♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥BURBERRY♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥BURBERRY♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

Cutie London's Avatar
    Cutie London is offline Trusted Member Brandname Fan
    Cutie London's Bank Account
    • Bank Account 1: 736X6X4X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥BURBERRY♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

ลดแบบสุดๆค่ะ เป็นของใหม่จากช้อปที่อังกฤษ
    ของจากเราทุกชิ้นรับประกันได้ว่าเป็นของแท้ 1000% ทุกใบ
    กระเป๋ามีแคร์การ์ด บางรุ่นเป็นแคร์บุคจ้ะ
    สอบถามมาได้นะคะ แม่ค้าใจดี

♥ ♥ ♥ ส่งฟรีทั่วประเทศจ้า ของบางชิ้นอยู่ที่ไทยส่งให้ฟรีถึงบ้านจ้า
    ♥ ♥ ♥ สินค้าที่เป็นมือหนึ่งจะใหม่จากช้อปทุกชิ้นค่ะ มีป้ายห้อย
    ♥ ♥ ♥ มีจำนวนจำกัดซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ
    ♥ ♥ ♥ ขออนุญาตให้คนที่พร้อมจ่ายก่อน ขอคนที่อยากได้จริงๆจะจองไว้ให้ก่อนโดยมัดจำไว้ cf no cc นะจ้ะ

Burberry Gold Nylon body-cross bag อันนี้ลูกค้าฝากขายจ้า 17,500 บาท

Mini Sling White limited รุ่นลายดาว ราคาที่ช้อปปกติขาย 14,150 บาท ช้อปเค้าเอามาลดราคานะคะ ลดสุดๆเหลือ 7,650 บาท-->ขายไปเลยที่ SOLD แล้วค่ะ!!
    กระเป๋าถือใบเล็กๆน่ารักค่ะ
    Size: 8.5"x4.0"x2.0"

Burberry nova heart coin holder กระเป๋าใส่เหรียญ ราคาจากช้อป 5,750 บาท -->
    ขายไปเลยที่ 4,900

Burberry Porcelain Blue bias check silk scarf/ 100% Silk ผ้าไหม 100% ราคาช้อปปกติ 16,150 บาท ได้มาตอนลดราคาเหลือ 7,950 บาท-->เคลียร์สต็อกไปเลยที่ 5,9
    00 ถูกมากค่ะสำหรับผ้าพันคอผ้าไหมแท้ Burberry ผ้านุ่มมากๆค่ะ

White limited edition [Used] ซื้อมาจากช้อปที่อังกฤษ 850 ปอนด์(ประมาณ 42,500 บาท) ใช้ไปแค่สองสามครั้งสภาพใหม่มาก กระเป๋าสวยมากๆค่ะ ไม่มีรอยขีดข่วนหรือเปื้อนใดๆ ขายไปเลยที่ราคา SOLD!!! แล้วค่ะ บาท สอบถามมาได้นะคะ ตัวกระเป๋าเป็นเนื้อผ้าไนล่อนลายใบไม้ limited edition สายสะพาย ฐานรองและส่วนที่ทริมเป็นหนัง มีครบทุกอย่างถุงผ้า แคร์การ์ด

ลายเดียวกับที่เฮอร์ไมโอนี่ถือ ทรงกระเป๋าเป็นตัวสีดำด้านซ้ายสุด รุ่นนี้ Limited Edition Fall/Winter

ดูภาพรุ่นนี้เพิ่มเติมได้ที่นี่ค่ะ http://s1190.photobucket.com/albums/...cpZZ1QQtppZZ12

ติดต่อทางอีเมล์ 24 ชม. : belovely@hotmail.co.uk
    ฝากเบอร์ไว้ได้แม่ค้าโทรกลับหรือ whatsapp ได้ค่ะ

แม่ค้าเช็คเมลล์ผ่านมือถือตลอด
    แม่ค้าตอนนี้อยู่อังกฤษเวลาช้ากว่าไทย 7ชม.ค่ะ จะตอบกลับเร็วที่สุดค่ะ

สอบถามได้นะคะ ราคาลดได้นิดหน่อยจ้า สอบถามกันได้

ฝากลิงค์หน้า Cath Kidston / Versace for H&M ด้วยค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showt...post1066010990

ขอบคุณ SBN มากค่ะ
    Last edited by Cutie London; 09-06-12 at 22:20.
    ♥ ♥ ♥คิวตี้ ลอนดอน♥ ♥ ♥
    "A girl should be two things: classy and fabulous." — Coco Chanel

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ