TM ซื้อเอง ใช้เอง และขายเองค่ะ Chanel Cerf Tote/ Balenciaga City Mini/LV Speedy 35/ Dior Marc Jacob Fendi Bvlgari

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM ซื้อเอง ใช้เอง และขายเองค่ะ Chanel Cerf Tote/ Balenciaga City Mini/LV Speedy 35/ Dior Marc Jacob Fendi Bvlgari

candiholics is offline Trusted Member Brandname Fan
    candiholics's Bank Account
    • Bank Account 1: 511X1X8X3X
    • Bank Account 2: 206X3X6X8X
    • Bank Account 3: 194X2X3X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM ซื้อเอง ใช้เอง และขายเองค่ะ Chanel Cerf Tote/ Balenciaga City Mini/LV Speedy 35/ Dior Marc Jacob Fendi Bvlgari

ซื้อเอง ใช้เอง และขายเอง ทุกใบ ทุกชิ้นนะคะ

สนใจตัวไหน หรืออยากได้รูปเพิ่มเติม ติดต่อ line/whats app ที่ ID candiholics เลยนะคะ
    หรือ kany7891@gmail.com เราทำงานประจำ ไม่สะดวกรับโทรศัพท์ค่ะ แต่จะรีบตอบให้เร็วที่สุดค่ะ

1. การจ่ายเงิน: มีบัญชี SCB และ TMB ค่ะ SCB ผูก Promptpay เรียบร้อย
    2. การส่งสินค้า: นัดรับหรือไปรษณีย์
    - ไปรษณีย์ส่ง EMS ให้ฟรีค่ะ แต่ รบกวนให้ที่อยู่ชัดเจนนะคะ หากเสียหาย ขออนุญาตไม่รับผิดชอบ เพราะมั่นใจว่าแพคดีค่ะ
    - ถ้านัดรับ รบกวนมัดจำ 500-1000 ตามราคานะคะ สะดวกนัดรับ รัชโยธิน 5 แยกลาดพร้าว หรือตามแต่ตกลงค่ะ
    3. ถ้า cf แล้วจะ cc ไม่คืนเงินมัดจำให้นะคะ
    4. ซื้อแล้วไม่รับเปลื่ยนหรือคืน นอกจากพิสูจน์ได้ว่าปลอม ซึ่งเป็นไปไม่ได้ค่ะ เพราะซื้อเองที่ shop ทุกชิ้น

1.กระเป๋า Chanel Cerf Tote สีดำ/ burgandy SWH รุ่นไม่มีสายสะพายค่ะ Holo 16
    รุ่นนี้ เคยเป็นหนึ่งใน classic line แต่เลิกผลิตแล้วนะคะ หิ้วมาจาก London
    Condition: สภาพดีมาก ไม่มีอุปกรณ์ แต่มีถุงผ้าแทนให้
    Price: 85,000 บาท

2.Balenciaga Mini G12 หมุดทอง สี gris fossil ปี 2016
    หิ้วมาจาก Harvey Nicholas ที่ London ค่ะ
    Condition: อปก. ครบ สภาพดีมากค่ะ เชือกที่หูหมองนิดหน่อย
    Price: 31,000 บาท

3. LV Speedy Bandoulière 35
    หิ้วมาจาก Munich ปี 2011 ค่ะ ราคาปัจจุบัน 41,000 บาทแล้วนะคะ
    Condition: สภาพดี จุดต่างๆของ cowhide สีเข้มขึ้น โดยเฉพาะตรง datecode brass สีเข้มขึ้น ต้องเช็ด (เก็บไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ) อปก. ครบ มีใบเสร็จ
    Price: 28,000 บาท

4. แว่นกันแดด Marc Jacobs
    ซื้อจาก New York ค่ะ
    Condition: มีรอยนิดหน่อยตามที่ถ่ายให้เห็นค่ะ อุปกรณ์ครบ ซองดำแล้ว สภาพตามที่เห็นค่ะ
    Price: 3,500 บาท

5.แว่นกันแดด BVLGARI
    Condition: มีรอยนิดหน่อยตามที่ถ่ายให้เห็นค่ะ อุปกรณ์ครบมาก เก็บกระทั่งกล่องกระดาษ สภาพตามที่เห็นค่ะ ซองดำแล้ว
    Price: 7,500 บาท

6. Marc Jacobs peep toe heels size 36 สูง 4 นิ้วค่ะ
    ซื้อจาก New York ค่ะ
    Condition: คู่นี้พื้นเป็นหนังนะคะ ตามรูปเลยค่ะ ผ่านการใช้งานมาค่อนข้างพอควรเลย ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ
    Price: 2,000 บาท

7. รองเท้าส้นสูง Fendi size 36 ส้น 1.5 นิ้ว
    ซื้อจาก London
    Condition: สภาพใช้งาน มีถุงผ้าให้ค่ะ ติดกันลื่นอย่างดี
    Price: 4,000 Bth

8. รองเท้าผ่้าใบ Dior size 35
    Condition: ใช้งาน ไม่มี อปก.
    Price: 2,500 Bth

______________________http://siambrandname.com/forum/showt...0#pt1068045890_______________
    High street เสื้อผ้าและรองเท้า:]
    Last edited by candiholics; 26-04-17 at 22:28.
    One must desire something to be alive

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ