ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ - Page 32

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 32 of 73 FirstFirst ... 22303132333442 ... LastLast
Results 311 to 320 of 728
    app_friday is offline Trusted Member Brandname Fan
    app_friday's Bank Account
    • Bank Account 1: 123X5X7X9X
    • Bank Account 2: 268X7X9X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

สมัคร tm ผ่านแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
    Last edited by app_friday; 03-09-13 at 15:13.

happytime is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

log in : HAPPYTIME

พยายามส่งบัตรปชช ไปหลายรอบมากแล้วอะคะ แต่ยังคงขึ้นว่าเอกสารไม่ครบเหมือนเดืม ทั้ง ๆ ที่เราจะสมัครแค่ CM อะคะ รบกวนเวปมาสเตอร์แก้ไขหน่อยจ้า มะรู้จะทำยังไงแล้วอ่า T T

kae's Avatar
    kae is offline Citizen Member Brandname Fan

Quote Originally Posted by happytime View Post

พยายามส่งบัตรปชช ไปหลายรอบมากแล้วอะคะ แต่ยังคงขึ้นว่าเอกสารไม่ครบเหมือนเดืม ทั้ง ๆ ที่เราจะสมัครแค่ CM อะคะ รบกวนเวปมาสเตอร์แก้ไขหน่อยจ้า มะรู้จะทำยังไงแล้วอ่า T T
    เราก็เป็นเหมือนกันจ้าาา ทำมาเป็นเดือนๆละ ตอนแรกเจอตั้งแต่ใส่เลข บัตร ปชช ไม่ได้เลยอ่ะ ตอนนี้ส่งบัตร ปชช เพื่อจะทำ citizen แต่ก็จะให้เอารูปถ่าย สมุด บ/ช เหมือน tm อ่ะ ไม่รู้จะแก้ตรงไหนเหมือนกันจ้าาา

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    12

ตอนนี้ ทีมงานได้ปรับปรุงระบบการคำนวนคิว ซึ่งเพื่อนสมาชิกจะสามารถดูสถานะการอัพเกรดของตน ได้ชัดเจนขึ้นครับ เพื่อนสมาชิกอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ http://siambrandname.com/forum/showt...post1066767648 ครับ

ขอบคุณครับ
    Thanks pursecrazy ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

12

Quote Originally Posted by happytime View Post

Quote Originally Posted by kae View Post
    เราก็เป็นเหมือนกันจ้าาา ทำมาเป็นเดือนๆละ ตอนแรกเจอตั้งแต่ใส่เลข บัตร ปชช ไม่ได้เลยอ่ะ ตอนนี้ส่งบัตร ปชช เพื่อจะทำ citizen แต่ก็จะให้เอารูปถ่าย สมุด บ/ช เหมือน tm อ่ะ ไม่รู้จะแก้ตรงไหนเหมือนกันจ้าาา
    สมัคร Citizen Member ส่งสำเนาบัตรอย่างเดียว พอแล้วครับ ตามที่แจ้งไว้ในลิงค์ด้านล่างครับ

http://siambrandname.com/forum/showt...post1066761234

kae's Avatar
    kae is offline Citizen Member Brandname Fan

ถ้าแบบนี้สรุปบัตร ปชช ได้รับไหมคะ เพราะเห็นหลักฐานที่ยังขาดอยู่คือ รูปหน้าตรง (ต้องการสมัครแค่ citizen คะ) แต่ข้างบนไม่มีบัตร ปชช เลย งงคะ ไม่กล้าส่งไปใหม่คะ กลัวจะไปต่อคิวท้าย ขอบคุณคะ

Comment from Admin : ไม่มีบัตรประชาชน ขอรูป รูปถ่ายที่ถ่ายหน้าตรงในขณะที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973 (ข้อความครบถ้วนตามรายละเอียดที่ให้ในกระทู้) รูปถ่ายหน้าตรงขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสารชัด เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร ข้อความในเอกสารรูปถ่ายหน้าตรง ข้อความครบถ้วนข้อความดังนี้ รูปนี้ใช้สำหรับสมัครสมาชิก Trusted Member เพื่อทำการซื้อขายที่ siambrandname.com ข้าพเจ้าเป็นเจ้าของบัญชี (ชื่อแอคเค้าท์ใน SBN) และจะเป็นผู้รับผิดชอบ หากเกิดการฉ้อโกงขึ้นโดยแอคเค้า (ชื่อแอคเค้าท์ใน SBN) และเป็นลายมือเขียน ไม่มีสมุดบัญชีครับ

หลักฐานที่ยังขาดอยู่ :

กรุณา ส่งหลักฐาน ตามที่แสดงด้านล่างให้ครบ Admin จึงจะทำการตรวจหลักฐานให้ท่านได้ - ส่วน รูปหน้าตรง (ห้ามใช้รูปบัตรปชช และห้ามใช้รูปพาสปอร์ตแทน)

- ส่วน หน้าสมุดบัญชี กรุณากรอกเลขบัญชีให้ครบถ้วนโดยไม่ต้องใส่ขีดคั่นระหว่างเลข

pursecrazy is offline Trusted Member Master Brandname
    pursecrazy's Bank Account
    • Bank Account 1: 056X4X0X0X
    • Bank Account 2: 735X3X7X5X

สวัสดีค่ะ แวะมาขอบคุณทีม Admin ที่เลื่อนเป็น CM ให้ค่ะ จะรบกวนเรียนถามด้วยว่า ได้เขียนและถ่ายรูปถือป้ายส่งไปให้แล้วค่ะ รูปที่ถ่ายได้ออกมาเป็นขนาดประมาณ 93 KB ไม่ทราบว่าใช้ได้มั้ยหรือจำเป็นต้องถ่ายให้ใหญ่ขึ้นแต่ไม่เกิน 200 KB หรือเปล่าค่ะ ฝากพิจารณาให้ด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้งค่ะ....

12

Quote Originally Posted by kae View Post
    ถ้าแบบนี้สรุปบัตร ปชช ได้รับไหมคะ เพราะเห็นหลักฐานที่ยังขาดอยู่คือ รูปหน้าตรง (ต้องการสมัครแค่ citizen คะ) แต่ข้างบนไม่มีบัตร ปชช เลย งงคะ ไม่กล้าส่งไปใหม่คะ กลัวจะไปต่อคิวท้าย ขอบคุณคะ

Comment from Admin : ไม่มีบัตรประชาชน ขอรูป รูปถ่ายที่ถ่ายหน้าตรงในขณะที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973 (ข้อความครบถ้วนตามรายละเอียดที่ให้ในกระทู้) รูปถ่ายหน้าตรงขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสารชัด เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร ข้อความในเอกสารรูปถ่ายหน้าตรง ข้อความครบถ้วนข้อความดังนี้ รูปนี้ใช้สำหรับสมัครสมาชิก Trusted Member เพื่อทำการซื้อขายที่ siambrandname.com ข้าพเจ้าเป็นเจ้าของบัญชี (ชื่อแอคเค้าท์ใน SBN) และจะเป็นผู้รับผิดชอบ หากเกิดการฉ้อโกงขึ้นโดยแอคเค้า (ชื่อแอคเค้าท์ใน SBN) และเป็นลายมือเขียน ไม่มีสมุดบัญชีครับ

หลักฐานที่ยังขาดอยู่ :

กรุณา ส่งหลักฐาน ตามที่แสดงด้านล่างให้ครบ Admin จึงจะทำการตรวจหลักฐานให้ท่านได้ - ส่วน รูปหน้าตรง (ห้ามใช้รูปบัตรปชช และห้ามใช้รูปพาสปอร์ตแทน)

- ส่วน หน้าสมุดบัญชี กรุณากรอกเลขบัญชีให้ครบถ้วนโดยไม่ต้องใส่ขีดคั่นระหว่างเลข
    หากต้องการสมัคร Citizen Member และไม่ขาดหลักฐานส่วนบัตรประชาชน ถือว่า เอกสารได้ถูกรับเข้าระบบครบแล้วครับ ขอให้รอเจ้าหน้าที่ตรวจ ไม่ต้องส่งเอกสารเข้ามาใหม่ครับ

Quote Originally Posted by pursecrazy View Post
    สวัสดีค่ะ แวะมาขอบคุณทีม Admin ที่เลื่อนเป็น CM ให้ค่ะ จะรบกวนเรียนถามด้วยว่า ได้เขียนและถ่ายรูปถือป้ายส่งไปให้แล้วค่ะ รูปที่ถ่ายได้ออกมาเป็นขนาดประมาณ 93 KB ไม่ทราบว่าใช้ได้มั้ยหรือจำเป็นต้องถ่ายให้ใหญ่ขึ้นแต่ไม่เกิน 200 KB หรือเปล่าค่ะ ฝากพิจารณาให้ด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้งค่ะ....
    หากรูปที่เพื่อนสมาชิกส่งเข้ามา รวมถึงตัวอักษรที่เขียนข้อความในรูป สามารถมองเห็นได้ มีรายละเอียดชัดเจน จากการเปิดในเครื่องเพื่อนสมาชิกเอง ทีมงานก็จะสามารถมองเห็นได้เหมือนกับที่เพื่อนสมาชิกมองเห็นจากในเครื่องของเพื่อนสมาชิกเองครับ

ดังนั้น เพื่อนสมาชิกสามารถตรวจสอบความชัดเจนเบื้องต้นได้ด้วยตนเอง และปรับขนาดรูปได้ครับ แต่ต้องมีขนาดไม่เกิน 200K ครับ

**ทีมงานขออนุญาต เพื่อนสมาชิกทั้ง 2 คน นำโพสต์นี้ ไปไว้ยังกระทู้หลัก ให้เพื่อนสมาชิกคนอื่นๆ ได้อ่านด้วยนะครับ
    Thanks pursecrazy ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like kae ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

janara is offline Trusted Member Brandname Fan
    janara's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X7X8X2X

ช่วยปรับให้เราเป็น CMก่อนได้มั้ยค่ะ เราส่งเอกสารไปนานมากแล้วค่ะ

maxmeiji is offline Trusted Member Master Brandname
    maxmeiji's Bank Account
    • Bank Account 1: 116X8X8X0X

Log in: maxmeiji
    รบกวนทาง admin ช่วยกรุณาเช็คด้วยค่ะ. เราใช้มือถือถ่ายเอกสารทุกอย่างตามที่ทางadminแจ้งไว้เพืีอสมัครเป็น TM เราใช้โปรแกรม
    Webresize ตามทีี่แนะนำเลยค่ะ ชอความกรุณาช่วยตรวจสอบว่าเราผิดตรงไหนค่ะ
    ตอนนี้เดือดร้อนมากๆๆขอความกรุณามากๆเลยค่ะ

ขอบพระคุณมากค่ะ

Page 32 of 73 FirstFirst ... 22303132333442 ... LastLast