จะไปเที่ยวแล้วนะ รีบมาถอยเป๋ากันไวๆ New Maxi Red 2011, Reissue 227 Beige calf skin GHW, like new Grey Reissue 226 GHW, wallet, 5132 sunglasses, CC earring, TAG Heuer, Dior Rose Red like new, LV.....อย่าพลาด สวยทั้งทู้

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Nina_Syd's Avatar
    Nina_Syd is offline Trusted Member Master Brandname
    Nina_Syd's Bank Account
    • Bank Account 1: 093X2X6X8X
    • Bank Account 2: 218X5X6X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking จะไปเที่ยวแล้วนะ รีบมาถอยเป๋ากันไวๆ New Maxi Red 2011, Reissue 227 Beige calf skin GHW, like new Grey Reissue 226 GHW, wallet, 5132 sunglasses, CC earring, TAG Heuer, Dior Rose Red like new, LV.....อย่าพลาด สวยทั้งทู้

updateeeeeeeee
    Last edited by Nina_Syd; 22-05-11 at 00:41.

Nina_Syd's Avatar
    Nina_Syd is offline Trusted Member Master Brandname
    Nina_Syd's Bank Account
    • Bank Account 1: 093X2X6X8X
    • Bank Account 2: 218X5X6X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

กติกาง่ายๆนะคะ
    โทรหาง่ายกว่า สอบถามได้ค่ะ 0818011041 หรือ SMS ก็ได้เลยแล้วจะโทรกลับค่ะ
    ไม่รับ CF เฉยๆ ให้สิทธิ์คนโอนก่อนนะ ผ่อนและแลกได้เฉพาะชิ้นที่แจ้งเท่านั้นนะคะ
    ของแท้ชัวร์ เข้า catch fake ตามสบายเลยจ้ะ
    จริงๆแม่ค้าใจดีมาก เนื่องจากประสบการณ์ถูก cf ถึงจะโอนเงินก็หายได้ ดังนั้นขอยึดเงินมัดจำหากไม่รับของภายใน 5 วัน
    ชิ้นไหนใช้เองจะรักษามาก ไม่ต้องห่วงค่ะ
    :} ใบไหนขายแล้วจะเอาออกเลย ตอนนี้พื้นที่ไม่พอ P

Brand New LV Tambour Bijou หน้าปัดเป็น The white mother of Pearl เป็นของใหม่ค่ะ ที่น่ารักเก๋ไก๋ก็ตรงเป็นพันรอบข้อแขนคล้าย double tour นี่แหล่ะ รุ่นใหม่ชนshop อุปกรณ์พร้อม กล่องใบครบ มีใบรับประกัน บวกต่อไปอีก 5 ปีเลยค่ะ ขายถูกกว่าshopมากๆที่ช้อปขายเป็นแสนๆ ขอขายแค่ 85,000 บาท ค่ะ นาฬิกา LV ปกติมือสองก็เจ็ดหมื่นกว่าบาทแล้วนะจ๊ะ นี่ได้มือหนึ่งเพิ่มอีกนิดเดียว อย่าคิดนานน้า...!อยากได้ลองต่อรองมา

ลดพิเศษ ลดลงแบบขาดทุนกันไปเลย 75,000 บาทค่ะ รีบน้า!!! ราคานี้ก็เท่ามือสอง LV watch ที่คนอี่นๆขายแล้วจ้ะ (รับแลกมูลค่า 76,000 รับผ่อนได้ 3 งวด)
    มี cf มาแล้วหายอีกละ งง!! ต่อมาจ้ะแม่ค้าใจดีให้ได้ก็ให้เลย

หน้าปัดเป็นมุกนิดๆเวลาถ่ายมองไม่ค่อยเห็นง่ะ ของจริงสวยมากค่ะ นัดดูได้ก่อนตัดสินใจ

รุ่นนี้ความเก๋ของมันอยู่ที่ไม่มีเม็ดมะยมนะ แต่ใช้กุญแจไขด้านหลัง ซึ่งกุญแจก็สามารถเอาห้อยเป็นเครื่องประดับได้ด้วย วู้!! น่ารักจริงๆ

Hot Hit เพิ่งลงจากเครื่อง หายากมากมาย New Hermes Jypsiere 28" สีส้ม ที่ดูยังไงก็สวยและเป็นสีสัญลักษณ์ของแบรนด์นี้แบบไม่ต้องเดา สวยไร้ที่ติ แม่ค้าแทบอดใจไม่ไหว สามีห้ามไว้ทัน อิอิ ขอขาย 215,000 stamp N เพิ่งได้มาใหม่ๆเลย ราคาต่อรองได้บ้างค่ะ ลดได้ที่ 210,000 บาท รีบจับจองนะ

ภาพตัวอย่างขนาดและตอนถือของน้องอั้ม

DIOR ZONE

เริ่มด้วยใบงามมมม Dior Limited Rose Red สีออก Red Lipstick สวยมากยากจะอดใจ สภาพดี like new ใช้น้อยนับครั้งได้เพราะสวยจนไม่กล้าใช้ อิอิ ตัดใจ T_T ขอส่งต่อให้เพื่อนๆดีกว่า ขอขาย 85,000 ต่อรองได้นิดหน่อยนะจ๊ะ

สำหรับสาวก Dior เวลานี้ ขอบอกว่าทุกใบสภาพดีมากๆ ทุกใบราคาหั่นเกินครึ่งจากของใหม่ คุ้มมากค่ะ

Dior Signature หวานๆใบนี้สภาพดีมาก สวยคุณหนูมากๆ ที่เก๋ก็ตรงโซ่มุกห้อยโลโก้ด้านหน้า งามสุดๆ ด้านในสะอาด ลดพิเศษเหลือ 19,900 เท่านั้นค่ะ

Dior ใบนี้คงไม่ต้องบรรยาย เป็นที่หมายตาของสาวๆสาวก Dior Gaucho สีนี้ใส่เสื้อผ้าง่าย สภาพดีมีร่องรอยการใช้งานบ้างตามประสาแต่ส่วนใหญ่อยู่ด้านหลัง ด้านหน้ายังดีอยู่มาก
    ขอขายราคาลืมทุนที่ 25,500 บาทอยากขายลดไปเลยเหลือ 16,500 บอกแล้วราคาดีอย่างนี้ต้องรีบจับจองนะ
    SALES 14,500 บาทเท่านั้น มารับไปเลย

ฝาก Jewelry 1 ชิ้นสวยๆ เป็น used Bvlgari ring size 52 สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีรอยมลทินให้รำคาญใจ ใส่ได้สองแบบเอาเพชรขึ้นหรือไว้ด้านล่างก็สวย อุปกรณ์มีกล่องค่ะ ขอขาย 42,000 บาทเท่านั้น ต่อรองได้ค่ะ ราคานี้ของใหม่คูณไป 2-3 เท่าเลยค่ะ ลดพิเศษ 38,000 บาท แท้แน่นอนค่ะ SALES 35,000 only ราคากับสภาพกับราคาคุ้มๆ สวยจริงๆ ถูกกว่านี้ก็ว่าจะเก็บไว้ใส่เองหล่ะ แอบบอกว่าริ้วรอยไม่มีเลยนะ ขนแมวยังแทบส่องไม่เห็นเลย เฮ้อ!

ลองใส่ให้ดูค่ะ มือไม่ค่อยสวยนะดูแหวนละกัน

New Chanel Baby Blue PST ขาย 54,500 บาทค่ะ สีสวยน่ารักนะใบนี้ ถือกับยีนส์ก็เก๋ สะพายกับอะไรก็ขึ้น ของใหม่ไม่เคยใช้ค่ะ

หายากมากมายกับกระเป๋าสตางค์ 3 folds caviar black ใบนี้เก็บตังค์ดีนะ อิอิ แต่ขายละเพราะเริ่มเต็มตู้ กับความหายากขอขาย 24,500 บาท สภาพดี จะมีก็ร่องรอยการใช้งานบ้างเฉพาะด้านใน ด้านนอกแจ่มมาก code 13xxxxx
    มีการ์ด กล่อง

used Chanel wallet like new lamb black ใช้น้อยมาก มีหลายใบขอปล่อยออกบ้าง ขอบอกว่าสวยหนังเต่งไม่มีร้ิวรอยใดๆ ขอขาย 22,500 บาท

used Chanel wallet เป็นหนังวัว ทนใช้ได้อีกนานนน เป็นอีกใบคิดอยู่นานว่าจะปล่อยมั๊ยเพราะใบนี้เล็กดีหายาก ไว้ใช้กับ Chanel 10" แจ๋วมาก เฮ้อปล่อยก็ได้ ขอขาย 18,000 บาท

New ต่างหู Chanel CC logo Crystal แบบเจาะ น่ารักมากมาย มี 2 คู่จ้ะ ขอขาย 7,800 บาท ลดได้ 7,500 บาทค่ะ SOLD 1 เหลือ 1 คู่่

New Maxi Red Caviar SS2011 สวยแจ่มไร้ที่ติ ไม่ต้องบรรยายจ้ะ มารับไปเลย 142,000 บาทค่ะ

New Chanel Reissue 227 Beige GHW คุณนายมากๆไม่ต้องพูดถึง เป็นสี SS 2011 ขอขาย 130,000 บาท

like New Chanel Reissue 226 Grey GHW 2011 สวยมากอีกใบที่พลาดไม่ได้นะจ๊ะ ตัดสินใจลำบากอะดิ อิอิ ไ่ม่มีตำหนิใช้ไม่กี่ครั้งเลย จำใจปล่อย 119,900 บาทค่ะ
    เราจัดทรงให้หมดแล้ว reissue ของเราทุกใบงามจ้ะ ดูที่ก้นได้เลย

Comments from Facebook