เซลจร้าเพี๊ยบบบบบบบเครืองสำอางค์รองเท้าสวยๆเพี๊ยบบบMAC,ROCHAS,SKINFOOD,ETUDEHOUSE,FOOTWORK,VNC...โอ๊ยยยยยอีกมากมายนับไม่ถ้วนจร้าา

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    mooounka is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

Thumbs up เซลจร้าเพี๊ยบบบบบบบเครืองสำอางค์รองเท้าสวยๆเพี๊ยบบบMAC,ROCHAS,SKINFOOD,ETUDEHOUSE,FOOTWORK,VNC...โอ๊ยยยยยอีกมากมายนับไม่ถ้วนจร้าา

***เบอร์โทรแม่ค้านะค่ะ สนใจโทรสอบถามได้ทุกวันตั้งแต่เวลาเที่ยงวันจนถึงตี4ค่ะ
    Tel. 081-0188-481
    Email. oun_oun@hotmil.co.uk
    เครื่องสำอางค์ทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเองค่ะ สาเหตุที่ขายเพราะอย่างที่บอกแม่ค้าเป็นโรคจิตขี้อิจฉาเห็นใครมีอะไรไม่ได้ จะต้องไปซื้อมาไว้ในครอบครองบ้างอารายบ้าง จะต้องให้เว่อร์ไว้ก่อน แง่วววววว แล้วพอเมื่อไม่กี่วันที่มาสมัครที่เวปนี้เพราะนอนคิดหลายคืนแล้วว่าของเรามันเยอะไปมั้ย???แล้วที่สำคัญปกติไม่ใช่คนแต่งหน้าด้วยอ่ะค่ะแค่แป้งแมค1ตลับกับลิปทิ้นของอิทูดี้ก้อพอแล้วเลยไม่อยากเก็บไว้ ก้อเลยอยากปล่อยต่อให้คนที่ใช้ประโยชน์และชอบจริงๆบางชิ้นแทบไม่ได้ใช้เลยค่ะ แค่เทสๆ และทุกชิ้นเป็นของแท้ล้านเปอร์เซ็นค่ะ บางชิ้นซื้อในเซ็นทรัลบางชิ้นซื้อมาจากอังกฤษค่ะและบางชิ้นจากเกาหลีค่ะ มาเลือกๆกันไปนะค่ะ ถ้าซื้อเยอะแม่ค้าใจดีลดให้ค่ะ แจกของแถมด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

1.USED like new...150 bath skinfood

2.USED like new...300 bath ROCHAS from UK

SOLD3.USED like new...120 bath CLINIQUE

SOLD4.USED like new...150 bath ARTY

5.USED like new...150 bath LAULA

6.USED like new...120 bath SKINFOOD

7.USED like new...200 bath BOBIBLOWN

SOLD8.NEW 200 bath ARTY

9.USED like new...120 bath โอเรียลทอลปริ้นเซส

SOLD10.USED like new...300 bath CK

SOLD11.USED like new...120 bath LAULA

SOLD12.USED like new...350 bath CK

SOLD13.NEW 120 bath Tester CLINIQUE

14.USED like new...450 bath MAC อีกอันมีกล่องอีกอันหากล่องไม่เจอค่ะ จากช็อปเซ็นทรัลจร้า

15.USED like new...150 bath BLOOM

16.USED like new...150 bath ETUDE HOUSE

17.USED like new...220 bath ETUDE HOUSE

18.USED like new...200 bath ARTY

19.NEW 200 bath โอเรียลทอลปริ้นเซส

20.USED LIKE NEW...200 bath BOBBI BLOWN

SOLD21.USED LIKE NEW...350 bath ROCHAS POWDER

สาเหตุที่ขายเพราะเรามีรองเท้าเยอะมากค่ะ แล้วช่วงนี้เค้าฮิตฟิตฟรอปกันเราเลยไปซื้อมาใส่ แล้วเกิดนึกเสียดายรองเท้าที่มีอยู่ในตู้ มีอยู่หลายคู่มากเลยอ่ะค่ะ ก้อเลยคิดว่าเอามาขายในราคาเซลล์ๆยอมขาดทุนดีกว่าปล่อยทิ้งไว้อ่ะค่ะ
    NEW1.รองเท้าGrendha From Foot Workจากช็อปเซ็นทรัลค่ะ made in Brazil
    จากราคา 1,190 บาท เราขาย
    400 บาทค่ะ
    Size=EUR39 , BRA37 , USA8

1.1

1.2

1.3

NEW2.รองเท้าIPANEMA From Foot Workจากช็อปเซ็นทรัลค่ะ made in Brazil
    จากราคา 790 บาท เราขาย
    350 บาทค่ะ
    Size=EUR39/40 , BRA37/38 , USA8

2.1

2.2

2.3

NEW3.รองเท้าIPANEMA From Foot Workจากช็อปเซ็นทรัลค่ะ made in Brazil
    จากราคา 1,290 บาท เราขาย
    500 บาทค่ะ
    Size=EUR41/42 , BRA39/40 , USA10

3.1

3.2

3.3

3.4

USED4.รองเท้าแฟชั่นใส่เดินที่สนามหน้าบ้านครั้งเดียวจริงๆค่ะ
    จากราคา 399 บาท เราขาย
    120 บาทค่ะ
    Size=40

4.1

4.2

4.3

4.4

4.5

4.6

ต่อไปนี้เป็นรายการของรองเท้าแบรนด์ VNC made in malaysia ใส่แค่ครั้งเดียวจริงๆค่ะสภาพนี่ใหม่99%ใครได้ไปคุ้มมากๆค่ะ เป็นของแม่ค้าเองทุกคู่เพราะแม่ค้าเสพติดการช้อปปิ้งอย่างแร๊งงงงสสส์ค่ะ แต่ที่เอาออกมาเลย์ขายอย่างนี้เลยขอบอกตรงๆเลยเพราะตอนนี้แม่ค้าหันไปใส่ FitFlop แทนค่ะ แล้วอีกอย่างก่อนที่จะตัดสินใจเอาของออกมาขายอย่างนี้ถามว่าเสียดายมั้ย ตอบว่าเสียดายมากค่ะ แต่เนื่องจากแม่ค้ามีแพลนจะไปอยู่อังกฤษซักพักดวยค่ะ เลยอยากจะเลย์ของออกไป

USED 5.VNC from 1,290 bath SALE 450 bath size 8
    5.1

5.2

5.3

USED 6.VNC from 1,290 bath SALE 450 bath size 9
    6.1

6.2

6.3

6.4

USED 7.VNC from 1,290 bath SALE 450 bath size 8
    7.1

7.2

7.3

7.4

USED 8.VNC from 1,290 bath SALE 450 bath size 8
    8.1

8.2

8.3

8.4

USED 9.VNC from 1,290 bath SALE 450 bath size 9
    9.1

9.2

9.3

9.4

กระเป๋าจร้า

1.1

1.2

1.3

2.1

2.2

NEW
    creamทุกชิ้นขาย50บาทค่ะได้มาจากอังกฤษค่ะเป็นสินค้าเทสเตอร์สนใจตัวไหนสอบถามได้เลยนะค่ะ
    1.Liquid Gold...Smoothing & Perfecting Mask

2.BIOTHERM

3.HYTOMER

4.MURAD

5.LANEIGE

6.Cleansing Facial Oil

7.EVELOM

8.BIONIC

9.RORIAL

10.DECLEOR PARIS

http://siambrandname.com/forum/member.php?u=91073
    อยากขายค่ะอยากขาย

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN
    Last edited by mooounka; 01-10-11 at 01:34.

Comments from Facebook