ลงเพิ่มค่าา สวยสุด ถูกสุด จนขายไปเยอะมากๆ [Sretsis] sweetness [Vickteerut] [Disaya] mycupoftea [Senada] angel dress [Kloset] [Milin] materialgirl [Kwankao] [Topshop] [Coach] [DKNY] อย่าช้า!!! เดี๋ยว CF ไม่ทันอีกนะคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    Ying_Angle's Avatar
    Ying_Angle is offline Trusted Member Master Brandname
    Ying_Angle's Bank Account
    • Bank Account 1: 380X3X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Where the angels live, Bangkok

Default ลงเพิ่มค่าา สวยสุด ถูกสุด จนขายไปเยอะมากๆ [Sretsis] sweetness [Vickteerut] [Disaya] mycupoftea [Senada] angel dress [Kloset] [Milin] materialgirl [Kwankao] [Topshop] [Coach] [DKNY] อย่าช้า!!! เดี๋ยว CF ไม่ทันอีกนะคะ

"สินค้าในกระทู้นี้เป็นของของหญิงและเพื่อนๆนะคะ เป็นของใช้ที่เรารักค่ะ ส่วนใหญ่ซื้อมาใส่ไม่ทัน
    บ้าซื้อ ใส่ 1-2 ครั้งก็ขายแล้วเพื่อเป้าหมายใหม่ หรือบางตัวไม่มีโอกาสใส่สักทีก็จำใจต้องปล่อย
    ไม่ได้มาแสวงหาผลกำไรใดใดทั้งสิ้น"

--ที่ตรงนี้เราต้องการแบ่งปัน แชร์กับผู้ที่มีความชอบคล้ายๆกันค่ะ
    สนใจชิ้นไหนสอบถามได้ด้วยความยินดีค่ะ ^^ --

080-222-3434 หญิง

กรุณาสอบถามให้แน่ใจก่อนตัดสินใจนะคะ เหนื่อยเหลือเกินกับหลากหลายข้ออ้างขอคืนของนะคะ
    ซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ

"ราคาสินค้าเราไม่แพงค่ะ และสามารถต่อรองราคาได้อีกในราคาที่เรารับได้ อย่าต่อโหดเลยนะคะ
    พวกเราเองก็ซื้อสินค้ามาในราคาที่แพงกว่ามาปล่อยในนี้ด้วยซ้ำค่ะ
    เห็นใจเราเถอะค่ะ ไม่ได้ขายของในนี้เป็นอาชีพนะคะ"

ขอบคุณทุกๆท่านที่มาเยี่ยมเยือนกระทู้ของเรา สุดท้ายนี้
    Enjoy Shopping ค่ะ

Zone ตามหา

ตามหา Vickteerut silk US4 New or USED ค่ะ

Zone ขาย
    Used like new... Sretsis Moonbeam Dress

Size US2 ของจริงสวยมาก งานละเอียดมากค่ะ ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ
    Sale!!!
    5500

Used like new... Sretsis Top US2

ใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ
    Sale!!! 3200

Used once like new... Disaya Jumpsuit US2

คอลเลคชั่นใหม่ล่าสุด my cup of tea
    ใส่ออกมาแล้วน่ารักเหมือนนางแบบเลยค่ะ ^^
    Sale!!! 4900

Used like new... Disaya AW2012 pants

size US2 ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ
    Sale!!!
    3200

Used once like new... Kloset dress

Size us 2 ใส่แค่ครั้งเดียว
    ใส่ได้ 2 แบบ จะเอาสายขึ้น หรือว่าใส่เป็นเกาะอกก็ได้ค่ะ
    ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ
    Sale!!!
    5200

Used like new... Kloset stained glass scarf

ผ้าพันคอลายสแตนกลาสสีน้ำตาล ลายฮิตของ kloset เลยนะคะ ^^
    Sale!!!
    2800

Used like new... Kloset Top size

US2 ใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ
    Sale!!!
    1000

Used like new...Senada angel dress

US2 เดรสในตำนานที่สาวๆตามหา
    ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ ได้มาตอนราคาแรงมากๆ ขอขายขาดทุน
    Sale!!!
    6900

Used like new... Milin shore pants

size US0 ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ
    Sale!!!
    1500

Used like new... Chaps cardigan

size S ประดับเลื่อมสีดำตรงบ่า สวยมากๆ
    ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ
    Sale!!! 700

New with tag:: Sretsis Glitter
    Dust Camisole Bralet

2600 B. ถูกที่สุดใน SBN เลยค่ะ เช็คได้ ^^
    price tag 3800 เลยนะคะ

US4 สำหรับคนหน้าอกประมาณ 32-33 นิ้ว ช่วงตัว 28 นิ้วค่ะ

Used Like New:: Disaya Pants AW12 US4=
    2900 B.
    price tag 5250

New with Tag.. สายเดี่ยว Vickteerut in beige US4 = ป้าย 4500--> 3900 B. ลดเพิ่ม 3000

Used once like new:: milin aw 2012 us2 = 6000 B.

New with tag:: Milin Birdie Skirt Us 2 = price tag 3850 ขายแค่ 2000

สวยเป๊ะ เริ่ดๆ แบบคุณไอซ์ ค่ะ เอว 25-26 สะโพก 33-34 ค่ะ

Used like new :Kwankao Pendulum us2= 3500

Used:: Senada เห็ด

size S =
    3000 B. สีฟ้า
    สภาพ 90% ตัวนี้ไม่ค่อยมีใครยอมปล่อยนะคะ 1ในไอเทมหายากค่ะ

Used Once Like New:: Topshop Bralet UK10 =
    ยีนส์ลายดอก1000 B //Polka Dot 1200 B.
    .

Vanessa Hudgens wearing a Topshop petite ditsy denim bralet

Used Landmee Jeans.. 1000 B.
    เอวต่ำ 30 สะโพก 36 ยาว 37

Used like new... Piri Pirai Dress

ฟรีไซส์ค่ะ เอาชายลง1" ด้านในไม่เรียบร้อยเท่าไร แต่ข้างนอกสวยเนี๊ยบค่ะ 500 b.
    ด้านหน้า

ด้านหลัง

Used:: Workshop [Freesize] = 500 b.

Used:: Living Doll dress [Freesize] = 500 b.

NEW!!! Dress DaVeen
    ผ้าดีใส่สบาย 500 บาทถ้วนค่ะ

รายการต่อไปนี้เพื่อนฝากขาย
    ติดต่อได้โดยตรงเลยนะคะ
    น้อยหน่า 080-595-3335
    สะดวกรับตลอดเวลา กติกาเช่นเดียวกับของหญิงค่ะ

NWT Sretsis Tweety Birdie

US2 เดรสสวย ของจิงสีสวยกว่าในรูปค่ะ
    ป้าย 12,900 ขอขายที่ 6500บาท!!!ค่ะ

Sretsis blouse

used like very new us2 (Fixed from us4 to us2 by best professional fixer)
    price
    5500 thb(very rare)

NWT Sretsis Little Birds Told Me Shirt

US2 ป้าย4,500ไม่ขาย ขอขาย2,900บาท!!! ค่ะ

Kwankao Top

used once like new us2 price
    5700 thb.

Kloset dress

very rare used like new us2 price
    3500 thb.

Milin กระโปรงเข้ารูปสีดำเมทัลลิค

new with tag ค่ะ ไซส์2 แม่ค้าซื้อมาสองตัวค่ะ อีกตัวให้น้องสาว แต่ใส่ไม่ได้
    เลยต้องเอามาแบ่งเพื่อนในsbn คะ
    ใส่แล้วรับรองเป๊ะค่ะ
    ตัวนี้ขอขายแบบลดสุดๆที่
    1800 บาทถ้วน ค่ะ
    ราคาเต็มจากป้ายคือ 3250บาทค่ะ รีบหน่อยนะคะ ไซส์นี้หายากสุดๆค่ะ^^

Topshop dress

very rare used like new us2uk6 price
    1600 thb.

Deep Or Shadow เเจ็คเก็ตยีนส์

สุดคุณหนู ไซส์s ค่ะ ใส่ออกมาแล้วไม่มีตกยุค ใส่ทำงาน หรือเที่ยวเล่น ก็สวยค่ะ
    ขอขาย
    900
    ค่ะ ราคานี้สำหรับ Deep or shadow คุ้มสุดๆค่ะ

Deep Or Shadow แจ็คเก็ตตัวสั้น

สีขาวครีม ไซส์ s เช่นกัน แบบเป๊ะค่ะ ใส่ออกมาแล้วดูหรู แอบคุณหนูนิดๆ
    ขายขาดทุนไปเลยค่ะที่
    900
    ราคานี้รับรองได้ไปคุ้ม่ค่ะ

Jaspal เดรสสีดำ

สวยแอบเซ็กซี่ค่ะ ชุดนี้ใส่ออกมาแล้วจะออกแนวน่ารักปนเซ็กซี่ค่ะ กระโปรงจะมีระบายลูกไม้เพิ่มความหวานด้วยค่ะ
    ไซส์ xs ยาว31นิ้ว อก33 เอว25 สะโพก34
    ราคาป้าย 2295 ขอขายที่
    500
    ค่ะ

Jaspal เดรสแขนกุด

สีเหลืองสดใส ใส่ได้ทุกสถานการณ์ค่ะ
    ไซส์ xs ยาว32 นิ้ว อก34 เอว26 สะโพก 35
    ราคาป้าย1995 ขอขายที่
    500
    ถ้วนค่ะ

EP เดรสเข้ารูป ดำขาว

ใส่แล้วน่ารักแน่นอนค่ะ จะเอาสูทใส่ทับข้างนอกก็สวยค่ะ
    ไซส์ 1 ยาว 32 นิ้วค่ะ อก33 เอว26 สะโพก35
    จำราคาซื้อมาไม่ได้แล้ว แต่แน่ใจว่าขายถูกแน่นอนค่ะ ขอขายที่
    500 บาทไปเลยค่ะ

เดรส Nolita

ตัวนี้ออกงานได้เลยนะคะ เพราะงานเรียบ และละเอียดค่ะ ตรงลูกไม้ที่อกสวยมากค่ะ ยาวจากไหล่ลงมาถึงชายกระโปรง 34 นิ้วค่ะ
    เนื่องจากตัวนี้ซื้อมานานแล้ว ราคาตอนซื้อ 4250 ค่ะ
    ตอนนี้ปล่อยไปสำหรับคนที่อยากได้เเบบขาดทุนสุดๆที่ราคา
    500 ค่ะ

แอน 081-955-5876
    สะดวกรับตลอดเวลา กติกาเช่นเดียวกับของหญิงค่ะ

NEW!!!! Charles&Keith Bag

สีแดงเข้ม
    ใช้ได้3แบบ
    1.สะพายไหล่สายปรับได้ 2.ถึอคล้องมือ 3.ใช้แบบพับครึ่งใบตามรูป
    สะพายหรือถือก็ได้ ด้านในมีช่องใส่ของหลายช่อง มีซิบใหญ่1ช่อง ***5,900บาท !!!***

นุ๊ก 081-949-9942

New!!!! กระเป๋า coach

ของแท้แน่นอน หิ้วมาจากเมกา ขอขายแบบถูกสุด..สุด เพียง 4800 บาท เท่านั้นค่าาา

NEW!!! Coach Bag

ขอขายแค่ 3,000 b.!!!

ขอฝากห้อง hi-end ค่ะ

USED ราคาน่ารักเจ้าของขายเองค่า ,, ของผู้หญิง+ ผู้ชาย หลายแบรนด์มากค่าา
    ❤[Louis Vuitton] iPhone Case damier graphite
    ❤[Mulberry] Alexa Oak ❤[Gucci] Shoulder Bag =6000 !!!,,, Bamboo Watch
    ❤[Paul Smith] Swirl Shoes,, Mini Reflections Shoulder Bag =8500

http://siambrandname.com/forum/showt...post1066259930

- ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆ ค่ะ ^^

Last edited by Ying_Angle; 21-01-13 at 10:14.

Comments from Facebook