***************** ประมูล ผ้าพันคอ ลาย จูเลียต ค่ะ ,,,,,,,*********** KLOSET + TOPSHOPPP ป้ายห้อยยย โล๊ะค่ะ อยากขายย ต่ออออออมาเลยค่ะ ขายได้ขาย!!!!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    toeyze is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ***************** ประมูล ผ้าพันคอ ลาย จูเลียต ค่ะ ,,,,,,,*********** KLOSET + TOPSHOPPP ป้ายห้อยยย โล๊ะค่ะ อยากขายย ต่ออออออมาเลยค่ะ ขายได้ขาย!!!!!

********ประมูลผ้าพันคอ เข้าลิ้งนี้เลยค่ะ********

http://siambrandname.com/forum/showt...post1064488640

ประมูลผ้าพันคอ จูเลียตเทา นะคะ สภาพใหม่มาก เคยใช้แค่2ครั้งค่ะ

เริ่มประมูลที่ 1000 ค่ะ
    เพิ่มทีละ 50
    ประมูลทางหน้ากระทู้ pm หรือทางโทรศัพท์ค่ะ 089-228-4544 ค่ะ

ปิดประมูล คืนวันพุธที่ 5 พค เวลา 23.50 ค่ะ
    ***เลื่อนเวลาออกเป็น เที่ยงคืน 10นาทีนะคะ *****

หากลูกค้าที่ประมูลได้ ไม่โอนเงินตามเวลาที่ตกลงกัน
    เราขอให้สิทธิ์คนที่ประมูลได้อันดับถัดไปค่ะ

** เดี๋ยว จะมีมาเพิ่ม ลาย เลโ้ก้ส้ม
    กับ ดัส สีฟ้า นะคะ ^^

toeyze is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่นะคะ ขายต่ำกว่าราคาป้ายทุกชิ้นค่ะ!!

เมื่อกี้ลืมป้ายชื่อค่ะ ขออนุญาติใช้เป็นรูปรวมพร้อมป้ายชื่อละกันนะคะ ^^

topshop dress ไหล่ตั้ง ข้างหลังเซ็กซี่มากกค่ะ เว้าหลัง
    ใส่แล้วเกิดดดนะคะ size8 ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ 1900 เท่านั้นค่ะ

dress bodycon ตรงอกเป็นลูกไม้ ตัวนี้สีม่วงมังคุด
    ใส่แล้วขับผิวค่ะ size14 ตัวนี้จริงๆไปขอแลกมา แล้วเค้าบอกว่าเป็นsize10
    แต่จริงๆ14 ใส่ไม่ได้ ต้องปล่อยค่ะ SOLDDD ไม่เคยใส่ ไม่เคยลองค่ะ

กระโปรงbodycon sizee8 ลายกุหลายสีชมพู น่ารักมากๆ
    ใส่เป็นเกาะอกก็ได้ ตัวนี้เคยเห็นลงcheezeด้วยนะคะ Soldddddd ค่ะ

กระโปรงtopshop ทรงทิวลิปลายหัวกะโหลก น่ารักมากๆค่ะ เหมือนที่คุณนุ่น วรนุช ใส่
    ของใหม่ ป้ายห้อยค่ะ ซื้อมายังไม่เคยได้ใส่เลยยย ราคาเต็ม สองพันกว่านะคะ 2590หรือไงนี่แหละค่ะ
    size 6 หลุดcfค่ะ ขาย 1790 จ้า

------------------------------------------------------------------------------

โซนนี้เป็นของใหม่แต่ซักไปแล้ว หรือบางชิ้นเป็นมือสองค่ะ

topshop size 6 ลายจุด น่ารักมากๆค่ะ แต่เราใส่แล้วสั้นไปนิด
    ขาย 2750 ค่ะ หรือใครมีsize 8 แบบนี้สนใจแลกได้นะคะ

MJ size s สภาพดีค่ะ ใส่น้อยมาก ขาย1600 cf.chanaphan

dress bodycon ลายกุหลาบแดง size 10
    ใส่แล้วขับผิวมากๆค่ะ ใส่ไม่ได้สั้นเกิน เสียดายย ส่งต่อSOLDDD ค่ะ

topshop size 6 1800 บาท

dress kloset size s 2850 มีสองสี ใส่ตัวละครั้ง

kloset sz. s สีแดง ใส่แล้วขับผิวสุดๆ ใส่สองครั้ง ขาย Solddd ค่ะ

หมดแล้วค่า

ขอบคุณ SBN ค่ะ ^_____________^

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ