA
    = -SOLD OUT

8- USED COACH Small Tote: Signature Brown สภาพดี น้ำหนักเบาค่ะ มีการ์ดค่ะ imported from USA (เดี๋ยวเเม่ค้าลงรูปเพิ่มใหม่ค่ะ)
    =5,000.-

9 -USED COACH Small Speedy: Signature Cherry Pink สภาพดี น้ำหนักเบาค่ะ มีถุงผ้ากับการ์ดค่ะ imported from USA
    = SOLD OUT

10- USED COACH Cosmetic Bag: Signature Beige กระเป๋ามีหลายช่องค่ะ ไว้เวลาเดินทางใส่ของจุกจิก cosmetics หรือ Ipod .
    Imported from USA
    = 3,500.-

11- USED COACH Camera: Signature Navy สภาพเยี่ยม สะพายข้าง หรือ crossbody น่ารักๆ imported from USA
    =SOLD OUT

12- COACH Crossbody: White สภาพดี เก่าเก็บอีกเเล้ว ใบนี้ไม่เคยใช้เลยค่ะ เป็นกระเป๋าสะพายข้างหรือขวางก็ได้ มีการ์ดค่ะ imported from USA
    = 3,900.-

13- COACH Pouch: Navy ใหม่ค่ะ เก่าเก็บเช่นเดิมเเละไม่เคยใช้ค่ะ มีการ์ดค่ะ imported from USA
    = 3,500.-

14A- COACH Wristlet: Navy ใหม่ค่ะ เก่าเก็บเช่นเดิม ถือเป็นClutch ก็ได้ค่ะ มีการ์ดค่ะ imported from USA
    = 2,500.-

14B- COACH Wristlet: White ใหม่ค่ะ เก่าเก็บเช่นเดิม ถือเป็นClutch ก็ได้ค่ะ มีการ์ดค่ะ imported from USA
    = 2,500.-

15- COACH Shoulder Bag: SOFT PINK เป็นใบใหม่มากกก สีหวาน ไม่เคยใช้ค่ะ มีถุงผ้า การ์ดค่ะ imported from USA (เดี๋ยวเเม่ค้าลงรูปเพิ่มใหม่ค่ะ มืดไปหน่อย)
    = 6,900.-

16A- USEDCOACH Small Cosmetic Bag: Navy สภาพดี มีการ์ด กล่องค่ะ ซื้อจาก Paragonค่ะ จาก 4,200.- Sale = 1,900.-
    16B- COACH Small Coin Purse: Brown เป็นใบใหม่ มีการ์ด กล่องค่ะ ซื้อจาก Paragonค่ะ จาก 2,900.- Sale = 1,500.-

17- USED LONGCHAMP LIMITED: สภาพโอเคค่ะ หูยาว Made in France ซื้อมาจาก Paragon มีการ์ดค่ัะ
    Sale =SOLD OUT

18- USED BEAN POLE: กระเป๋าสัญชาติเกาหลี หนังคุณภาพดี มีการ์ด ถุงผ้าค่ะ (เเม่ค้าซื้อจากSHOPเมียงดงปี 2009 พอดีมีรูปSHOPให้ชมค่ะ SHOPเค้าน่ารักดี เลยอยากร่วมเเชร์ ใบนี้ราคาตอนได้มาอยู่ประมาณ10,000กว่าๆค่ะ)
    SALE = 7,500.-

19- USED NINE WEST:Blue เเม่ค้าใช้ไป 2 ครั้งล้วนๆ สภาพใหม่ค่ะ มีพวงกุญเเจมาด้วย เงาวิ้งๆ มีที่ใส่ของหลายช่อง มีการ์ด ถุงผ้าค่ะ
    = SOLD OUT-

20- USED NINE WEST:Cream ใหม่ค่ะ มิเคยได้ใช้ มีที่ใส่มือถือ กระจก ยังห่อplasticอยู่เลย มีถุงผ้าค่ะ
    = 1,900.-

20- USED ZARA: Cream หนังกลับ สภาพดีค่ะ
    = 600.-

21- USED AE:Brown Stripe สภาพดีค่ะ ใส่ของไปทะเล น่ารักๆ
    = 800.-

22- USED ESPRIT: Cherry Pinkสภาพยังดีนะคะ
    = 500.-

23- Jaspal: เก่าเก็บ ไม่เคยใช้ มีถุงผ้าค่ะ
    = SOLD OUT

24- Esprit: เก่าเก็บ ไม่เคยใช้
    = ใบละ 350.-

25- Espritl: สภาพOKตามรูปค่ะ
    = 300.-

26- USED LOLLIPOP: DARK CHERRY สภาพOK มีถุงผ้าค่ะ
    =1,000.-

กติกา:
    1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% แม่ค้าซื้อที่ shop เองทุกตัว
    ตัวที่เป็นUSEDแม่ค้าใส่1ครั้งค่ะแต่มีหลายตัวแม่ค้าซื้อมาแล้วไม่มีโอกาศใส่
    2. CF แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 24 ชม.จ้า
    3. ส่งลงทะเบียนให้ฟรี EMS รบกวนเพิ่ม 30 บาทค่ะ

******จะค่อยๆลงรายละเอียดSIZEนะคะ******จะเอามาลงเพิ่มเรื่อยๆนะคะ *****ขอให้สิทธิ์กับผู้ที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อน

1) Kloset (Size M แต่แก้เป็นsize Small) /ใหม่ค่ะ
    =4,500.-

2) ZARA (Size M), tube dress /ใหม่ค่ะ
    =750.-

3) Dahong imported from korea (freesize), kimino dress /ใหม่ค่ะ
    =1,800.-

4) Dahong imported from korea (freesize), chiffon fabric /ใหม่ค่ะ
    =1,800.-

5) Dress to kill/ blue /ใหม่ค่ะ เเอบยับหน่อยนะคะ เพราะเบียดกันในตู้
    =3,000.-

6) Dress to kill/ grey มีสร้อย ถอดออกได้/ใหม่ค่ะ
    =3,000.-

7) Prettylit'thing
    =3,300.-

Prettylit'thing /ใหม่ค่ะ แม่ค้าผิวคล้ำ กลัวไม่เกิดเวลาออกงาน ใครโอโม่พอ รีบเลย
    =3,500.-

9) Siam สีเทาลูกไม้ กำลังอิน เป็นบอลลูนค่ะ ใส่กับเข็มขัดก็ได้ /ใหม่ค่ะ
    =1,300.-

10) Siam เดรสเกาะอก แนวทะเล้ทะเล ใส่กับเกงยีนส์ขาสั้น งามค่ะ /ใหม่ค่
    =400.-

11) Nyd เป็นบอลลูนค่ะ เจ้าหญิงมากๆ /ใหม่ค่ะ
    =3,000.-

11) Charlotte Russe imported from USA /ใหม่ค่ะ
    =2,500.-

12) Stripe Tube Dress /ใหม่ค่ะ
    =2,000.-

13) Nolita ใส่กับเข็มขัด น่ารักมากๆ
    =1,000.-

14) Siam ใส่กับเข็มขัดเส้นโตๆ ชายกระโปรงเป็นบอลลูน น่ารักมากๆ
    =1,000.-

15) Siam เดรสไขว้กิโมโน ใส่กับเข็มขัดสวยค่ะ
    =1,000.-

16) Kinky ตัวนี้ทำกระดุมหาย จาก2000 กว่าๆ ลดกระหน่ำไปเลย
    =1,000.-

17) Kloset ring ไม่เคยใส่ค่ะ แม่ค้าไม่แนวพอ เลยปล่อยปาย.
    =2,900.-

1 Matina Amanita /ใหม่ค่ะ หรือแม่ค้าจะอ้วนขึ้น มัยใส่ไม่ได้ ><
    18A/Bug=SOLD OUT
    18B/Long heart=SOLD OUT
    18C/Short heart=SOLD OUT

19) Matina Amanita (Size )/ Black bunny /ใหม่ค่ะ (แม่ค้าอดใส่เพราะสั่งมาเล็กเกิน ต้องไปสั่งใหม่ ซึ่งจะต้องรอไปอีก3เดือน ><)
    =SOLD OUT

20) Sretsis Ring /ใหม่ค่ะ สีนี้ที่SHOPหมดแล้วนะคะ แม่ค้าไม่แนวพออีกเช่นเคย ใครแนวพอ ซื้อไปเลย...
    =3,800.-

21) DISAYA BANGLE / YES BLUE ใหม่ค่ะ มีกล่อง
    =4,000.-

ฝากลิ้งค์ HiEnd นะคะ
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1064713174
    ขอบคุณ SBN มากๆค่า..
    Last edited by yingy; 18-08-10 at 14:32.

Comments from Facebook