ใครพอทราบราคา Palermo PM บ้างคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    zejunezer is offline Junior Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    2

Default ใครพอทราบราคา Palermo PM บ้างคะ

ใครพอจะทราบราคา Palermo PM บ้างมั้ยคะว่าราคาเท่าไหร่ shop ที่เมืองไทยน่ะค่ะ

ขอบคุณนะคะ

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

กฏ ของชุมชน Siambrandname.com

กฎทั่วไป 1: สมาชิกคนนี้ ตั้งกระทู้ หรือ โพส พูดคุย ซื้อขาย สนับสนุน หรือ แจกจ่าย สินค้าละเมิดลิขสิทธิ์ทุกชนิด ตั้งแต่สินค้าแบรนด์เนม ตลอดจน การดาวน์โหลดเพลง อย่างละเมิดสิทธิทางปัญญา

กฏทั่วไป 2: สมาชิกคนนี้ เปิดมากกว่าหนึ่งแอคเค้า ผิดกฏ หนึ่งคน ต่อ 1 แอคเค้าท์ เพื่อป้องกันความสับสน ฉ้อโกง เอาเปรียบคนอื่นโดยการตั้งกระทู้เกินหนึ่งกระทู้ต่อห้อง และ เพื่อป้องกันการปั่นกระทู้ตัวเอง

กฏทั่วไป 3: สมาชิกคนนี้ใช้ signature หรือ avatar เพื่อโฆษณาเวบขายของ หรือเพื่อผลประโยชน์ทางการค้าใดๆ

กฏทั่วไป 4: สมาชิกคนนี้ตั้งกระทู้ไม่ตรงหมวด ตามคำบรรยายหน้าห้องแต่ละห้อง

กฏทั่วไป 5: สมาชิกคนนี้ ขายของในห้องพูดคุย หรือ แปะลิงค์ร้านค้า หรือ ลิงค์กระทู้ค้าขายไม่ว่าลิงค์นั้นจะนำไปสู่กระทู้ขายของทั้งในหรือนอกเวบไซต์

กฏทั่วไป 6: สมาชิกคนนี้ ตั้งกระทู้พาดพิงสมาชิกท่านอื่นในทางที่อาจก่อให้เกิดความเสียหาย โดยตั้งกระทู้ในห้องอื่นๆที่ไม่ใช่ ห้อง SBN justice หรือ ใช้คำพูดหยาบคายในห้องใดๆ ก็ตาม

กฏประจำแต่ละ Forum ของชุมชน Siambrandname.com

กฏหน้าห้อง Hi End Fashion Brandname Chat: สมาชิกคนนี้ผิดกฏหน้าห้อง Hi End Fashion Brandname Chat พูดคุยเรื่องสินค้าไฮเอนด์แฟชั่นแบรนด์เนมเท่านั้น ไม่ว่าจะเป็น เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า นาฬิกา เครื่องประดับและเครื่องแต่งกายต่างๆ ถามความเห็น ถามข้อมูล บอกเล่า อธิบาย และอื่นๆที่เกี่ยวกับสินค้าไฮเอนด์แฟชั่นแบรนด์เนมเท่านั้นค่ะ น้ำหอม และ เครื่องสำอางยกเว้นนะคะไม่ได้คุยในห้องนี้ค่ะ

me'sa is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ร่วมด้วยช่วยกันค่ะ Palermo pm ที่เมืองไทย 41100 บาท แถมราคา gm ให้ด้วยค่ะ 51000 บาทจ้าาาาาา

zejunezer is offline Junior Member Newbie Brandname

Blog Entries
    2

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ ^ ^

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ