เหลือ COACH สภาพดีรุ่นยอดนิยม 2 ใบ ค่า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เหลือ COACH สภาพดีรุ่นยอดนิยม 2 ใบ ค่า

yeepun is offline Trusted Member Brandname Fan
    yeepun's Bank Account
    • Bank Account 1: 068X0X2X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เหลือ COACH สภาพดีรุ่นยอดนิยม 2 ใบ ค่า

กระเป๋าใบไหนถ้ามีตำหนิจะพยายามบอกให้หมดทุกจุดค่ะ แต่สภาพโดยรวมของกระเป๋าทุกใบยังถือว่าดีมากค่ะ

ใครสนใจสามารถติดต่อทาง pm หรือ tel 081-9243738 (แม่ค้าใจดีมากมายค่ะ)

เริ่มจากรูปรวมของน้องเป๋าทั้ง 3 ใบ ก่อนนะค่ะ

กระเป๋าทุกใบขอปล่อยที่ราคาเดียวเลยค่ะง่ายดี 6,500 บาทค่ะ (บางใบตอนซื้อมาแพงมากมาย แต่บางใบได้มาไม่แพงมาก แต่รับรองว่า ราคาที่ตั้งนี้ถูกที่สุดแล้วค่ะ เพราะมีเป้าหมายใหม่)

COACH ERGO LEATHER LACED FRAME SATCHEL 12725 (MAGENTA) ขนาดกระเป๋า 16 x 5 x 9 นิ้ว (ขนาดกำลังดีเลยค่ะ ไม่เล็กหรือใหญ่ไปค่ะ)

เป็นมือ 2 นะค่ะ ตั้งแต่ซื้อมาหิ้วได้ประมาณ 2 อาทิตย์ ก็เก็บเข้าตู้ค่า เพราะฉะนั้นยังถือว่าใหม่มากค่ะ (กลิ่นหนังยังหอมอยู่เลยค่ะ) แต่จะมีรอยเล็บขวดจางๆประปรายค่ะ (ตามรูปค่ะ) แล้วก็ไม่มีแผ่นเหล็กตรงที่ห้อยอ่ะค่ะ (จะมีเฉพาะแผ่นหนังค่ะ) อันนี้ไม่มีตั้งแต่ซื้อมาแล้วค่ะ สีม่วง-ชมพูค่ะ (เทรนด์ปีนี้สีม่วงมาแร๊งค่ะ)
    อุปกรณ์ มี ถุงผ้า + การ์ดใบใหญ่ค่ะ ขายแล้วค่ะ

COACH Boston Bag Style in a Signature ลายตาราง ขนาดประมาณ speedy 30 แต่สายยาวสามารถสะพายขึ้นไหล่ได้สบายเลยค่ะ ใบนี้น่ารักมากมาย ตัวกระป๋าเป็น pvc ง่ายต่อการทำความสะอาดค่ะ สายกระเป๋าเป็นหนัง

ตำหนิคือมีรอยเปื้อนตรงฐานกระเป๋าและตัวกระเป๋า (นิดหนึ่ง) เพราะความไม่ระวังของเราเอง (ดูจากรูปได้เลยค่ะ) และตรงดานในกระเป๋าเป็นรอยเปื้อนคลายๆหยดน้ำอีก 1 จุด นอกนั้นยังถือว่าใหม่มากค่ะ

อุปกรณ์ มี การ์ดใบใหญ่ค่ะ + ถุงผ้า (แต่ไม่ใช่ของcoachนะค่ะ)

COACH ทรง tote สี ฟ้าอมเขียวน้ำทะเลค่ะ ใบนี้จำชื้อรุ่น+ดีเทลไม่ได้เลยอ่ะค่ะ แต่ด้วยดีเทล+รูปทรงของกระเป๋าน่ารักมากค่ะ

ตัวกระเป๋าเป็นหนังนิ่มๆค่ะ ตำหนิจะเป็นตรงอะไหล่ทองเหลืองที่เป็นรอยกระเทาะจากการกระทบกันอ่ะค่ะ (ดูจากรูปได้เลยค่ะ) ด้านในจะมีรอยขี้มือบ้างนิดหน่อย (พยายามถ่ายรูปให้เห็นนะค่ะ) ตรงปากกระเป๋าค่ะ นอกนั้นไม่มีตำหนิเลยค่ะ

แว่นกันแดด oversize paul frank เพิ่งซื้อมาเมื่อประมาณเดือน มิ.ย. 52 ค่ะ ตั้งแต่ได้มาใส่ไม่กี่ทีก็ได้แว่น Gucci อันใหม่มาก็เลยได้แต่เก็บเอาไว้ แต่จะมีรอยตรงกรอบแว่นด้านล่าง (ตามรูปค่ะ) เล็กน้อย เนื่องมาจากการเปลี่ยนเลนส์ค่ะ เพราะเราเปลี่ยนเป็นเลนส์สายตาสั้นตั้งแต่ซื้อเลยค่ะ แต่มีเลนส์เดิมให้สามารถเอาไปเปลี่ยนกลับคืนได้เลยค่า (เลนส์สีชาใส่แล้วสบายตามากค่ะ)

ขายแล้วค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆของ sbn ด้วยนะค่ะ

ฝาก link ห้อง hi-end กระเป๋า chloe edith ด้วยจ้า

http://siambrandname.com/forum/showt...9&p=1064496385
    Last edited by yeepun; 06-05-10 at 21:51.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ