อ่านก่อนนะ ยุ้ยจะแสดงราคาที่รับพรีปกติแ
ละราคาลดแล้วไว้ให้ดูนะค่ะ

5 ชิ้นขึ้นไปราคาส่งลดจากราคาที่ตั้งไว้
หลังไมค์ได้ค่ะ สำหรับคนจะเอาไปขายต่อ
หรือรวมๆเพื่อนมาซื้อครบ 5 ชิ้น
ก็รับราคาพิเศษไปอีกค่ะ

ต้องการรูปเพิ่มเติมขอได้เลยค่ะ
ช่องทางติดต่อ

ก่อนซื้อเราท้าให้เช็คราคาก่อนเลยค่ะ

083-434-6222 โทรได้ วอตแอพก็ได้ ข้อความก็ได้
Pinkerestioi >> Line

ขอสงวนสิทธิ์ให้กับลูกค้าที่โอนใัดจำหรือชำระสินค้าก่อนเท่านั้นนะค่ะ
บางคนCF ปากเปล่าแล้วหายไปเลยอะค่าาา

Harrods ทุกชิ้นเป็นของแท้จากห้างแฮรอดแน่นอนค่ะ ป้ายแท๊กแข็ง สติ๊กเกอร์ราคาอยู่ครบค่ะ
ยุ้ยเป็น Black Member card ของทางห้างนะค่ะ แท้แน่นอนค่ะ

Coach Ipad Case
ด้านในเป็นหนังกันกระแทกสี่ด้าน มีตัวล็อกด้านหน้า
ด้ายลายเฉพาะของโค้ช ลูกเล่นสีโทน ม่วง ส้ม น้ำตาล
ทำให้ดูโดดเด่นมาก ของจริงสวยงามมากๆๆๆค่ะ
ราคาปกติพรีออเดอร์ 5000-6000 บาท
เราขายรวมส่งค่า Sale >> 2800
ไม่ได้เวอร์ ดูราคาจากแท๊กได้
ประมาณ 180 เหรียญ

ต่อไปมีแต่คุ้มกับคุ้ม น้องหมีในกระเป๋า
ไอเทมสุดฮิต ลูกค้าถามมาเยอะมากแต่ได้มาแค่ 3 ชิ้น
ซื้อ 1 ได้ถึงสอง ทั้งกระเป๋าและตุ๊กตา 1550
ของทุกชิ้นมีป้ายแท๊ก สติ๊กเกอร์แท๊ก
ทุกอย่างอยู่ครบนะค่ะ
ยุ้ยไม่เอาอะไรออกเลย

Sale >> 1350

โซนกระเป๋าน้อยๆ ใส่โทรศัพท์ได้ค่ะ
ไอโฟน 3/4/4เอส/5
ราคาพรี 550 บาทเท่านั้น มีจำกัดค่ะ ไม่ได้เอามาเยอะ

Purse มี 5 ชิ้นค่ะ Sale 390
เหลือ 2

โซนใส่เหรียญ ใส่ตังค์ก็ได้ น่ารักมากๆค่ะ
มาอย่างละชิ้น
ราคาพรี 890
Purse มี 1 ชิ้นค่ะ Sale >> 600 ค่ะ ในรูปราคาผิดค่ะ

Purse มี 1 ชิ้นค่ะ Sale >> 600

Purse มี 1 ชิ้นค่ะ Sale >> 600

ใบนี้ถือว่าต้องมีค่ะ โคตรน่ารัก เอามาทั้งหมด 10 ชิ้น

ตอนนี้เหลือเพียงแค่ 1ชิ้นเท่านั้น
ได้ไปรับรองน่ารักมากๆๆๆ

ของน่ารักกับราคาพรี 1200 บาท Sale 890

โซนกระเป๋าตังค์มาแล้วค่า
ใส่เหรียญ ใส่แบงค์ ใส่นามบัตามาแบบจุใจ

ใบนี้จะเป็นตัวผ้าน่ารัก สีสวยมากค่ะ
ราคาพรีปกติ 1800-2200
ลดจากป้ายลงอีกเหลือ 1150
เท่าน้าน
รุ่นนี้ได้มาแค่ 3 ชิ้นค่ะ

1 ใบมีตำหนิด้านในนิดนึงค่ะ ลดเหลือ 800
ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

Wallet มี 3 ชิ้นค่ะ
ใครเป็นสาวกคิดตี้ต้องมีไว้ครอบครอง
น่ารักแบบไม่ต้องมีคำบรรยายอะไรเลยค่ะ
ราคาพรี 1600-1800 เหลือแค่ 3 ชิ้นแว้วว
ลดราคาจากป้ายเหลือ 900 งดต่อ
ราคาที่แท๊กคูณเรทปัจจุบันยังแพงกว่าอีกค่ะ

กระเป๋าใส่เครื่องสำอาง หรือจิปาถะใบจุใจ
ลายนี้ขอบอกว่า สุดๆค่ะ สีชมพูน่ารักมากๆ ทรงมีฐาน
เหมาะสำหรับสาวๆชอบพกเครื่องสำอาง
ใส่โทรศัพท์ก็ได้ค่า ราคาพรีปกติ 1300
ลดราคาจากป้ายเหลือ 900

โซนกระเป๋าค่า
ใบนี้จะเป็นทรงเหมือนกับ Cath kidston นะค่ะ
ตรงหูเป็นผ้า มีฐานรองแข็ง ช้องใส่โทรศัพท์
กระดุมสำหรับปิดกระเป๋า
ลายเดียวกับคอสเมติกแบกเลยค่า
ราคาพรี 2200-2500
ลดราคาจากป้ายเหลือ 1600

รับคู่คอสเมติกพิเศษ 2400

มาแล้วกับลิมิเตด ของแฮรอด
สีพิเศษที่ทำขึ้นมาจำกัด
มันน่ารักมากจริงๆ
ใครที่ชอบสีชมพูขอบอกว่าห้ามพลาดค่ะ
มีซับใน กระดุมปิดกระเป๋า ช่องใส่ของ ฐานรอง
ราคาพรี 1900-2200
ลดราคาจากป้าย เหลือ 1500 งดต่อ

ใครที่ชอบอะไรคลาสสิค วินเทจ ต้องใบนี้มา
ลายและสีทำมาเพื่อคุณโดยเฉพาะ
มีซับใน มีกระดุม มีช่องใส่ของ ฐานรอง
1850 แบบคนอื่นเราไม่ขาย
เราขายแค่ 1550 เท่านั้น
Sale >> 1500

สองใบต่อจากนี้เป็นรุ่นมีกระดุม ซับใน และช่องใส่ของ
พร้อมกับฐานรอง มันเป็นรุ่นที่เป็นตำนานค่ะ
ราคาพรี 1800-2000 นะค่ะ
Sale >> 1500 ทั้งสองแบบค่ะ

Harrods Vintage tins Size S
ราคาพรี 1250 >> เราขาย 950
มีทั้งหมด 5 ใบ เหลือ 4 ใบค่ะ

Harrods Store front shopper Size "S"
ราคาพรี 1250 >> เราขาย 950 มีใบเดียวค่ะ

Harrods Store front shopper Size "L"
ราคาพรี 1550
เราขาย 1250 งดต่อ ถูกโคตรแล้ว

New and Used Zone
ตัวไหนใหม่คือใหม่จริงๆไม่ได้ใส่ ไม่เคยใส่ ได้แต่แกะป้ายออก
แล้วเอาไปซัก ทุกตัวยุ้ยจะอธิบายรายละเอียดให้นะค่ะ

ตัวแรก เดรส Ware House
Pre-Order มา 5000 กว่าบาท
ใส่ไป 2 ครั้ง ส่งร้านซักแห้งอย่างดี ใหม่มากค่ะ
จะบอกว่าเป็นของใหม่ยังได้เลย เหมาะสำหรับคนสูง 150-165 ค่ะ
อก 31-33 เอว+สะโพก ฟรีค่ะ
ขอส่งต่อ 3500 >> 3000 >> 2500 >>
Last 1990
ค่ะ

ตัวที่สองเป็นเดรส EXT ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ตอนนี้ผอมลงมาก
ใส่ไม่สวยแล้ว นน.เหลือ 37 ใกล้ตายเต็มที่ค่ะ 55
ซื้อมา 800 กว่าบาทของส่งต่อ
350
ค่ะ

ตัวที่ 3 เป็นของ Hass เป็นเสื้อกล้ามปักทั้งตัวค่ะ
เฉพาะด้านหน้า ยังไม่เคยใส่เลย
แต่ซักแล้ว ไม่มีโอกาศได้ใส่อ่า ผอมๆๆๆมากตอนนี้
ซื้อมา 750 ส่งต่อ
300 ไปเลยค่ะ

--------------------------
Sold Zone

สำหรับ Coach ทุกชิ้นส่งฟรีค่ะ
------------------------
สำหรับ Harrods ลงทะเบียน + 30
EMS +50
ยกเว้น Purse และ Keyring ส่งฟรีค่า
-----------------------
สำหรับ ISSUE ลงทะเบียน 30
EMS + 50 ค่ะ
-----------------------
ช่องทางสอบถาม

Call SMS What's App >> 083-434-6222
Line >> pinkerestioi
E-Mail :
Pinke_rest@hotmail.com
PM >> ก็ได้ค่าแล้วแต่สะดวก

แต่ถ้าอยากให้ไวโทรมาได้เลยค่ะแม่ค้าใจดี ไม่โหดค่า