How to order
1. สั่งซื้อทาง PM
2. แม่ค้าจะแจ้งเลขที่บัญชีให้โอนเงินค่ะ กับเบอร์มือถือให้
เราตกลงนัดวันโอนเงินกันได้ค่ะ สะดวกวันไหนแจ้งได้นะคะ
แต่ขออย่าเกินคืนวันศุกร์ เพราะแม่ค้าจะส่งของได้วันเสาร์เช้าก่อนสิบโมงค่ะ
3. หลังจากโอนเงินแล้ว แจ้งที่อยู่จัดส่งกลับมาด้วยนะคะ
4. แม่ค้าจะส่งของให้วันเสาร์อาทิตย์ ด้วย EMS ฟรี ไม่คิดค่าใช้จ่ายเพิ่ม
ของจะไปถึงประมาณวันจันทร์ อังคาร ถ้าไม่ติดวันหยุดสำคัญๆนะคะ

ผ้า พันคอ Munchu's สภาพ Used ค่ะ มีสีดำกับสีขาว ขนาด 60 x 68 cm ขอบจะปักด้วยด้ายอีกสีตัดกันค่ะ
ลายพิมพ์การ์ตูน เป็าผ้าคอตต้อนเนื้อบาง สภาพดี มีด้ายรุ่ยบ้างนิดหน่อย
ผืนละ 900.- EMS FREE ส่ง ของได้วันเสาร์อาทิตย์ค่ะ

ผ้าพันคอ Senada คอลเลคชั่นเก่าค่ะ เป็นรูป Painting ผู้หญิง
USED แต่สภาพโอมากๆ ผ้านิ่ม ผืนยาวใหญ่ เป็นรูปสามเหลี่ยม
590.-EMS FREE ส่ง ของได้วัน เสาร์อาทิตย์ค่ะ

กระเป๋าผ้า Kloset ลาย เฟอร์นิเจอร์ แนวตั้ง used แล้ว 3-4 หน
สภาพดีปานกลาง
690.-EMS FREE ส่ง ของได้วัน เสาร์อาทิตย์ค่ะ

xoxo SBN ka!