pre order Cheap monday กางเกงยีนส์+แว่นตา ราคาเบาเบา

วันนี้ขอมาเปิดกระทู้ เปิดรับพรีอเดอร์กสงเกงยันส์ กะ แว่นตา ยี้ห้อ ชี้พมันเดย์ค่ะ
ส่งตรงจากสวีเดน

แว่นตาสวยๆคุณภาพดีๆ ราคาเบาๆค่ะ
ทั้งหมด ราคาอันล่ะ 1600 บาทค่ะ ไม่มีค่าหิ้ว ไม่มีค่าส่งแล้วค่ะ
สนใจสอบถาม หรือ สั่งซื้อได้ที่อีเมล์ (ปล.ใครจะพรีกางเกงยีสน์สอบถามกันได้น่ะค่ะ เข้าไปดูรูปไดที่เว็บ ชี้พมันเดย์เลยค่ะ ตัวล่ะ 2600 ค่ะ)
may_salapper@hotmail.com

New Night Watch Black มีทั้งหมด 3สีค่ะ น้ำเงินเข้ม น้ำตาล ดำ

Night Merge Black

Night Planner Black รุ่นนี้สวยค่ะ คุณภาพก็ดี ทรงคล้ายคลับมาสเตอร์ค่ะ มีสองสี น้ำตาล ดำ

Night Search Gold Green จะออกดำๆเขียว

Night Turbo Brown มีสองสี น้ำตาล ดำ

Round Black

thx SBN