ชุดสวยๆๆรออยู่ในนี้ค่ะ หลายยี่ห้อเลย MJ++JASPAL++MNG++GUESS++ราคาต่อรองได้ค่ะ อยากขายมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    balloonm is offline Banned User Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ชุดสวยๆๆรออยู่ในนี้ค่ะ หลายยี่ห้อเลย MJ++JASPAL++MNG++GUESS++ราคาต่อรองได้ค่ะ อยากขายมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ต่าง หูน่ารักๆๆๆค่ะ เอาหลายคู่ราคาลดได้อีกนะค่ะ ตอนนี้หูตันไปแล้วไม่ได้ใส่แล้วอ่ะค่ะ
    NO.1---- >>80 บาท

No.2 ---- จากร้าน KWAISAN สยาม ซื้อมาแพงสุดๆประมาณ 800 บาท ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้น
    >> 450 บาท

No.3 ---- สีฟ้าม่วง ดาราก้อใส่กันค่ะ เคยเห็นลงหนังสือ ได้มาแพงอีกเช่นกันค่ะ แต่รับรองใส่แล้วสวยสะดุดตาเลยค่ะ
    >> 180 บาท

No.4 ----เป็นขนๆลายเสือ สีชมพูค่ะ
    >> 150 บาท

No.5 --- ผีเสื้อลงยาสีฟ้า >> 100 บาท

No.6---คริสตัลเขียว >> 80 บาท

No...7----จากร้าน KWAISAN เช่นกันค่ะ สวยมากๆ มาแพงอีกแล้ววววววววว >> 220 บาท

No.8 ----ผีเสื้อน้อย ห้อยมุกน่ารักๆค่ะ >> 60 บาท

No.9 ---- ผีเสื้อรมดำ คริสตัลหลากสี น่ารักค่ะ ใส่แล้วสวยจริงๆ>> 120 บาท

No.10 --- คริสตัลสีชา สวยมากๆๆๆๆ มาจากร้านขายต่างหูที่สวมลุมไนท์ที่ดาราชอบไปซื้อใส่ออกงานกันอ่ะค่ะ >> 250 บาท

NO.11 ---ต่างหูร้อยลูกปัดทำมือค่ะ สีส้มสวย ร้อยเองกับมือเลยค่ะ มีคู่เดียวแน่นอนค่ะ ไม่ซ้ำใคร >> 50 บาท

NO.12 ---
    >> 40 บาท

NO.13 ---
    >> 40 บาท

NO.14 ---
    >> 30 บาท

NO.15 --- >> 50 บาท

balloonm is offline Banned User Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

NEW!!! ชุดหมีลายทางฟ้าขาว น่ารักมากๆ >> 250 บาท>>220ไปเลย

NEW!!!! Blazer สีเทา ทรงน่ารักมากๆ >> 280 บาท>>250

NEW!!! สายเดี่ยว ผ้าไหมสีเทาดำ ออกเหลือบวิ้งค์ๆนิดๆ มีปักเลื่อมตรงอกนิดหน่อย มีจุดนึงที่สวยเลยค่ะ คือตั้งแต่ช่วงใต้อกจะเปิดค่ะ เวลาเดินหรือเคลื่อนไหว ผ้าจะพลิ้วๆ เห็นพุงนิดๆเซ็กซี่ค่ะ เหมาะกับหน้าร้อนนี้ ไปทะเล เกดิแน่ๆค่ะ ไม่โป๊ แต่แอบเปรี้ยว รับรองค่ะ ซื้อมา 720 บาท อยากใส่มาก แต่ไม่กล้าพอ หุ่นไม่ดีขนาดนั้น อิอิ ขอขายเพียง>>430ไปเลย>>Sale AGain 400 bt

NEW!!! เสื้อแขนกุดสีน้ำตาลขริบเหลือง สีสวยมากๆค่ะ ใส่แล้วขับผิวสุดๆ เก๋ตรงข้างหลัง จะเปิดๆนะค่ะ เอาโบว์มาผูกเข้าด้วยกัน แค่นั้นค่ะ อวบแค่ไหน ผอมยังไงก้อใส่ได้ไม่มีปัญหา
    >>230ไป
    เลย>>Sale AGain 200 bt

NEW!!! เสื้อกล้ามสีสดใส สีส้ม
    >>200ไป
    เลย>>Sale AGain 180 bt

NEW!!! เสื้อกล้ามสีสดใส สีชมพูช๊อกกิ้งพิ้งค์ค่ะ >>200ไปเลย>>Sale AGain 180 bt

กระเป๋า BENETTON เป็นหวายค่ะ สีเหลืองสดไล่สี เหมาะกับหน้าร้อนนี้มากๆเลยค่ะ ซื้อมา 2500 บาท >> 1000 บาท

กระเป๋า MNG กำมหยี่สีดำ ข้างในมีช่องใส่ของ 3 ช่องค่ะ ขนาดไม่ใหญ่มาก กำลังดีค่ะ ใช้ไปงานก้อได้นะค่ะ ซื้อมา 1500 บาท >> 450 บาท

กระเป๋า MNG หมุดเงิน สวยค่ะ ซื้อมา 1500 บาท >> 450 บาท

กระเป๋า GUESS LIMITED EDITION Collection Navy น่ารักมากๆสีหม่นๆไม่ใช่สกปรกนะค่ะ แต่เป็นสีของเค้าอยู่แล้ว ผ้าบุข้างในเป็นลายเสือสีแดงสด น่าักค่ะ
    ซื้อมา เกือบสี่พันบาท >> 1000 บาท

สินค้า ซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยน หรือคืนนะจ้า

สนใจ PM หรือ เมลมาได้ที่ balloonm@hotmail.com

ส่งลงทะเบียนฟรีนะค่ะ
    ถ้าส่งEMS ขอคิด 50 บาทค่ะ

เกาะ อก สีครีมทอง มีวิ้งค์ๆด้วย ของ JASPAL สีสวยมากๆ ไซส์ M แต่คนไซส์ S นะค่ะใส่กับบิกินี่น่ารักมากๆเลยค่ะ >> SALE 400 บาท>>SALE 350

เกาะ อก Jaspal สีชมพูหวานค่ะ สามารถใส่เป็นแบบผูกคอก้อได้ค่ะ สีกำลังอินเทรนสุดๆ ใส่กับคาร์ดิแกนหน่อยน่ารักเลยค่ะ หรือใส่กับบิกิ นี่น่ารักมากๆเลยค่ะ
    >> SALE 400

NEW!!! เสื้อคอล้ำ เป็นผ้ามันๆ สีคำ ม่วงชมพู ตรงเอวกับตรงชายมีปัก เลื่อมสีดำ ใส่แล้วหรูค่ะ ของ MARC JACOB
    >> SALE 1200 บาท>>SALE 1000

NEW!!! เสื้อยืดแขนกุด ตัวนี้มีสองตัวนะค่ะ ใส่แยกได้ ข้างในเป็นสายเดี่ยวสีเขียวขี้ม้าอ่อน มีลูกไม้ตรงช่วงอก ตัวนอกเป็นลายๆสีเหลืองเขียว สวยค่ะ จากร้าน MARTIN สยาม >> SALE 400 บาท>>380Bt.

ยี่ห้อ VERO MODA แบรนด์ชั้นนำของเซี่ยงไฮ้เลยค่ะ เป็นสายเดี่ยวผ้าชีฟอง
    ลาย ดอกไม้ ใส่แล้วดูหรูมากๆ ใส่กับกางเกงขายาวสีขาว หรือยีนส์ สวยมากๆค่ะ ใส่ไปออกงานได้เลย เพราะตอนซื้อมาก้อเพื่อไปงานแต่งงานเลยนะ ใส่ไปครั้งเดียวเอง ใหม่มากๆค่ะ ซื้อมา 1800 บาท
    >>SALE 700 บาท>>
    650

NEW!!!!! เดรสแขนยาว ลายดอก ผ้าชีฟอง จากร้าน So'Ba น่ารักมากๆ ใส่เดี่ยวๆ หรือหนาวๆใส่กับคาร์ดิแกนก้อน่ารักนะค่ะ>> SALE 1100 ซื้อมาสองพันกว่าเกือบสามอ่ะค่ะ>>เอาไปเลย 800 บาท

เดรสสีทอง วิ้งส์ๆ ร้าน FLU สยามค่ะ ผ้ายับๆหน่อย จะใส่แบบมีเข็มขัดหรือไม่มีก้อได้ ใส่แล้วหุ่นเพรียวมากๆ ซื้อมาพันกว่าบาทขอขาย >> 550 บาท
    >>SALE 450

เสื้อสีขาว สายเดี่ยวสองเส้น เป็นลายลูกไม้ ตรงอกมีลูกไม้นิดนึงเพื่อความน่ารัก ของ ADVERB ค่ะ >> SALE 400 บาท ราคา เต็มพันกว่าค่ะ>>SALE 350

NEW!!!!!เสื้อ ยืดแขนสั้น โปโล สีน้ำตาลทอง ของร้าน D-MAGIC สยาม ใส่ แล้วเข้ารูปสวยค่ะ เพราะกระดุมเข้ายาวเป็นพิเศษ เท่ห์มากๆ ผ้านิ่ม >> SALE 400>>SALE 350

NEW!!!!!เสื้อ แขนกุด สีขาว ปักลายดอกสีฟ้าอ่อน สวยมากๆ ตรงเอวคอดเข้ารูปนิดนึง ยี่ห้อ MASHALL จากฮ่องกงค่ะ ซื้อมา 1200 บาท >> SALE 500

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ