cf แล้วอย่า cc น๊า... cf แล้วหายก้อไม่เอานะ แม่ค้าเสียจาย..ยยย ของทุกชิ้นสภาพตามรูปเลยนะคะ สนใจ pm มาได้เลยค่ะ หรือติดต่อได้ที่ nuemmy@live.com ค่ะ

+++ TODAY PROMOTION ITEM ZONE +++

PAM 111 ของใหม่ Series N กล่องใบครบ >>> SOLD KA

PAM 49 ของใหม่ Series N กล่องใบครบ >>> SOLD KA

Patek 5067 Luce สีขาว ของใหม่ กล่องใบครบ >>> SOLD KA

Patek Twenty-4 ของใหม่ หน้าเทา >>> เหลือเรือนสุดท้าย Sale 335,000 บาท !!! net

PAM 48 ของใหม่ Series N กล่องใบครบ >>> SOLD KA

PAM 112 ของใหม่ Series N กล่องใบครบ >>> SOLD KA

New Prada Shopping Bag สีดำ มีสายสะพายให้ทุกรุ่นค่ะ อะไหล่ทองสุดสวย ดูดีสุดๆ ของใหม่จากอิตาลี มีถุงผ้ากับการ์ดพลาสติกค่ะ
>>> Sale แบบที่ 1 -- 21,500 บาท แบบที่ 3 -- 19,500 บาท แบบที่ 2,4,5,6 ราคาเท่ากัน 22,500 บาท แบบที่ 7,8 ราคาเท่ากัน 23,500 บาท !!! net

แบบที่ 1 ขนาด 18x12x5 นิ้ิ้ว (มีสีน้ำเงินเข้ม สีเทอคว้อยส์ สีแดงเข้ม และสีม่วงค่ะ)

แบบที่ 2 ขนาด 17x11x6 นิ้ว (SOLD KA)

แบบที่ 3 ขนาด 17.5x14x5 นิ้ว

แบบที่ 4 ทำได้ 2 ทรง

แบบที่ 5 ทำได้ 2 ทรง ซิปหน้า+หลัง

แบบที่ 6 ขนาด 17x11x6 นิ้ว (SOLD KA)

แบบที่ 7 ขนาด 18x12x5 นิ้ิ้ว

แบบที่ 8 ขนาด 13x9x4 นิ้ว

New Prada Cross Body Bag สีดำ มีสายสะพายให้ค่ะ อะไหล่ทองสุดสวย ดูดีสุดๆ ของใหม่จากอิตาลี มีถุงผ้ากับการ์ดพลาสติกค่ะ
>>> Sale แบบละ 21,500 บาท !!! net

แบบที่ 1

แบบที่ 2 (SOLD KA)

+++ ALL NEW ITEMS ZONE +++

New Chanel Earrings ของใหม่ มีกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 7,000 บาท !!! net

New LV Cosmic Blossom สีม่วง น่ารักๆๆ ขนาดประมาณ NVF MM ของใหม่ มีการ์ดกับถุงผ้าค่ะ
>>> Sale 31,900 บาท !!! net

New LV Pont Neuf GM Epi Ivory ของใหม่ มีการ์ดกับถุงผ้าค่ะ
>>> Sale 62,000 บาท !!! net

New LV Neverfull Damier MM ของใหม่ มีการ์ดกับถุงผ้าค่ะ
>>> Sale 23,500 บาท !!! net

New LV Palermo PM ของใหม่ มีการ์ดกับถุงผ้าค่ะ
>>> SOLD KA

New Gucci Speedy Boston Bag สีน้ำตาลแดงสุดสวย ใหม่สดๆ ร้อนๆ มีการ์ดและถุงผ้าให้ค่ะ
>>> Sale 16,900 บาท !!!

New Gucci Speedy Boston Bag สีทองสุดสวย ขนาดเล็กกว่า speedy 25 นิดนึง ใหม่สดๆ ร้อนๆ มีการ์ดและถุงผ้าให้ค่ะ
>>> Sale 15,900 บาท !!!

New Gucci PVC Shopping Bag Boots Printed ขนาดประมาณ NVF MM จุของได้เยอะ ใหม่สดๆ ร้อนๆ มีการ์ดและถุงผ้าให้ค่ะ
>>> Sale 18,900 บาท !!!

New Gucci Logo Medium Tote สีแดง ใหม่สดๆ ร้อนๆ มีการ์ดและถุงผ้าให้ค่ะ

New Gucci Crystal Gold Half-moon Bag สีทอง ลายโลโก้ ใหม่สดๆ ร้อนๆ มีการ์ดและถุงผ้าให้ค่ะ

New Gucci PVC Shopping Bag สีขาว ลายโลโก้ ขนาดประมาณ 15.5x9.5x3.5 นิ้ว ใหม่สดๆ ร้อนๆ มีการ์ดและถุงผ้าให้ค่ะ
>>> Sale 12,900 บาท !!!

New Gucci Crystal PVC Cross Body ใส่ notebook ได้สบาย ลายโลโก้ ขนาดประมาณ 19x15 นิ้ว มีการ์ดและถุงผ้าให้ค่ะ

New Gucci Necktie หรูหรา ของใหม่
>>> Sale 3,900 บาท !!!

New Gucci Crystal Long Wallet สีม่วงหนังแก้ว หรูหรา ของใหม่ มีกล่อง และการ์ดให้ค่ะ
>>> Sale 10,900 บาท !!!

New Gucci Red Leather Long Wallet สีแดง หรูหรา สวยมากๆๆๆ ของใหม่ มีกล่อง และการ์ดให้ค่ะ
>>> Sale 11,900 บาท !!!

New Gucci PVC Heart Collection Medium Wallet โลโก้พริ้นลายหัวใจ มีสีเขียว และสีน้ำตาล ของใหม่จากอิตาลี มีกล่องกับการ์ดให้ค่ะ
>>> Hot Sale 8,500 บาท !!! net

New Gucci Crystal PVC Navy-White Long Wallet ลายโลโก้ ของใหม่จากอิตาลี มีกล่องกับการ์ดให้ค่ะ
>>> Sale 9,000 บาท !!!

New Gucci PVC White Medium Wallet ลายโลโก้ ของใหม่จากอิตาลี มีกล่องกับการ์ดให้ค่ะ
>>> Sale 7,500 บาท !!!

New Gucci Satin Scarf สีขาว ลายโลโก้สีเขียวแดง ของใหม่ มีป้ายห้อยค่ะ
>>> Sale 6,500 บาท !!!

New Gucci Oversize Sunglasses ของใหม่ มีกล่องนอก กล่องในค่ะ
>>> Sale 5,900 บาท !!!

New Gucci Keyring พวงกุญแจลายแมว มี 2 แบบ ของใหม่ มีกล่องกับ booklet ค่ะ
>>> Sale 4,200 บาท !!! net

New Gucci Logo Phone Strap มีสีม่วง ฟ้า และครีม ของใหม่ มีกล่องกับการ์ดค่ะ
>>> Sale 2,500 บาท !!! net

New Prada Shopping Bag สีน้ำตาลเข้ม และสีน้ำเงินเข้ม ทรงเดียวกับ LV Neverfull ขนาด 17x11.5x5 นิ้ว น่ารักสุดๆ ของใหม่ มีถุงผ้ากับการ์ดพลาสติกค่ะ

New Prada Shopping Bag มีสายสะพาย น่ารักสุดๆ ของใหม่ มีถุงผ้ากับการ์ดพลาสติกค่ะ
>>> Sale ใบใหญ่ 18,900 บาท (สีแดง และสีน้ำตาลทอง)

New Prada Nylon Crossbody Bag GHW สีดำ ของใหม่ มีถุงผ้ากับการ์ดพลาสติกค่ะ

New Prada Long Wallet แบบกระดุม ด้านนอกและในเป็นหนัง เป็นกระดุม 2 ด้าน สวย+จุมากๆๆ ค่ะ มีกล่องกับการ์ดพลาสติกค่ะ
>>> Sale 12,900 !!! net

New Prada Long Wallet Zippy สีเหลืองมัสตาร์ดสวยมากๆๆๆ มีกล่องกับการ์ดพลาสติกค่ะ
>>> Sale 12,500 !!! net

New Prada Zippy Long Wallet ด้านนอกและด้านในเป็นหนัง มีกล่องกับการ์ดพลาสติกค่ะ
>>> ทุกรุ่นราคาเท่ากัน Sale 11,900 บาท !!! net

New Prada Nylon Zippy Long Wallet มี 2 สี สีม่วงสุดสวย และ สีส้มเปรี้ยวจี๊ด ด้านนอกเป็นไนลอน ด้านในเป็นหนังค่ะ มีกล่องกับการ์ดพลาสติกค่ะ
>>> Sale 9,900 บาท !!!

New Prada Long Wallet Zippy สีดำ หัวใจแดง Limited for Valentine มีตำหนิเป็นรอยปูดๆ ด้านหน้านิดหน่อยตามรูป sale ไปเลย มีกล่องกับการ์ดพลาสติกค่ะ
>>> Sale 11,500 !!! net

New Prada Long Wallet Zippy สีชมพูแดง มีตำหนิเป็นรอยขีดๆ สีเฟด ด้านหน้านิดหน่อยตามรูป sale ไปเลย มีกล่องกับการ์ดพลาสติกค่ะ
>>> Sale 10,500 !!! net

New Prada Insolite Long Wallet สีน้ำเงินเข้ม และ สีชมพูแดง ใบใหญ่ สวยสุดๆ แต่มีตำหนิเป็นรอยขีดๆ สีเฟด นิดหน่อยตามรูป sale ไปเลย มีกล่องกับการ์ดพลาสติกค่ะ
>>> Sale 11,500 !!! net

New Prada Key Holder Case เป็นหนังทั้งใบ มีสีดำ และ แดง มีกล่องกับการ์ดพลาสติกค่ะ
>>> Sale 4,200 บาท !!! net

New Prada Nylon Cosmetic Case ทุกแบบราคาเท่ากัน มีสีม่วงเข้ม กับ สีส้ม มีถุงผ้ากับการ์ดพลาสติกค่ะ
>>> Sale 3,900 บาท !!! net

New Prada Phone Strap/Keyring โลโก้สามเหลี่ยมสีดำ ของใหม่ มีกล่องกับหมอนรองค่ะ
>>> sale 2,900 บาท !!! net

New Prada Name Tag หนังกลับสีแดง อะไหล่สีทอง ของใหม่ มีถุงผ้าค่ะ
>>> sale 2,200 บาท !!!

New Prada Necktie มี 3 แบบ ของใหม่ค่ะ
>>> sale 3,900 บาท !!! net (เหลือเส้นซ้ายสุดเส้นสุดท้ายค่ะ)

New Mulberry Alexa Hobo สี Oak ของใหม่ มีการ์ดและถุงผ้าค่ะ
>>> sale 35,900 บาท !!!

New MiuMiu Bow สีเทา ของใหม่ มีถุงผ้าค่ะ
>>> sale 29,900 บาท !!!

New MiuMiu สะพายข้าง สีเหลือง ของใหม่ มีถุงผ้าค่ะ
>>> sale 12,900 บาท !!!

New MiuMiu Bow Long Wallet สีชมพูอมส้ม น่ารักมากๆๆๆๆ ของใหม่ มีกล่องกับการ์ดค่ะ
>>> sale 12,500 บาท !!!

New MiuMiu Long Wallet สีแดง หนังนิ่มมากๆๆๆ ถือเป็น Clutch ออกงานก็ได้ค่ะ ของใหม่ มีกล่องกับการ์ดค่ะ
>>> sale 12,900 บาท !!!

Fendi Multicolor Shopping Bag สีเบจ ของใหม่ มีถุงผ้ากับการ์ดค่ะ
>>> Hot Sale 24,900 บาท !!! net

Fendi Shopping Bag on the Beach ของใหม่ มีถุงผ้ากับการ์ดค่ะ
>>> Hot Sale 16,900 บาท !!! net

Fendi Shopping Bag ลายโลโก้ หูสีม่วงอ่อน มีกระเป๋าเล็กด้านใน ของใหม่ มีถุงผ้ากับการ์ดค่ะ
>>> Hot Sale 14,900 บาท !!! net

New Burberry Heart Shopping Bag สีคลาสสิก ลายหัวใจสีแดง น่ารักมากมาย ขนาดประมาณ NVF MM มีการ์ด กับถุงผ้าค่ะ
>>> Sale 18,900 บาท !!!

New Burberry Long Wallet สีดำ-เทา ลายคลาสสิก ดูดีสุดๆ มีกล่อง การ์ด กับถุงผ้าค่ะ
>>> Sale 7,900 บาท !!!

New Burberry เสื้อยืด สีเทา Size L ลายม้าคลาสสิก ของใหม่ค่ะ
>>> Sale 3,500 บาท !!! net

New Bottega Phone Strap ตัวห้อยเป็นดอกไม้ น่ารักมากๆ มี 2 สี สีครีม กับ สีดำ ใหม่สดๆ ร้อนๆ จากอิตาลี
>>> Sale 4,900 บาท !!! (สีดำ SOLD KA)

New Bottega Phone Strap สายขนาดยาว คล้องคอได้ สีเขียวแมลงทับ ของจริงสีสวยมากๆๆ มีกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 6,900 บาท !!! net
New Bottega Phone Strap สายขนาดสั้น สีแดง ของใหม่ มีกล่องให้ค่ะ
>>> SOLD KA
New Bottega Bracelet สร้อยข้อมือหนัง สีเทาอมเขียว size s ของใหม่ มีกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 5,900 บาท !!! net
New Bottega Bangle กำไลข้อมือ เหลือสีชมพูอ่อน size s ของใหม่ มีกล่องให้ค่ะ
>>> Sale อันละ 5,900 บาท !!! net

New Bottega Phone Strap สายขนาดกลาง คล้องข้อมือได้ค่ะ สีแดงอมส้ม ใหม่สดๆ ร้อนๆ ของจริงสีสวยมากๆๆ มีกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 4,900 บาท !!! net

New Bottega Belt มี 2 แบบ น่ารักมากๆ แบบแรก เป็นสายเดียว แต่ยาวมากๆๆ พันเอวได้หลายรอบ แล้วมาผูกปมไว้ด้านหน้า น่ารักสุดๆ แบบที่สอง เป็นสายเล็กๆ 3 เส้น แยกใช้ได้แล้วแต่จะเลือก หรือจะพันเอวรวมๆ กัน 3 เส้น แล้วมาผูกปมด้านหน้าก็ได้ สวยมากๆๆ ค่ะ ใหม่สดๆ ร้อนๆ จากอิตาลี
>>> sale 6,000บาท !!! (แบบสายเล็ก 3 เส้น SOLD KA)

New Paul Smith Swirl HandBag ตัวกระเป๋าเป็นหนังทั้งใบ ของจริงน่ารักมากๆๆๆ มีการ์ดเล็กกับถุงผ้าให้ค่ะ

New Paul Smith Swirl Crossbody Bag ตัวกระเป๋าเป็นหนังทั้งใบ ของจริงน่ารักมากๆๆๆ มีการ์ดเล็กกับถุงผ้าให้ค่ะ

New Paul Smith Shopping Tote สีน้ำตาล หูลายทางตรง ของจริงน่ารักมากๆๆๆ มีการ์ดเล็กกับถุงผ้าให้ค่ะ
>>> Sale 8,900 บาท !!!

New Paul Smith Long Wallet หนังล้วนด้านหน้าเป็นลาย Stripe ทางตรง ด้านในสีดำล้วน สาวเท่ หรือหนุ่มหล่อก็ใช้ได้หมดค่ะ ใส่การ์ดใส่เงินได้เยอะจุใจ มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 9,000 บาท !!! net

New Paul Smith Wallet หนังล้วนด้านหน้าสีดำ ด้านในเป็นลาย Stripe ทางตรง ใบสั้น มีที่ใส่เหรียญ สาวเท่ สาวหวาน หรือหนุ่มหล่อก็ใช้ได้หมดค่ะ ขนาด 4.5*4 นิ้ว ใส่การ์ดใส่เงินได้เยอะจุใจ มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ

New Paul Smith Men Wallet ลาย Stripe ทางตรง สี Vintage มีการ์ดกับกล่องให้ค่ะ

New Paul Smith Men Wallet ขอบลาย Stripe ทางตรง มีการ์ดกับกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 6,500 บาท !!! net

New Paul Smith Men Wallet/Name Card Case ลายรถมินิ มีการ์ดกับกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 5,900 บาท !!!

New Paul Smith Stripe Orgaizer ลายทางตรง มีการ์ดกับกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 8,900 บาท !!!

New Paul Smith Swirl Long Wallet ใส่การ์ดใส่เหรียญได้เยอะ มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 8,500 บาท !!!

New Paul Smith Swirl Medium Wallet มีที่ใส่เหรียญด้านหลัง ใส่การ์ดใส่เหรียญได้เยอะ มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ
>>> Sale ใบละ 7,500 บาท !!!

แบบที่ 1

แบบที่ 2

แบบที่ 3

New Paul Smith my Lovely Girl ด้านนอกสีดำ ด้านในขอบลาย Swirl มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 6,500 บาท !!!

New Paul Smith Coin Purse แบบซิปด้านบน ลาย Swirl สุดสวย ใส่การ์ดใส่เหรียญได้เยอะ มีการ์ดเล็กกับถุงผ้าให้ค่ะ
>>> Sale 4,500 บาท !!!

New Paul Smith Wallet ลาย Stripe เฉียงๆ ใบสั้น เป็นแบบพับ มีที่ใส่เหรียญ สาวเท่ สาวหวาน หรือหนุ่มหล่อก็ใช้ได้หมดค่ะ ขนาด 4.5*4 นิ้ว ใส่การ์ดใส่เงินได้เยอะจุใจ มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 6,500 บาท !!! net

New Paul Smith Coin Purse แบบเหล็กบิด สีดำ ขอบลาย Swirl ใส่การ์ดใส่เหรียญได้เยอะ มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ

New Paul Smith T Shirt ของใหม่ค่ะ
>>> Sale 2,200 บาท !!!

Size M

Size L

New Paul Smith Scarf ของใหม่

New Paul Smith Belt Free Size ลาย Swirl ของใหม่
>>> Sale 5,900 บาท !!! net

New Paul Smith Belt Free Size ลาย Stripe ของใหม่
>>> Sale 4,900 บาท !!!

New Paul Smith Key Holder ลาย Stripe ทางตรง ของใหม่ มีกล่องให้ค่ะ

New Paul Smith name tag ป้ายชื่อ ห้อยกระเป๋า กระต่ายตัวใหญ่ ลาย Swirl ของใหม่ มีกล่องให้ค่ะ

New Paul Smith ที่ห้อยโทรศัพท์ มีกล่องให้ค่ะ
>>> ลายกระต่าย Sale 2,300 บาท !!!
>>> ลายทางตรงด้านบน Sale 2,700 บาท !!!

New Paul Smith พวงกุญแจ ลายหมาตัวใหญ่/ลายกระต่ายตัวใหญ่ มีกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 3,500 บาท !!!
New Paul Smith ที่ห้อยโทรศัพท์ ลายหมาน้อย มีกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 2,200 บาท !!!

New Paul Smith Card Holder ลาย Stripe ทางตรง เป็นแบบพับ สาวๆหนุ่มๆ ก็ใช้ได้หมดค่ะ มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ

New Paul Smith Card Holder สีน้ำตาลเข้ม เป็นแบบพับ สาวๆหนุ่มๆ ก็ใช้ได้หมดค่ะ มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ

New Paul Smith Coin Purse ที่ใส่เหรียญ ลาย Swirl สุดฮิต มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 4,200 บาท !!!

New Paul Smith Camera Cover ลาย Swirl สุดสวย ใส่กล้องรุ่นมาตรฐานได้ทุกรุ่นค่ะ มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 5,500 บาท !!!

New Paul Smith Handkerchief ลาย Stripe ทางตรง สีสันสดใสทั้งผืน ใช้เป็นผ้าเช็ดหน้า ผูกคอ หรือผูกกระเป๋าก็ได้ค่ะ ขนาด 45*45 ซม.
>>> Sale 1,300 บาท !!! net

New Paul Smith Handkerchief ลาย Swirl สีสันสดใสทั้งผืน ใช้เป็นผ้าเช็ดหน้า ผูกคอ หรือผูกกระเป๋าก็ได้ค่ะ ขนาด 48*48 ซม.
>>> Sale 1,300 บาท !!! net

New Paul Smith Towel ผ้าขนหนู ลาย Stripe ทางตรง สีสันสดใสทั้งผืน ใช้เป็นผ้าเช็ดผม หรือไว้ออกกำลังกายขนาดกำลังดีค่ะ มีผ้าเช็ดัตัวมาเพิ่มด้วยนะคะ ผืนใหญ่ หนานุ่มมากมายค่ะ
>>> Sale ผ้าเช็ดผม 2,200 บาท !!! ผ้าเช็ดตัว 3,500 บาท net

New Paul Smith ถุงผ้าลดโลกร้อน ลายหัวใจสีแดง พร้อมเข็มกลัด ขนาด 50x39 cm ใส่ของอเนกประสงค์ ของใหม่จากลอนดอน จุของได้เยอะมากๆ ค่ะ
>>> Sale 1,500 บาท !!!

ผ้าเช็ดหน้า Celine/ Vivienne Westwood/ Anna Sui/ Ralph Lauren สีสันสดใส ขนาด 19x19 นิ้ว จะเอาไว้เช็ดหน้า ผูกกระเป๋า ผูกผม หรือคาดผม ก็สวยดูดีสุดๆ ค่ะ (เฉพาะผ้าขนหนูเช็ดหน้า หนานุ่ม น่ารัก จะขนาด 10x10 นิ้วค่ะ ^^)
>>> Sale ผืนละ 390 บาท !!! net

ผ้าเช็ดหน้า YSL/Burberry ขนาด 19x19 นิ้ว สวยดูดีมากๆ ค่ะ
>>> Sale 590 บาท !!! net

ผ้าเช็ดหน้า Vivien Westwood ขนาด 11x11 นิ้ว ขอบเป็นลายลูกไม้ 2 ด้านลายไม่เหมือนกัน น่ารักมากๆ ค่ะ
>>> Sale 390 บาท !!!

New Paul Smith Wallet ใบสั้น สีดำหนังแก้ว มีช่องใส่บัตรใส่การ์ด ที่ใส่เหรียญเป็นแบบตัวบิดอยู่ด้านหลัง สำหรับสาวๆ ที่ต้องการแบบเรียบหรูดูดี ใช้งานง่ายค่ะ ขนาด 5*4 นิ้ว มีการ์ดเล็กกับถุงผ้าให้ค่ะ
>>> sale 5,500 บาท !!!

New Paul Smith Wallet ใบสั้น สีน้ำตาลดำเข้ม สาวเท่หรือหนุ่มหล่อก็ใช้ได้ค่ะ มีช่องใส่การ์ดใส่เงินเพียบ มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ
>>> sale 4,900 บาท !!! net

New Paul Smith Wallet ใบสั้น สีน้ำตาลอ่อน ด้านหน้าเป็นลายธงชาติ สาวเท่หรือหนุ่มหล่อก็ใช้ได้ค่ะ มีช่องใส่การ์ดใส่เงินเพียบ มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ
>>> sale 4,000 บาท !!! net

New Paul Smith Wallet ใบสั้น สีดำ สาวเท่หรือหนุ่มหล่อก็ใช้ได้ค่ะ ขนาด 4.3*4 นิ้ว มีช่องใส่การ์ดใส่เงินเพียบ มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ
>>> sale 4,500 บาท !!!

New Paul Smith ที่ใส่นามบัตร/บัตรเครดิต ขนาด 4.5*3 นิ้ว มี 2 สี ลายดอกไม้ สีแดง-ดำ-ขาว และสีเหลือง-ดำ-ขาว ดูดี น่ารักสุดๆ จ้า มีการ์ดเล็กให้ค่ะ
>>> sale 1,900 บาท !!! (สีเหลือง-ดำ-ขาว SOLD KA)

New Paul Smith ที่ใส่กุญแจ ลายดอกไม้ สีเหลือง-ดำ-ขาว ดูดี น่ารักสุดๆ จ้า ขนาด 4.5*2.5 นิ้ว มีการ์ดเล็กให้ค่ะ
>>> sale 2,900 บาท !!!

New Paul Smith ที่ใส่กุญแจ ลายดอกกุหลาบ สีม่วง-ดำ หรูหราดูดี ของใหม่ แต่มีตำหนิเป็นรอยกดทับเล็กๆ ไม่น่าเกลียด sale ไปเลย ขนาด 4.5*2.5 นิ้ว มีการ์ดเล็กให้ค่ะ
>>> sale 2,200 บาท !!!

IWC 3717 ของใหม่ กล่องใบครบ (SOLD KA)

+++ USED ITEMS ZONE +++

Rolex Lady size หน้าทอง เลขเพชร สายจูบิลี่ สภาพดี สวยๆ เลยค่ะ
>>> sale 89,900 บาท !!! net

Tag Heuer Lady size หน้าเทา สภาพดี สวยๆ เลยค่ะ
>>> sale 15,900 บาท !!!

Tag Heuer Boy size หน้าเทา 2 ชั้น สภาพดี สวยๆ เลยค่ะ
>>> sale 16,900 บาท !!!

Dior Watch สายสีน้ำเงิน-ขาว ลายโลโก้ สภาพโอเค สวยๆ มีกล่อง การ์ด ครบค่ะ
>>> sale 8,900 บาท !!!

Hermes Bracelet Set ข้อมือพัน 1 รอบ เป็นหนังเปลี่ยนได้ 2 สี อะไหล่กลมโลโก้ Hermes สภาพโอเค มีการ์ด+กล่องให้ค่ะ
>>> Sale 7,900 บาท !!! net

Hermes Scarf H-Bracelet สีน้ำตาลเข้ม อะไหล่ทอง พันสองรอบ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ

Hermes Scarf Locker ที่ล็อคผ้าพันคอ สีทอง สภาพดี มี 2 แบบ ราคาเท่ากัน มีกล่องให้ทุกชิ้นค่ะ

Chanel Key Holder สีเหลืองมัสตาร์ด สภาพโอเคตามการใช้งานปกติ มีการ์ดให้ค่ะ
>>> sale 3,900 บาท !!!

Chanel Agenda PM สี Beige สภาพน่ารักตามการใช้งานปกติ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ
>>> sale 4,500 บาท !!!

LV Epi Agenda PM สีส้ม ใหม่กริ๊บ สภาพดีมากๆๆ
>>> sale 7,500 บาท !!!

Dior Necklace โลโก้สีเงิน สภาพดี มีกล่องให้ค่ะ
>>> Sale 2,900 บาท !!! net

ฝากลิงค์ของห้อง Hi-Street ด้วยนะคะ ของใหม่ราคาถูกมากๆๆ ค่ะ ++ Kloset ++ Moschino ++ Coach ++ Glam Rock ++ MJ ++ Anna Sui ++ Le Sportsac ++ Harrods ++ Cath Kidston ++ Cher ++ Tommy Boy/Girl ++ Agnis B ++ Paul&Joe ++ A/X ++ Jill Stuart ++ Kitty ++

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1983344