----- sale**------kloset rocky rose item/new F21 dress so cute/zara/playhound come to see na ka!! ตามหาเสื้อ kloset lego ด้วยค่า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ----- sale**------kloset rocky rose item/new F21 dress so cute/zara/playhound come to see na ka!! ตามหาเสื้อ kloset lego ด้วยค่า

appear is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile ----- sale**------kloset rocky rose item/new F21 dress so cute/zara/playhound come to see na ka!! ตามหาเสื้อ kloset lego ด้วยค่า

cf แล้ว ccได้ แต่ขอให้บอกกันหน่อยนะคะ
    ชอบตัวไหนลองpm หรือโทรมานะคะ 0860089798
    ราคาลดได้นิดหน่อย
    ขอค่าส่ง 30 บาทนะคะ
    ของทุกชิ้นใหม่มากๆค่ะ รับประกัน

ขอตามหา เสื้อกล้าม kloset lego สีชมพู size s ด้วยนะคะ
    ขอเป็นมือ 1 หรือ2 สภาพดี ราคาน่ารักนะคะ
    ใครมี pm มานะคะ
    ขออนุญาติยืมรูปนะคะ
    แบบนี้อ่ะค่ะ
    นี้สีส้มนะคะ ไม่ใช่สีชมพู

สร้อย kloset rocky rose ของใหม่นะคะ ไม่มีโอกาสได้ใช้สักที มีถุงผ้าให้ค่ะ
    ขอขายเท่าชอปค่ะ 1950 sale 1900รวมส่งค่ะ

NEW! F21 dress sz s ยาว 32 อก 32-36 กำลังสวยค่ะ ใส่เป็นเสื้อหรือเป็นเดรสก็ได้ เหมาะกับไปทะเลมากๆ
    ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ คอนเฟิม ตอนซื้อไม่ได้ลองกลับมาใส่ไม่ได้ เสียดายมากขอปล่อยต่อค่ะ ของใหม่นะคะ ยังไม่ได้ซัก แต่ตัดป้ายทิ้งแล้ว 990

กางเกงขาสั้นสีขาว playhound เอวยางยืดใส่ไปครั้งเดียวค่ะ 600

เสื้อกล้าม zara เป็นตัวยาวๆหน่อยค่ะ ใส่กับเลคกิ้ง ยีนส์ หรือขาสั้นก็ได้ค่ะ ใส่ง่าย ใส่ครั้งเดียว 550 sale 500

NEW! เดรสลูกไม้ทั้งตัว อก 34 ยาว 32 ของใหม่ เป็นสีครีมนะคะ มีซับในไม่ต้องกลัวโป๊ค่ะ
    น่ารักมาก คอนเฟิมค่ะ ซื้อมา5xx แต่ใส่แล้วไม่เหมาะกับตัวเอง ขอปล่อยค่ะ 490

เป็นแบบที่เต้ยใส่นี่เลยค่ะ

เดรส common-t สีขาว เอวยางยืด เป็นสม๊อคตรงเอวด้านข้าง น่ารักมากค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ยาว 30 นิ้ว จะใส่เป็นเดรสกับคาร์ดิแกน หรือกับเลคกิ้งก็ได้ค่ะ 550 last price 490
    Last edited by appear; 05-05-10 at 21:32.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ