@@@@@ ลดราคา แบบอยากปล่อยของค่ะ,ตามหาเข็มขัด Sretsis * SUPER sale NEW* - นาฬิกา PUMA,NEW**กระโปรง DISAYA,เสื้อแขนยาว ใส่กันแดด *Earl Jean และอื่นๆ สภาพ 80% up ในราคา SALE อยากปิดทู้มากมายค่ะ!! ราคาเด็กๆ เลยจ้าา

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: @@@@@ ลดราคา แบบอยากปล่อยของค่ะ,ตามหาเข็มขัด Sretsis * SUPER sale NEW* - นาฬิกา PUMA,NEW**กระโปรง DISAYA,เสื้อแขนยาว ใส่กันแดด *Earl Jean และอื่นๆ สภาพ 80% up ในราคา SALE อยากปิดทู้มากมายค่ะ!! ราคาเด็กๆ เลยจ้าา

shisuka11 is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation @@@@@ ลดราคา แบบอยากปล่อยของค่ะ,ตามหาเข็มขัด Sretsis * SUPER sale NEW* - นาฬิกา PUMA,NEW**กระโปรง DISAYA,เสื้อแขนยาว ใส่กันแดด *Earl Jean และอื่นๆ สภาพ 80% up ในราคา SALE อยากปิดทู้มากมายค่ะ!! ราคาเด็กๆ เลยจ้าา

สนใจคุยกันได้นะคะ
    PM หรือ โทรมาเลยค่ะ ถ้าชอบ

กติกาเล็กน้อยจ้า

1.รับโอนเงิน และ จะจัดส่งของให้เร็วที่สุดค่ะ
    2.สะดวก รับโทรศัพท์ 08-14393843ค่ะ และ PM นะจ๊ะ
    3.+ค่าส่ง 50 บาทนะคะ
    วันนี้
    ส่งฟรีทุกรายการค่ะ อยากขายค่ะ
    4.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ

***วันนี้ลดลง อีกแล้วค่ะ ***

ps. ศุภวรรณ มีศีล 653-2-00440-1 ธนาคารกสิกร สาขา บางพระ ชลบุรี

อยากขายมากค่ะ อยากปิดทู้แล้วค่ะ

ตามหาอยากได้มากค่ะ สีอะไรก็ได้ค่ะ
    แต่ถ้ามีสีดำ หรือ น้ำเงิน ก็ดีค่ะ ขอราคาต่อรองได้นะจ๊ะ

NEW กระโปรง DISAYA Sz UK8 US4 FR38
    ได้จากคุณjae ค่ะ ยังไม่ได้ใส่หรือซักค่ะ ขอส่งต่อสภาพเดิม
    ใหม่กิ๊กห้อยป้ายมาค่ะ
    950 บาท ++SALE 900 พร้อมส่ง++

NEW **ได้มาจากคุณ oooosom ค่ะ ขออนุญาติรูปเรียบร้อยจ้า
    Brandnew with tag stripe top from size 8 Primark 250
    ขอขายราคาเท่าที่ได้มานะคะ 250 บาท
    SALE วันนี้ 190 บาท พร้อมส่งฟรี ค่ะ สาวsize s-m ใส่ได้ค่ะ

** NEW ARRIVAL **นาฬิกา PUMA แท้ 100% รุ่นนี้ ราคาเต็ม 4,400-
    SALE 3750-

NEW**
    SIZE S-M ค่ะ ใส่ได้ค่ะ
    สีชมพูกลีบกุหลาบ สีจะเข้มกวาในรูปหน่อยนะคะ ตัวจริงน่ารักมากค่ะ ในรูปดูยับหน่อยค่ะเนื้อผ้าดีมากค่ะ สเปนเนส
    SALE 290 บาท

NEW* Size s-m SALE 340-

NEW* Size s-m SALE 290
    เป็นทั้งเสื้อตัวยาว และเดรสได้ค่ะ เลื่อมๆตรงลายทางค่ะ

NEW*

Size m เอว25-30 สะโพก34up ใส่ได้ค่ะ
    กระโปรง Blue corner เอวต่ำ
    SIZE M SALE 370 บาทค่ะ

เสื้อสีขาวผูกเอว SALE 240 บาท

NEW* ยีนส์ Earl Jean
    ตัวนี้เจ้าของเดิมบอกว่าหลายพันนะคะแต่เก็บไว้เองไม่ได้ใส่ค่ะ ขอส่งต่อ
    SiZE 25 ค่ะ
    SALE สุดคุ้ม 350 บาท

กระโปรงร้านจากสยามทางร้านตัดเองค่ะ ใช้ไป1 ครั้ง ราคาที่ซื้อมา 550 ขายSALE 340

เสื้อเชิตแขนกุด FOF size ประมาณ S ค่ะ สีเขียวอ่อนนวลสวยค่ะ
    SALE 370 บาท สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ใส่ครั้งเดียว

เสื้อเชิต haas size M ค่ะ สีเขียวน้ำทะเลค่ะ ใส่ไป1ครั้งค่ะ
    SALE 390 บาท
    ตัวนี้ใส่ได้แบบเก๋ๆ สบายๆนะคะ แม่ค้าตัวเล็กใส่ได้เหมือนกันค่ะ

กางเกงยีนส์ " Wrangler'' ค่ะ
    SiZE 26*31 ค่ะ
    Sale 390 บาท

NEW*เสื้อกล้าม Levi's
    Sale 190 บาทซักแล้วไม่เคยใส่ค่ะ cf

เสื้อผูกโบว์ที่สะโพก ผ้าพริ้วๆค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ สีขาวครีม
    SALE 140 บาท

NEW* เสื้อแขนยาว ลายทาง SALE 250 บาท งดต่อนะจ๊ะ ส่งฟรีค่ะ
    จากเมเจอร์ รัชโยธิน

ps. ติดต่อทางโทรศัพท์ ได้ตลอดนะคะ หลังจาก ไม่ online แล้วจ้าถ้าชอบลองโทรมาคุยกันได้นะคะ แม่ค้าใจดีค่ะ
    แต่โดยส่วนใหญ่นี่ลดสุดๆแล้วค่ะ
    ขอขอบคุณพื้นที่ดีดี จาก SBN
    Last edited by shisuka11; 06-05-10 at 20:29.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ