[color=blue]กติกาซื้อสินค้านะคะ

1. ติดต่อทาง PM หรือ 081 620 7853 ค่ะ
2. CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ มี กสิกร กรุงเทพ ไทยพาณิชย์ สาขา กทม.ค่ะ
3. CF แล้ว No CC ค่ะ ให้สิทธิคนที่ไม่ต่อราคาก่อนค่ะ
4. ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
5. ส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทค่ะ ถ้าเป็นกระเป๋านัดรับของได้วันอาทิตย์ แต่ขอคนที่ตั้งใจซื้อจิงๆค่ะ
6. ทุกตัวเป็นของแท้ สภาพดี ใส่และใช้น้อยมากค่ะ ถ้ามีตำหนิจะแจ้งให้ทราบค่ะ

Coach Hobo สภาพปิ๊งๆ ตรงคาวไฮน์มีรอยหยดน้ำนิดหน่อย ขนาด กว้าง12 สูง9 ไม่รวมสาย หนา 3 นิ้วค่ะ จุกำลังดี พร้อมถุงผ้าขาย 6000 บาท ซื้อมาเกินหมื่นจาก shop ในไทยค่ะ >> [ลดเหลือ 5500 ค่ะ]

Coach Hobo สภาพปิ๊งๆ เช่นกัน ขนาด กว้าง12 สูง9 ไม่รวมสาย หนา 9 นิ้ว จุมากมายค่ะ ขาย 7000 บาท หาถุงผ้าไม่เจอ แต่เอาถุงผ้าอื่นใส่ให้นะคะ ซื้อมาเกินหมื่นจาก shop ที่ US ไม่ใช่ outlet อ่ะค่ะ >> [ลดเหลือ 6500 ค่ะ]

CPS size S เอวฟรี สะโพกไม่เกิน 38 ยาว 32 นิ้ว กำลังดี ตัดป้ายแล้ว ซักไป 1 ครั้ง ลองใส่แล้วไม่ค่อยเหมาะอ่ะค่ะ ขาย 900 บาท ป้าย 2พันกว่าๆ ค่ะ

F21 Dress สั้นหรือเสื้อตัวยาว ผ้ายืดหนา แนว Vintage size M ขาย 500 ค่ะ

XACT สีน้ำตาลเข้มผ้าสแปนเด็กซ์ แต่งจิวเวอรี่ size M ขาย 400 ค่ะ

F21 ผ้านิต ใส่เป็นเสื้อตัวยาวหรือ dress สั้นก็ได้ เป็น bodycon เข้ารูป size M ขาย 400 ค่ะ

F21 ผ้านิตแขนปีกค้างคาว Size S ตัวนี้ใส่ได้ทุกโอกาส Match ง่ายมากๆ ขาย 400 ค่ะ

G2000 Pink เป็นผ้าซาตินคอโบว์ ต่อผ้ายืดทิ้งๆ แบบหรู Size 36 หรือ S ค่ะ ขาย 500 ค่ะ

AIIZ career size S ใส่ครั้งเดียว มีเข็มขัดผ้าสีเดียวกัน ขาย 250 ค่ะ

Match size 3 ประมาณ M อก 34 เอว 29 สะโพก 37 ค่ะ ผ้าเหมือนสูทหนา ลุค working woman ค่ะ ขาย 500 บาท สีจิงเหมือนรูปขวามือจร้า

ด้านล่างตัวละ 150 บาท รวมส่งพัสดุธรรมดา สภาพดีทุกตัวค่ะ

G2000 สีเขียวมะนาว M เก๋ตรงกระดุมติดบ่า ใส่ 3-4 ครั้ง

PENA เสื้อยืดสีเทา L ใส่เป็นเสื้อตัวใน แล้วทับด้วยกั๊กน่ารักมากๆ ค่ะ ใส่ 2 ครั้ง

PENA shirt สีฟ้า M แขนสี่ส่วน เดินด้ายรอบๆ ใส่ไปครั้งเดียว

U2 เขียวหัวเป็ด S ไม่เคยใส่เลยค่ะ

TEN&CO สีชมพู M ใส่ครั้งเดียว ตอนไป ตปท. สีนี้ถ่ายรูปขึ้นค่ะ

TEN&CO M เสื้อคลุมสีชมพู ไม่เคยใส่ แขวนในตู้อย่างเดียวค่ะ ผ้านิตเป็นขนๆ บ้างนะคะ

ITEMS Freesize เสื้อแขนกุด ลายดอกชบา vintage อีกแล้ว ใส่น้อยค่ะ

XACT M เสื้อกล้ามสีเขียวทหาร ปักดอกไม้เล็กๆ รอบคอ ไม่เคยใส่ค่ะ

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ