ช่วยอ่านกติกาหน่อยนะค่ะ

1.สนใจสอบถามทางโทร 089-920-1 สอง 1 สอง
whats app

LINE USER ID
NT.SOPHISTICATE

2.CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 1 วันด้วยนะค่ะ

และไม่รับ cf ปากเปล่าค่ะ นับการโอนเงินเป็นการ CF

หากโอนเงินก่อน22.00 น หรือก่อนแม่ค้าเข้านอน จะส่งของให้วันถัดไปคะ
ส่งของทุกวันจันทร์-ศุกร์ค่ะ

3.พิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจซื้อนะค่ะ จะปรึกษาญาติๆ ,แฟน เพื่อน ,หาข้อมูลอะไรใดๆก็ดำเนินการก่อนโอนเงินนะคะ เต็มที่ค่ะ
4.กรณีมัดจำสินค้าแล้วเกิดเปลี่ยนใจ จะCC แม่ค้าขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนเงินมัดจำนะค่ะ cf อย่าcc นะคร๊า แม่ค้าเสียใจ

แต่ถ้าจะ cc ก็กรุณาแจ้งแม่ค้าด้วยนะค๊ะ แม่ค้าไม่เซ้าซี้คะ
เช่นคุณลูกค้าแจ้งมาว่าcf แต่เงียบ ขอบอกว่าแม่ค้าไปไม่ถูกค่า ไปต่อไงดีอ่า แจ้งมาเลยคะว่าเอาไง cf หรือ cc แม่ค้าไม่ซีคะ ลูกค้าท่านอื่นจะได้ไม่เสียโอกาสคะ

กรุณารับของภายใน 3 วัน นับจากวันที่โอนเงินค่ะ

หากคุญลูกค้ามั่นใจเรื่องของเวลานัดหมาย นัดรับได้นะค๊ะ หากไม่มั่นใจเรื่องเวลา แม่ค้าขอผ่านคะ ใช้บริการไปรษณีย์ได้นะค๊ะ

นัดรับได้ที่
วิลล่า BTS อารีย์
จันทร์-ศุกร์ 9.00-16.00น

cf เวลากันก่อนนะคะ.

5.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน และคืนสินค้าทุกกรณีค่ะ หากไม่มั่นใจสินค้าสามารถชวนเพื่อน แฟน ผู้ชำนาญในการดู มาพิจารณาของก่อนตัดสินใจซื้อนะคะ การซื้อขายถือเป็นสิ้นสุด ณ เวลาซื้อขายเสร็จสิ้นนะค๊ะ
6.ของแท้100%ค่ะ อนุญาติให้เข้าห้องห้องCatch fake(รบกวนเข้าเองค่ะ)
7. ems100 หากต้องการซื้อประกันไปรษณีย์แจ้งก่อนส่งสินค้าได้คะ ค่าใช้จ่ายเป็นของลูกค้าคะ

ราคาต่อรองกันได้ค่ะ
ท่านใดที่ต่อโหด เทคนิคการต่อซับซ้อน แม่ค้าขอผ่านนะ
แต่ถ้าสนจริง รับจริง ต่อจริง ไม่ซับซ้อน ต่อแล้ว ต่ออีก แจ้งราคามาเลยคะ รับได้ก็ขายคะ ง่ายๆจ้า

ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนเงินก่อน และให้ราคาสูงสุดค่ะ หากมีลูกค้าต้องการสินค้าหลายท่าน แม่ค้ามีสิทธิ์ขาดในการตัดสินใจคะ

แม่ค้าคุยง่าย ไม่เยอะ ไม่เรื่องมาก และใจดีนะค๊ะ โทรคุยก่อนได้จ้า
ยังไม่ซื้อก็ไม่ว่ากัน
สินค้าที่ขายไปแล้วขอลบทิ้งนะค๊ะจะได้โหลดรูปเร็ว)
กระเป๋าทุกใบคิดค่าส่งEMS 100บาท ต่างหากนะค่ะ

แม่ค้าถ่ายรูปไม่เก่งคะ แต่ของแท้ สวย ราคาถูก รับประกันสวยทุกใบ*

SALE ขี้เกียจขายละ อยากได้เท่าไร ต่อมาค่า ขายได้ขายโลด**coach ผ้าพันคอ ของขวัญvalentineได้เลยทั้ง ช ญ**ALDOรองเท้า 4,990 ส่งต่อ1,990 **Bao Bao new 4*8 limited platinum สีแดง version ใหม่ **สีใหม่ seasonนี้เลยถูก ค่อดๆๆ17,900,longchamp limited darchan สีชมพู used like newใหม่มากๆๆๆมาเปนครอบครัว ใช้เปนชุด น่ารักสุดๆๆ****

ALDOรองเท้าคัชชู ส้นสูง มีแพลทฟอรมด้านหน้า ใส่สบายคะ เบอร39 สีแดง-สีชมพู สภาพดีมาก ถึงมากที่สุด ได้มาผิดไซค่า ลองใส่ไปทีเดว
4,990 ส่งต่อ1,990
โหลดรูปไม่ได้ค่า ไลนมาได้นะคะ เด๋วส่งให่ส่องก่อนได้เลย ไม่ซื้อไม่ว่าจ้าาาา

coach newผ้าพันคอ คลุมไหล่ได้24*64นิ้ว
ห่มอุ่นมากๆๆ ใช้ได้ทั้ง ช ญ
เหมาะเปนของขวัญวาเลนไทนนี้เลยจ้า
มาพร้อมกล่อง ป้ายห้อย
ราคา3300 sale 2,990ผืนสุดท้ายแล้วจ้าาาาาkaa
a

Bao Bao new 4*8
limited platinum สีแดง สีใหม่ของseason นี้

รุ่นใหม่ก้นเป'น 4*2 นะคะ สายคล้องข้อมือเปนสีเดียวกับตัวกรระเป๋า

วัสดุดีมากๆๆ เป็นรอยยาก แม่ค้าใช้เองยังติดใจ ต้องมีให้ครบทุกสี ใช้สมบุกสมบันยังไงก้ยังดูใหม่ แวววาวสะท้อนออร่ากระจาย สีนี้เพิ่งออกเลยคะนี่เอง ถือรับคริสปีใหม่นี้เลยยยย

ราคา 27,900

ราคาน่ารัก 17,900

อปก เป๋า
ถุงกันฝุ่น
ป้ายห้อย

หาถูกกว่านี้ไม่มีแล้วจ้า ที่ญี่ปุ่นของหมดแล้วนะคะ
ขอท่านที่พร้อมโอนน

โหลดรูปไม่ได้จ้าาาา ใครสน ส่งทางไลนให้ชมก่อนได้

******************************************************************************************

longchamp limited darchan ลายดอกไม้สีชมพู สุดหวานจุ๊กกรู๊
สีชมพูหายากแล้วนะคะ
used like new
ใหม่มากๆๆๆ ใครเคยได้เป๋าของแม่ค้าไป กรี๊ด ใหม่คือใหม่คะ กริ๊บๆๆเลย มาเปนครอบครัว ใช้เปนชุด น่ารักสุดๆๆ
m หูสั้น 6500 ส่งต่อราคาสุดน่ารัก 4500
s หูสั้น 3500 ส่งต่อ ราคาสดน่ารัก 2500
cosmetic bag รุ่นนี้ ใหญกว่ารุ่นทั่วไปนะคะ 2500 ส่งต่อ 1900
ems100
โหลดรูปไม่ได้อะคะ ส่งรูปให้ได้ทางไลน์เลยจ้า
id
nt.sophisticate

new coach signature sateen fabric with leather trim 17*10*4"
อปก เป๋า ถุงผ้า
6500 sale 5900 พร้อมส่ง

โหลดรูปไม่ได้จ้า

เสื้อยืดขาว หัวใจสีเขียว m ญ SOLD
เสื้อยืดขาว หัวใจสีเขียว L ญ SOLD
เสื้อยืดขาว หัวใจสีเขียว L ช SOLD

เสื้อยืดขาว หัวใจสีแดง m ญ SOLD
เสื้อยืดขาว หัวใจสีแดง L ญ SOLD

เสื้อยืดขาว หัวใจสีชมพู m ญ sold

เสื้อยืดดำ จุดขาว xs ญ sold
เสื้อยืดดำ จุดขาว s ญ sold
เสื้อยืดดำ จุดขาว m ญ sold
เสื้อยืดดำ จุดขาว L ญ sold

เสื้อยืดดำ จุดขาว m ช sold
เสื้อยืดดำ จุดขาว L ช sold

……………………………………………………………………………………………………..
แม่ค้ายังมีสินค้าอื่นที่ลง ห้อง sbn อื่นๆอีกนะคะ
hi street
ของใช้เกี่ยวกับกระเป๋า
sbn town
click link เลยจ้าาาา

240157...... 0939 Hi end
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3003253
……………………………………………………………………………………………………..

240157…1638 ห้องของใช้กระเป๋า
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3002199&p=1067152495#post1067152495

**************************************************************************************

sbn town
ปลีก-ส่ง ขนม-ตปท -ญี่ปุ่น 230157

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=329269&p=2720482#post2720482

****************************************************************************************
240157 0132 Sbntown
,***premium burnner ช่วยเผาผลาญไขมัน ไม่ต้องออกกำลัง ไม่โยโย่ ไม่มึนงง ลดจริงๆจ้า เจ๋งก่าใดๆๆที่คุณเคยทาน

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=329265&p=2720478#post2720478