====ลงเพิ่ม Sretsis mia rib dress & Kloset belt & Playboy Dress & Adidas & Kloset Sandy bag & A||Z====

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    lovelyK is offline Trusted Member Brandname Fan
    lovelyK's Bank Account
    • Bank Account 1: 123X3X6X4X
    • Bank Account 2: 155X1X5X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up ====ลงเพิ่ม Sretsis mia rib dress & Kloset belt & Playboy Dress & Adidas & Kloset Sandy bag & A||Z====

สนใจชิ้นไหน สอบถามเพ่ิมเติมได้นะคะ

ราคายังไม่รวมค่าส่งลงทะเบียน 30 EMS 50 ค่ะ

cf ทาง PM หรือ โทร 081 448 9494 ได้เลยค่ะ

(ตามหา Sretsis แบบในรูป สีขาว ด้วยค๊า ใคร มี PM หรือโทรมาได้เลยนะค๊า)

====Sretsis mia rib dress Pink Size 2 ของจริงสีสวยมากๆ ค่ะ ===SOLD ค่ะ====

====kloset เข็มขัด ฟันเฟือง มีรอยนิดหน่อยตามรูปค่ะ ===2,000 ค่ะ====

====Play boy Dress Size S ผ้าซาติน น่ารักมากๆค่ะ ราคาเต็ม 3,000 กว่า ขาย 2,500 ค่ะ =====

---กระเป๋า รุ่น Sandy ลายขนมหวาน น่ารักมั่กๆ เลยนะค๊า 2,890-----

====เสื้อกั๊กยีนส์อย่างดีจากสยาม แบบน่ารัก ขาย 450 ค่ะ====

mix กับ dress ก็เก๋ไปอีกแบบนะคะ (ถ่ายรูปซีดไปหน่อยของจริงสีสวยกว่าในรูปค่ะ)

---Dress สวย ๆ จากสยามค่ะ----สีดำ ผ้าชีฟองเนื้อดี สวยเซ็กซี่มากค่ะ ซื้อมา 1,200 ยังไม่เคยใส่เค่ะ ขาย 600 --

===เสื้อสายเดี่ยวสีชมพูน่ารักๆจากสยาม(ของจริงสีสวยกว่าในรูปนะค๊า) ใส่ 1 ครั้งค่ะ ขาย 300 ค่ะ===

===เสื้อยีนส์ A||Z Size S ใส่ 1 ค่ะ ซื้อมา 1,200 ขาย 600 ค่ะ====

----เสื้อ Luigi Batani Size M สีชมพูหวานๆ มีกระดุมหน้าและเชือกผูกน่ารักๆค่ะ ยับไปหน่อยค่ะไม่ได้รีด (ใส่ 1 ครั้ง) ขาย 500 ค่ะ ----

=========Adidas ค่ะ===========
    กางเกง รุ่น limited สีม่วงเทา size 36 ผ้านิ่ม เอวเป็นยางยืดอย่างดี น่ารักมากค่ะ (ยังไม่ได้ใส่ค่ะ) ขาย 650 ค่ะ

------บิกีนี่ แบบผูกคอ สีขาว size 38 (ใส่ 1 ครั้ง) ขาย 200 ค่ะ------

---รองเท้า ซื้อจากสยาม สีเทาเข้มสวยหรูมากค่ะ size 36 ซื้อ 1,600 ยังไม่ได้ใส่ค่ะ ขาย 1,000 ค่ะ----

######## Thanks SBN ka ##########
    Last edited by lovelyK; 06-05-10 at 13:31.

lovelyK is offline Trusted Member Brandname Fan
    lovelyK's Bank Account
    • Bank Account 1: 123X3X6X4X
    • Bank Account 2: 155X1X5X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

------------------------------------------

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ