ค่าส่งไปรษณีย์ 50 บาทค่ะ
ราคาไม่ได้ตั้งไว้เผื่อต่อนะคะ ถูกที่สุดเท่าที่จะขายได้แล้ว
เพราะฉะนั้นงดต่อรองนะคะ
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน นอกจากพบว่าเป็นของปลอมค่ะ
CF คือพร้อมโอนภายใน2วันนะคะ ขอความกรุณาอย่าCFเล่นๆ แล้วCCนะคะ เห็นใจกันด้วยเถอะค่ะ เจอบ่อยมากๆ
สนใจติดต่อสอบถามได้ทาง PM หรือ 081-7340011

----------------------------------------------------------------------------------------------

หมวด TOPSHOP และ H&M มือหนึ่งทุกชิ้นส่งตรงจากอังกฤษค่ะ

***สีจริงของทุกตัวเป็นแบบภาพขวาตามเวปนะคะ***

1. TOPSHOP ผ้าพันคอสีเทาเข้ม -----------SOLD OUT ----------

2. TOPSHOP ผ้าพันคอสีเนื้อลายเสือดาว-----------SOLD OUT ----------

3. TOPSHOP ผ้าพันคอสีชมพูแบบซีดๆ-----------SOLD OUT ----------

4. TOPSHOP playsuit เกาะอก-----------SOLD OUT ----------

5. TOPSHOP เป็นจั๊พสูทค่ะ สีน้ำเงินกรมท่าลายหัวใจแดงเล็กๆ ติดกันเป็นกางเกงขาสั้น ด้านหลังเป็นกระดุรูปหัวใจสีแดงแบบลายผ้าด้วยค่ะ ดีเทลน่ารักมาก

size uk10 - อก35 ตรงช่วงเอวลงไปถึงกางเกงขาสั้นยาวประมาณ 13 นิ้ว

ขายเพียง 1850 เท่านั้น

6. TOPSHOP แซกริ้วน้ำเงินขาว -----------SOLD OUT ----------

7. TOPSHOP แซกริ้วดำขาว ความยาวประมาณ 31 นิ้ว อก 35 (แต่ยืดได้อีก) size uk14 ตัวนี้จะใส่เฉยแบบชิวๆหรือเอาสูททับไปทำงานก็ได้ด้วยค่ะ
ขายเพียง 1,750 เท่านั้น

8. TOPSHOP แซก/เสื้อยาว ลายกราฟฟิคขาวดำ ตัวนี้ผ้าไม่หนามากเหมาะกับอากาศช่วงนี้มากๆค่ะ size uk10 ยาว29 อก36
ขายเพียง 2,150 เท่านั้น

9. TOPSHOP เสื้อลายริ้วขาวดำไหล่โบว์ -----------SOLD OUT ----------

10. TOPSHOP สายเดี่ยวเนื้อ ลายดอกไม้ ชมพู-น้ำเงิน ตัวลายปรับความยาวได้ค่ะ ความยาวเกือบ 30นิ้วเลยก็ได้ size uk8 จะใส่เป็นแซกหรือเสื้อยาวก็เก๋ค่ะ
ขายเพียง 1,950 เท่านั้น

11. H&M สายเดี่ยวสีขาว size uk8 อก 33 ยาวประมาณ 27 ตัวนี้คอไม่ลึกนะคะ เซ็กซี่กำลังพอดีค่ะ เหมาะกับอากาศช่วงนี้มาก
ขายเพียง 750 เท่านั้น

11. H&M สายเดี่ยวสีดำ-----------SOLD OUT ----------

----------------------------------------------------------------------------------------------

ฝากเสื้อผ้า FOX เก๋ๆ ของใหม่ป้ายห้อย NEW ARRIVALด้วยค่ะ

FOX playsuit สีน้ำเงินกรมท่า size 36 อก 35 ช่วงกางเกงยาว 10 เอวเป็นยางยืดได้ฟรีไซส์ค่ะ
ราคาป้าย 1,590 แต่เราขายเพียง 1,490 ค่ะ

FOX dress สีขาวลายสีแดงดำ ขาวแดงดำเป็นสีที่ตัดกันมากค่ะ ผิวสีอะไรก็ใส่ขึ้นหมด ตัวนี้เป็นผ้าพร้ิวๆ แต่มีซับในอย่างดีให้ด้วยค่ะ size P ยาว34 อกยืดได้ถึง34
ราคาป้าย 1,190 แต่เราขายเพียง 1,090 ค่ะ

เสื้อยืด COMME des Garçons ลายใหม่ collection 2010ค่ะ

รูปเสื้อตอนกางออกมาขอยืมมาจากในเว็ปนะคะ

ลาย PLAY ไซส์ S ผู้ชาย ขนาดไหล่17 รอบอก36 ยาว26
ราคาเพียง 2,850 บาท

สีเทาลายปักหัวใจดำ (ลายน้ำตรงกลางเสื้อไม่มีนะคะ ของจริงเป็นเรียบๆค่ะ) SIZE M ผู้ชาย ขนาดไหล่18 รอบอก39 ยาว27.5
ราคาเพียง 2,850 บาท

เสื้อโปโลสีดำ ลายปักหัวใจสีดำตาสีขาว size M ผู้ชาย ขนาดไหล่18.5 รอบอก40 ยาว27.5
ตัวนี้ไม่มีป้ายติดมาตั้งแต่ได้มาจากช็อปแล้วค่ะ พอดีไม่ได้ตรวจให้ดีก่อน
เลยขอปล่อยราคาเบาๆเพียง 4,450 บาท

COACH SIGNATURE TOTE
กระเป๋าสะพายรุ่นคลาสสิคตลอดกาลของโค๊ชค่ะ ขนาด 14*10*4 สะพายเข้ากับชุดทุกแบบทุกสไตล์ค่ะ มาพร้อม Care card และกระดาษห่อของcoach

ราคาที่shop ในUSA(ซึ่งถูกกว่าshopไทยมาก) ประมาณ 13,XXX บาท
แต่เราขายเพียง 5,500 เท่านั้นค่ะ

สีดำ

สีน้ำตาล -----------CF รอโอนค่ะ ----------

COACH แบบ clutch สีชมพูช๊อคกิ้งพิงค์ น่ารัก ขนาดกระทัดรัด จะถือตอนกลางวันหรือออกงานกลางคืนก็เก๋ค่ะ มาพร้อม Care card และกระดาษห่อของcoach
รุ่นใหม่ๆแบบนี้ แต่เราขอเสนอขายเพียง 2,350 เท่านั้นค่ะ

COACH คล้องมือ และ กระเป๋าใส่เหรียญ หรือจะเอาไปใส่มือถือก็เก๋ไก๋ค่ะ เหมาไปเลยราคาเดียวทุกแบบทุกลายมาพร้อมถุงผ้าทุกใบ
เพียงใบละ 1,950 เท่านั้นค่ะ

กระเป๋าใส่เหรียญหัวบิด

คล้องมือสีน้ำตาล

คล้องมือสก๊อตสีขาวคาดสีชมพู

คล้องมือสีเนื้อคาดสีขาวชมพู

COACH กระเป๋าใส่เหรียญและนามบัตร มีพวงกุญแจห้อยมาด้วย จะใช้หรือเก็บเข้าไปทำเป็นกระเป๋าเล็กๆก็เก๋ค่ะ มาพร้อมถุงผ้า
เพียง 1,650 เท่านั้นค่ะ

new!!! NINE WEST

สีขาว SIZE 7 (ความยาว 24.5 cm) คู่นี้ไม่มีกล่อง แต่ใหม่เอี่ยมมือหนึ่งนะคะ ขอขายถูกๆเลยที่1550 เท่านั้นค่ะ

วันนี้หั่นราคาไปเลย เหลือ 1,150 ค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

[SIZE=3][COLOR=blue]ฝากลิงค์ *** [[NEW]] CHANEL CLASSIC MAXI CAVIER ราคาเร้าใจ
http://siambrandname.com/forum/showt...post1064470508

ฝากลิงค์ ***CLEARANCE SALE เครื่องสำอาง
http://siambrandname.com/forum/showt...post1064302371

ฝากลิงค์ **[GRAND SALE!!!]>>>>>>>>> น้ำหอม จิ๋ว + ขวดใหญ่ มากมาย เชิญเขามาดูก่อนค่ะ <<<<<<<<<
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=342969

SPECIAL THX TO SBN KA