<<<< ------COACH -----JASPAL------ >>>>

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    myning is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face <<<< ------COACH -----JASPAL------ >>>>

อันเนื่องจากมาจาก ความจำเป็นต้องใช้เงินด่วนมาก
    สินค้าบางชิ้น ก็ต้องนำออกมาขายค่ะ
    สนใจ PM มาได้ตลอดนะคะ ขายได้ ขายให้เลยค่ะ

CoaCH Signature
    มือสองค่ะ ใช้น้อยมาก สภาพดีค่ะ
    ขนาด ยาวประมาณ 11 นิ้ว สูงประมาณ 9 นิ้วค่ะ
    จัดให้พร้อมถุงผ้า และ care card ค่ะ
    ซื้อมาจาก king power ที่ราคา 17xxx
    ขายแบบขาดทุน ราคาพิเศษ 6,500 บาท

JasPaL สีเทา
    ใบนี้ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ สภาพยังดีมากๆนะคะ
    ขายไม่แพง 900 บาท

ด้านในค่ะ

ด้านข้าง

Coach Wristlet NEW
    ขาย 1800 บาท
    Last edited by myning; 05-05-10 at 22:22. Reason: add item

myning is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ