MAX MARA++เดรสไปงานแต่งงาน RITA SOBA ++ เกสะอก JASPAL น่ารักมากๆค่ะ เสื้อ เดรส กางเกงขาสั้นมากมายค่ะ ราคาต่องรองกันได้น้า เบื่อมากไปไหนไม่ได้ ลดได้ลดไปเลยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    adamfamily_m is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default MAX MARA++เดรสไปงานแต่งงาน RITA SOBA ++ เกสะอก JASPAL น่ารักมากๆค่ะ เสื้อ เดรส กางเกงขาสั้นมากมายค่ะ ราคาต่องรองกันได้น้า เบื่อมากไปไหนไม่ได้ ลดได้ลดไปเลยค่ะ

เสื้อผ้านิ่มมากๆค่ะ ลายดอกเล็กๆน่ารัก ผ้านิ่มเหมือนผ้าอ้อมเด็กเลยค่ะ >> 200 บาท>>150

NEW!!! เสื้อคลุมสีขาว ลายทางขวาง ผ้านิ่มสุดๆ >> 200 บาท>>150

กระโปรงผ้าฝ้ายสีฟ้า ข้างในมีอีกชั้นเป็นสีขาว ผูกเอวเป็นโบว์ด้านข้าง น่ารักมากๆ เอวปรับได้เพราะใช้ผูกโบว์เอา สะโพกฟรีค่ะ >>200 บาท>>180 ไปเลย

กางเกงขาสั้นสีาว ลายตาราง เอวต่ำ

• เอว 29 นิ้ว
    • สะโพก 37-38 นิ้ว

>> 200 บาท>>180

กางเกงขาสั้นสีขาว เอวไม่ต่ำมาก

• เอว 28 นิ้ว
    • สะโพก 37-38 นิ้ว

>> 200 บาท>>180

NEW!!! เสื้อคอบัว ลายดอกสีเขียวอ่อน น่ารักมากกกก ใส่ไปทะเลหวานสุด >> 200 บาท>>180

เดรสสีน้ำตาลโอวัลติน กระโปรงทรงบอลลูน น่ารักค่ะ
    หน้าอก 33-34
    เอว 30
    สะโพกฟรีค่ะ
    ความยาว 33 นิ้ว
    >> 300 บาท
    >>280

เดรสสีขาว ลายลูกไม้สีชมพูหว๊าน หวานค่ะ หน้าอก เอว สะโพกฟรีค่ะ ความยาว 32 นิ้ว
    >> 320 บาท
    >>280

NEW!!!เสื้อกล้ามสีขาว ลายทาง เก๋ตรงด้านหลัง เว้าตรงกลางเป็นวงกลม >> 220 บาท>> เอาไปเลย 150

NEW!!! เดรสลายทางเหมือนกันค่ะ แต่เป็นสำดำเทา แขนตุ๊กตา ตัวนี้ใส่แล้วผอมเหมือนกันเลย น่ารักนะค่ะ มีผ้าผูกใต้หน้าอกมา้ด้วย หรือถ้าไม่ชอบอยากเปลี่ยนมาใส่เป็นเข็มขัดก้อน่ารักค่ะ
    หน้าอก 33-34
    เอว 25-26
    สะโพกฟรีึ่ค่ะ
    >> 220 บาท

NEW!!! สายเดี่ยวสีครีม มีโบว์สีทองผ้าซาตินผูกตรงเอว ผ้าดีมากๆค่ะ สามารถไปมิกซ์กับตัวอื่นได้ น่ารักและแอบเซ็กซี่ค่ะ สวยมากๆ หวานด้วยมีสม๊อคตรงอกค่ะ>> 200 บาท ราคารวมโบว์ด้วยนะค่ะ

เดรสผ้ายีนส์ กระดุมทอง ใส่กับเลกกิ้ง น่ารักค่ะ ด้านหลังเป็นสม๊อดตรงเอว >> 200 บาท
    >>180

NEW!!!เสื้อกล้ามสีฟ้า ลายน่ารัก ทรงสวยค่ะ ในรูปสีซีดไปนิด ของจริงสีสวยกว่าค่ะ
    >> 220 บาท
    >>200

adamfamily_m is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

NEW!!!เสื้อสายเดี่ยวตัวยาว สีครีม ปักเลื่อม ลายลูกไม้ แอบเปรี้ยวนิดๆ >> 280 บาท>>Sale 250 Bt.

NEW!!!เสื้อสายเดี่ยวตัวยาว สีครีม ปักเลื่อม ลายลูกไม้ สวยๆค่า >> 280 บาท
    >>Sale 250 Bt.

NEW!!! เสื้อแขนกุดจากสยาม สีสวยมากๆค่ะ โบว์เป็นสีฟ้าน้ำทะเล ทรงก้อสวย เหมาะสำหรับสาวไซส์ S หน้าอกประมาณ 32-33 ซื้อมา800 บาท >> 330
    บาท>>SALE 300 โอนภายในสิ้นเดือนนะค่

NEW!!! เสื้อCROP น่ารักมากๆ สีน้ำตาลอ่อน เป็นเหมือนผ้าถักๆอ่ะค่ะ ซื้อมาจากฝรั่งเศสอ่ะค่ะ คุณแม่ซื้อมาให้ แต่ไม่ใช่สไตล์ ขอปล่อยต่อดีกว่า >> 530 บาท>> Sale 480 bt>>400 โอนภายในสิ้นเดือนนะค่ะ

NEW!!!เสื้อแขนล้ำนิดๆ สีขาว ออกเลื่อมๆวิ้งค์หน่อยๆ น่ารักเลยค่ะ หวานมากๆ ใส่กับขาสั้นแบบขาพองๆนิดๆ เกิดเลยค่ะ จากสยาม ซื้อมา550 บาท ยังไม่ได้ใส่เลย ขอปล่อยที่ >> 280 บาท>> Sale 250 bt

เสื้อเชิ๊ตสีเขียวอ่อน ทรงสวยค่ะ ของ ESPRIT ใส่กับเอวสูงน่ารักมากๆ >> 220 บาท>>200 โอนภายในสิ้นเดือนนะค่ะ

เสื้อสายเดี่ยวผ้านิ่ม สวยมากๆเลยค่ะ สีสดสุดๆ ไปทะเลเกิดเลยค่ะ >> 180 บาท

NEW!!!กางเกงขาสั้น สีเขียวขี้ม้า ลายกระต่าย >> 200 บาท

กระโปรงสีขาว ผ้าลูกฟูก เอวต่ำ สะโพก 36-37 >> 180 บาท

NEW!!! เสื้อแขนสามส่วน ผ้าไม่ร้อนนะค่ะ ลายเป็นรูๆ น่ารักดีค่ะ ไม่โป๊นะค่ะ >> 180 บาท

เสื้อกล้ามซ้อนกันสองตัว ผ้ายืดอย่างดี นิ่มมากๆ ทรงสวย สีฟ้า ดำ ใส่แล้วเด่นเลยค่ะ เพราะสีขับผิวมากๆ >> 250 บาท>>220 Bt

รองเท้า GIGLE สีแดงสดคล้ายผ้าไหมค่ะ ไซส์ 36 ใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สวยมากๆ >> 230 บาท

รองเท้า ยี่ห้อ WORKSHOP จากเซ็นทรัลลาดพร้าว สีฟ้าสวย สูงประมาณ 1.5 นิ้วค่ะ กำลังดีไม่เมื่อย ใส่ไปครั้งเดียวเอง ไซส์ 36 ซื้อมา 1500 บาทค่ะ >> 440 บาท

รองเท้ากำมะหยี่สีแดงสด ไซส์ 36 >> SOLD

รองเท้ากำมะหยี่สีดำ ไซส์ 36 >> SOLD

รองเท้ากำมะหยี่ลายเสือ ไซส์ 36 สูงประมาณนิ้วนิดๆค่ะ >> 230 บาท

รองเท้าหนังเทียมสีแดงสด สดกว่าในรูปนะค่ะ ไซส์ 36 >> 230 บาท

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่า
    ฟรีส่งลงทะเบียนค่ะ ถ้า EMS ขอ 50 บาทน้า
    สนใจ PM หรือเมลมาได้เลยที่ adamfamily_m@hotmail.com

NEW!!! เสื้อยืดแขนกุด ชายไม่เท่ากัน ข้งหน้าจะเว้นขึ้นนิดหน่อย แบบแปลกค่ะ ของ Sport Max จาก MAX MARA ราคาเต็มหลายพันอยู่ค่ะ >> 480บาท

เดรสสีน้ำเงิน เป็น SILK ของ ร้าน "RITA" ร้านนี้พิธีกรรายการต่างๆเช่นดาวกระจาย นิยมมากๆค่ะ ไปดูที่ร้านได้เลย รูปติดเยอะมาก
    สามารถปรับใส่ได้ 3 แบบเลยนะค่ะ
    1 ) แบบไหล่เฉียง เรียบๆ
    2) ไหล่เฉียงแบบมีโบว์ติด โบว์นี้สามารถแกะออกได้ค่ะ
    3) เราสามารถเลาะสายสีดำออก แล้วทำเป็นเกาะอกได้ตามรูปค่ะ ที่ร้านเค้าบอกมา ซื้อมา 4900 บาท ใส่ไปครั้งเดียว ขอขาย 3900 บาท คุ้มมากๆนะค่ะ ซื้อครั้งเดียวใส่ได้สามครั้งแบบไม่ซ้ำเลยค่ะ
    ของจริงสีสวยสดมากๆ ขอดูรูปเพิ่มได้นะค่ที่ ใส่แล้วเหมือนในรูปค่ะ แต่ที่ใส่เป็นแบบไหล่เดี่ยวมีโบว์นะค่ะ

• หน้าอก 34 นิ้ว
    • เอว 26-27 นิ้ว
    • สะโพก ฟรี
    • ความยาว 34 นิ้ว

>>ขอขาย 3500 บาท>>SALE 3200 โอนภายในสิ้นเดือนนะค่ะ

เดรสผ้าชีฟอง สีฟ้าน้ำทะเล สีสวยมากๆ ขอร้าน SO'BA ใส่แล้วขับผิวมากๆค่ะ ยืดได้นะค่ะ คนอวบใส่ไม่ต้องห่วง สบายค่ะ ซื้อมา 3800

• อก 34-36 นิ้ว สบายๆเลยค่ะ
    • เอว ฟรี
    • สะโพก ฟรี
    • ความยาว 33-34 นิ้ว

ขอขาย 2800 บาท
    >> 2500 บาท>>SALE 2200 โอนภายในสิ้นเดือนนะค่ะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ