modellofts ;Positive Feedback

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 8 of 8
    modellofts's Avatar
    modellofts is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    land of impenetrable terrain, smoldering volcanoes and savage wildlife

Default modellofts ;Positive Feedback

ขอบคุณทุกคนนะคะ แล้วก้ขอบคุณ SBN มากๆๆๆๆค่า ^^
    Last edited by modellofts; 09-05-11 at 16:33.

sugarz's Avatar
    sugarz is offline Trusted Member Newbie Brandname
    sugarz's Bank Account
    • Bank Account 1: 386X2X2X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Thumbs up Positive for lovely seller ^^

ขอให้ positive feedback ด้วยความเต็มใจเลยน้ะคะ ^^

ขออนุญาตฟีดแบคตามหัวข้อ vote เลยนะคะ

- ความรวดเร็วในการส่ง ให้ดีมาก เพราะ .. โอนเงิน10โมง พอ11โมงคุณแม่ค้าไปส่งให้แล้ว 55+
    และแม่ค้าคิดค่าส่งครั้งละ 30 บาท (จากหน้ากระทู้) แต่ส่งให้เป็นแบบ ems (ทันใจจริงๆ ขอบคุณมากๆค่ะ)

- ห่อสินค้าแน่นหนาปลอดภัย ให้ดีมากเพราะ .. เสื้อผ้า จัดส่งใส่ในถุงซิบพลาสติก (แอบชมข้อนี้มากค่ะ เพราะสั่งเสื้อผ้ามาก็เยอะ เจอการห่อจัดส่งมาหลายแบบหลายลีลา ลีลานี้ปลอดภัยหน้าฝน,รักษาเนื้อผ้าดีค่ะ ++ ปลื้มๆ )

- ติดต่อสื่อสาร ให้ดีมากเพราะ .. แม่ค้าให้ข้อมูลในการติดต่อครบทุกช่องทางและติดต่อได้จริง ... แจ้ง tracking no. ทุกครั้ง เราเป็นลูกค้าก็สบายใจอ่ะค่ะ

- สินค้าตรงกับคำบรรยาย ให้ดีมากเพราะ .. สีของรูปถ่ายในกระทู้ค่อนข้างใกล้เคียงมากหรือเหมือนสีสินค้าจริง
    นอกจากบรรยายในกระทู้ขายสินค้า ยังสอบถามเพิ่มเติมได้อีก แบบว่าแม่ค้าเหมือนจะดีใจด้วยซ้ำที่ลูกค้าถามเพิ่ม จะได้มีเพื่อนคุย 555+ .. โดยส่วนตัว จากที่ได้รับสินค้า ส่วนใหญ่จะสภาพดีกว่าที่คิดไว้ค่ะ ^^

คอยอุดหนุนร้านนี้บ่อยๆ เหตุผลแรกเลยคือการจัดส่งค่ะ รู้สึกดีมากอ่ะค่ะ ไม่ใช่ว่า จัดส่งแบบขอไปทีเพราะขายได้แล้วได้รับโอนเงินแล้ว และรายละเอียดเล็กๆน้อยๆ อย่างด้ายรัน1เส้นในจุดที่ถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็น แม่ค้าก็ยังอุตส่าบอก

โทดนะคะถ้า comment ยาวไป เพราะคิดว่าอย่างน้อยน่าจะเพิ่มความสบายใจของพี่ๆลูกค้าคนอื่นๆได้บ้างอ่ะคะ ^^

ค้าขายร่ำรวยนะคะแม่ค้าคนสวย ♥

nuy_kaa@hotmail.com is offline Trusted Member Brandname Fan
    nuy_kaa@hotmail.com's Bank Account
    • Bank Account 1: 095X0X4X1X

ให้ความรู้แก่ชุมชน

Default ขอชมคุณ Modellofts เป็นผู้ขายที่น่ารักมากๆ

แม่ค้าน่ารัก อัธยาศัยดี ลดแหลก เปลี่ยนใจก็ได้ อะไรก้อยอมน้ารักมากเลยค่ะ คุยสนุกด้วย

myprimmy's Avatar
    myprimmy is offline Trusted Member Master Brandname
    myprimmy's Bank Account
    • Bank Account 1: 074X0X0X5X

Talking

คุณรันใจดีค่ะ เคยนัดดูแล้วต้องกลับบ้านเอาลูกไปนอน ก็ให้คุณแฟนตามไปส่งกระเป๋าถึงบ้านเลย
    แล้วยังส่งต่อคิวหูถักที่รอมานาน ติดต่อให้เสร็จสรรพ บริการหลังการขายดีเยี่ยมค่ะ
    ขอบคุณค่ะ โทษทีนะคะที่เข้ามา feedback ช้าเพิ่งได้เป็นTMค่ะ

greenery2548's Avatar
    greenery2548 is offline Trusted Member Master Brandname
    greenery2548's Bank Account
    • Bank Account 1: 331X4X0X8X
    • Bank Account 2: 052X7X5X5X

เสียสละเพื่อชุมชน

น่ารักมากค่ะ ซื้อเป๋าให้คุณแม่ด้วย แม่ค้าเลยลดให้ไปอีก อิอิ

MJ's Avatar
    MJ is offline Trusted Member Master Brandname
    MJ's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X9X5X1X
    • Bank Account 2: 227X0X4X8X

คุณรันโอนเงินรวดเร็วทันใจ เป็นลูกค้าที่น่ารักมากค่ะ ^v^

warong's Avatar
    warong is offline Trusted Member Brandname Fan
    warong's Bank Account
    • Bank Account 1: 209X0X9X6X

Exclamation มาvote ให้แล้วนะจร้า

ไม่ต้องมีคำบรรยาย จร้าเป็นลูกค้า ที่เหนียวแน่นจริง ๆ

bouquet1234's Avatar
    bouquet1234 is offline Trusted Member Brandname Fan
    bouquet1234's Bank Account
    • Bank Account 1: 748X4X2X3X
    • Bank Account 2: 165X2X4X0X

Thumbs up

น่ารัก เปนกันเอง นี่ละคุนรัน
    Thank you SBN ka
    ไม่เคยขายของปลอมจริงแท้แน่นอนทุกอย่าง
    แหวน กวาง Matina เราทำจากสร้อย
    จึงปรับขนาดไม่ได้แต่แก้ไซด์ได้ที่ร้านแหวน
    เราโชว์รูปของปลอมลงกระทู้เราด้วยเพื่อให้เห็น
    ว่าของปลอมเป็นอย่างไร
    ของจริงของเราเป็นอย่างไร
    *ด้านล่างน่ะปลอม -*- T^T

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ