มีสินค้าใหม่มาลงเพิ่มมากมาย ลดราคากระหน่ำเลยคร้า.....new item !!! >>>> KLOSET++ LANDMEE++ DANCING RIOT++ SHAKA LONDON ++ WORKSHOP++ SRETSIS ++ DISAYA<<<< *** รีบเข้ามาซื้อกันนะค่ะ สินค้ามีจำนวนจำกัด หมดแล้วหมดเลยนะค่ะ***

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    chicmania's Avatar
    chicmania is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking มีสินค้าใหม่มาลงเพิ่มมากมาย ลดราคากระหน่ำเลยคร้า.....new item !!! >>>> KLOSET++ LANDMEE++ DANCING RIOT++ SHAKA LONDON ++ WORKSHOP++ SRETSIS ++ DISAYA<<<< *** รีบเข้ามาซื้อกันนะค่ะ สินค้ามีจำนวนจำกัด หมดแล้วหมดเลยนะค่ะ***

อ่านกันหน่อยนะค่ะ!!
    สนใจสินค้าชิ้นไหน โทรมาสอบถามกันก่อนได้นะค่ะ
    สินค้าทุกชิ้นเป็น ของแท้ และ ของใหม่ จากช็อป
    สนใจชิ้นไหน sms มา cf นะค่ะ ไม่รับ cf ทาง pm นะค่ะ
    เพราะไม่ค่อยได้เช็ค pm อ่ะค่ะ
    สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ
    กรุณาตรวจสอบขนาด size ของเสื้อผ้าให้ดีก่อนซื้อนะค่ะ
    สนใจสอบถามสินค้าโทร. 086-0711191 นิตาค่ะ
    หรือ Ad Pin BB มาได้ที่ 213759FA
    หรือเมลล์มาที่ nita_zenite@yahoo.co.th
    nita_ingky@hotmail.com
    ลูกค้าที่ cf แล้วอย่า cc นะค่ะ เสียโอกาสลูกค้าท่านอื่น
    กรุณาตั้งสติให้ดีก่อน cf นะค่ะ เพราะว่าแม่ค้าใจดีแต่ขี้วีนสุดๆค่ะ
    แต่ถ้ามีเหตุผลที่จะ cc กรุณาบอกล่วงหน้าได้ค่ะ เข้าใจค่ะ
    แต่ไม่ใช่หายเงียบไป....โกรธมากค่า!!!
    ถ้า cf แล้วรบกวนโอนก่อน 2 ทุ่มนะค่ะเพราะแม่ค้าจะได้ส่งของให้ในวันรุ่งขึ้นเลย

กำไลข้อมือ Coach มือ 2 ใส่ไปแค่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ ซื้อมา 8 พัน มีกล่องให้นะค่ะ
    ขอขาย 5,000 บาทรวมส่ง

kloset ss10
    (ลดราคาพิเศษเลยนะค่ะ ไม่ต้องซื้อออนไลน์ให้ยุ่งยาก
    ขายถูกกว่าช็อปอีกคร้า...อิอิ)

เดรสผ้ายืดคอบัว ตกแต่งสร้อยมุก มี 2 สี
    ขาวครีม และสีน้ำตาลอ่อน sz s,m ราคาป้าย 5,450 บาท
    ขอขายราคาพิเศษ 4,900 บาทรวมส่ง
    (สีขาวครีมเหลือ sz s 2 ตัว)
    (สีน้ำตาลอ่อนเหลือ sz m 1 ตัว)

เดรสยีนส์สั้น แขนตุ๊กตา มี 2 แบบ
    แบบยีนส์ และแบบยีนส์ลายจุด sz s,m ราคาป้าย 7,850 บาท
    sz s อก 32-33 เอว 24-25 สะโพก 34-35 ยาว 32
    sz m อก 33-34 เอว 25-26 สะโพก 35-36 ยาว 33
    ขอขายราคาพิเศษ 7,000 บาทรวมส่ง
    (สียีนส์เหลือ sz s 2 ตัว sz m 1 ตัว)
    (สียีนส์ลายจุดเหลือ sz m 1 ตัว)

เสื้อยืดแขนสั้น ลายฉลุช่วงคอ สีขาวครีม sz s
    ราคาป้าย 3,450 บาท
    ขอขายราคาพิเศษ 3,000 บาทรวมส่ง

กางเกงเอวสูง ขาห้าส่วน มี 2 สี สีเบจ และสีเทา
    sz s,m ทรงสวยค่ะใส่แล้วดูน่ารักดีค่ะ
    sz s เอว 24 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว ความยาว 35 นิ้วค่ะ
    sz m เอว 25 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว ความยาว 35 นิ้วค่ะ
    ราคาป้าย 3,450 บาท
    ขอขายราคาพิเศษ 3,000 บาทรวมส่ง
    ชิ้นนี้คุณลูกค้าฝากขาย>>>กางเกงเอวสูง ขาห้าส่วน สีเทา sz s
    (สีเทาเหลือ sz s 1 ตัว,sz m 3 ตัว)
    (สีครีมเหลือ sz m 1 ตัว)

จั้มสูทขาสั้นลายดอกเดซี่ สีฟ้า
    sz m ใส่ง่ายๆสบายๆแต่น่ารักสุดๆค่ะ
    ราคาป้าย 5,650 บาท
    ขอขายราคาพิเศษ 5,000 บาทรวมส่ง
    (มีสีฟ้า sz m 3 ตัวค่ะ)

เดรสสายเดี่ยว มี 2 สี สีน้ำตาลอ่อน และ สีฟ้า
    ลายดอกเดซี่ sz s,m ชุดนี้น่ารักมากนะค่ะ
    ใส่กับเสื้อกั๊กหรือคาดิแกนยิ่งน่ารักค่ะ ราคาป้าย 7,250 บาท
    ขอขายราคาพิเศษ 6,500 บาทรวมส่ง
    (สีฟ้าเหลือ sz m 1 ตัว)
    (สีน้ำตาลอ่อนเหลือ sz s 1 ตัว sz m 1 ตัว)

กระโปรงเอวสูงนิดๆ ตกแต่งป้ายพลาสติกที่ขอบเอว
    มีสีครีม sz m น่ารักมากๆค่ะ ราคาป้าย 4,150 บาท
    sz m เอว 24.5 นิ้ว สะโพก 34.5 นิ้ว ยาว 17 นิ้ว
    ขอขายราคาพิเศษ 3,700 บาทรวมส่ง

กระโปรงบานเอวสูงลายดอกเดซี่ สีน้ำตาลครีม
    sz s ของใหม่น่ารักมากๆค่ะ ราคาป้าย 4,450 บาท
    ขอขายราคาพิเศษ 4,000 บาทรวมส่ง

เสื้อยืดคอกลมแขนสั้น ปักเลื่อมและมุกตรงหน้าอก
    สีน้ำตาล sz s น่ารักมากค่ะ ราคาป้าย 3,450 บาท
    ขอขายราคาพิเศษ 3,100 บาทรวมส่ง

landmee'

กระเป๋าสตางค์โบว์ หนังสีน้ำตาลใบยาว
    มีโซ่คล้องมือสีทอง น่ารักดีค่ะ
    ขอขาย 2,190 บาทรวมส่ง

กระเป๋าสะพาย หนังสีน้ำตาล
    ตกแต่งโบว์ที่สายสะพาย จุของได้เยอะ น่ารักดีค่ะ
    ขอขาย 2,990 บาทรวมส่ง
    (k.สรีน cf ค่ะ)

เดรสเชิ้ตแขนยาว ลายสก็อตสีน้ำตาล
    ปัก kiss sz f น่ารักมากค่ะ
    ขอขาย 1,650 บาทรวมส่ง

เดรสผ้ายืด แขนระบาย สีขาว
    sz f น่ารักดีค่ะ
    ขอขาย 1,590 บาทรวมส่ง

เดรสสายเดี่ยวผ้าป่าน ตีเกล็ดด้านหน้า กระเป๋าข้าง
    สีม่วงซับในผ้าสีขาว sz f น่ารักค่ะ
    ขอขาย 1,990 บาทรวมส่ง

เดรสยาวผ้ายืด กระดุมหน้า
    มี 2 สี ดำและชมพู ใส่ขึ้นมาแล้วน่ารักมากๆ
    หมาะกับผู้ที่สูง 160-170 ซม.ค่ะ

ชุดหมีผ้ายีนส์ขายาว กระดุมด้านหน้า
    sz f ของใหม่ น่ารักมากค่ะ
    ขอขาย 2,750 บาทรวมส่ง

เดรสชีฟองสายเดี่ยวลายดอก สีชมพูอมม่วง
    ฟรีไซด์ น่ารักมากมาย
    ขอขาย 2,350 บาทรวมส่ง

จั้มสูทขาสั้น ผ้าลินิน สีชมพูบานเย็น
    sz f น่ารักมากมายค่ะ
    ขอขาย 1,890 บาทรวมส่ง

จั้มสูทขาสั้น ผ้าลินิน ลายดอก
    sz f น่ารักมากค่ะ
    ขอขาย 2,590 บาทรวมส่ง

เสื้อคอระบาย แขนสั้นกระเป๋าหน้า
    สีขาว และสีดำ sz f น่ารักมากมายค่ะ
    ขอขาย 1,350 บาทรวมส่ง

เสื้อเชิ้ตแขนยาว คอบัวลายหัวใจ
    sz f น่ารักมากมายค่ะ

เสื้อเชิ้ตแขนยาว ลายดอก ผ้าคอตตอน
    กระดุมหน้า sz f ใส่กับยีนส์ขาสั้นน่ารักดีค่ะ
    ขอขาย 1,590 รวมส่ง

เสื้อเชิ้ตแขนยาว สีขาว ผ้าป่านไหม
    กระดุมหน้า sz f ใส่กับยีนส์ขาสั้นน่ารักดีค่ะ
    ขอขาย 1,590 รวมส่ง

กางเกงเอวยืด ผ้าชีฟอง สีดำ
    มีกระเป๋าหลัง sz f น่ารักค่ะ
    (k.ปุ๊กกี้ cf ค่ะ)

จั้มสูทขาสั้นลายดอก คอระบายลูกไม้สีขาว
    มีเข็มขัดคาด sz f รุ่นใหม่เพิ่งเข้าช็อปค่ะ
    ขอขาย 2,650 บาทรวมส่ง

เดรสผ้ายืดคอกลมแขนสั้น ด้านข้างต่อผ้าชีฟองระบายๆ
    สีขาว น่ารักมากค่ะ เพิ่งเข้าช็อป
    ขอขาย 1,790 บาทรวมส่ง

เดรสเชิ้ตแขนยาวสีขาว ชายระบายลูกไม้
    sz f ของใหม่ น่ารักมากมายค่า
    ขอขาย 2,390 บาทรวมส่ง
    (cf ค่ะ)

เสื้อชีฟองระบายลูกไม้ กระดุมหน้า
    สีดำ ฟรีไซด์ น่ารักมากค่ะ
    ขอขาย 1,350 บาทรวมส่ง

ชิ้นนี้คุณเพื่อนฝากขายคร้า>>> เสื้อชีฟองระบายลูกไม้ สีขาว กระดุมหน้า ซักแล้วแต่ยังไม่ได้ใส่เลยนะค่ะ
    ขอขาย 1,200 บาทรวมส่ง
    (ติดต่อโดยตรงได้ที่ คุณนก 086-661-6167)

เสื้อผ้าป่านแขนยาวคอระบาย แขนโบว์ มี 2 สี
    สีม่วง และสีส้มอิฐ sz f น่ารักมากมายเลยค่ะ
    ขอขาย 1,190 บาทรวมส่ง

เสื้อครอปเอวลอย ผ้าป่านไหม ตีเกล็ด สีส้มโอรส และสีขาว
    sz f ยาว 19 นิ้ว ใส่กับยีนส์ขาสั้นน่ารักมากมายค่า
    ขอขาย 1,150 บาทรวมส่ง
    (สีขาว cf ค่ะ)

เสื้อยืดแขนยาว กระเป๋าหน้า เอวลอย sz f
    สีขาว ของใหม่
    ขอขาย 890 บาทรวมส่ง

กางเกงกระโปรงผ้าชีฟองระบายชั้นๆ สีขาว
    sz f เอวยางยืด น่ารักมากกกกกก
    ขอขาย 1,550 บาทรวมส่ง

กางเกงผ้าลินิน ลายดอกไม้ สีน้ำเงิน sz s
    มีกระเป๋าด้านข้าง และด้านหลัง
    ของใหม่ ป้ายห้อย น่ารักสุดๆค่ะ
    ขอขาย 2,090 บาทรวมส่ง

กางเกงขาสั้นเอวสูงผ้าลายดอก กระดุมไม้ sz f
    มีกระเป๋าด้านข้างและด้านหลัง น่ารักมากมายค่า มีมา 2 ตัว
    ขอขาย 1,490 บาทรวมส่ง

กางเกงยีนส์ขาสั้น ปักรูปสมอเรือที่กระเป๋าหน้า sz s
    มี 2 สี สียีนส์ และสีเทาดำ น่ารักมากมายเลยค่ะ ของใหม่

กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวสูง ซับผ้าลายดอกข้างใน
    sz m น่ารักมากมายเลยค่ะ ของใหม่
    ขอขาย 1,650 บาทรวมส่ง

กางเกงขาสั้น เอวยางยืด ตกแต่งผ้าลูกไม้ sz f
    สีขาว มีกระเป๋าข้าง
    ขอขาย 1,390 บาทรวมส่ง

กระโปรงสอบกระเป๋าโบว์ข้าง ลายดอกไม้
    sz m ของใหม่ ป้ายห้อย ใส่แล้วน่ารักมากค่า
    ขอขาย 2,250 บาทรวมส่ง

กระโปรงป้ายหน้าโบว์ข้าง ลายดอกไม้
    sz m ของใหม่ ป้ายห้อย ใส่แล้วน่ารักมากค่า
    ขอขาย 1,950 บาทรวมส่ง

กระโปรงสั้น ผ้าชีฟองชายกระโปรงลายดอก
    สีน้ำตาลเทา sz f น่ารักมากมายเลยค่ะ ของใหม่

Dancing Riot

กางเกงขาสั้นยีนส์สีเข้ม เอวต่ำ
    sz s,m ของใหม่ น่ารักมากค่ะ

กางเกงขาสั้นยีนส์สีเทา เอวต่ำ
    sz s,m ของใหม่ น่ารักมากค่ะ
    ขอขาย 1,690 บาทรวมส่ง

กางเกงยีนส์สีดำขาสั้นเอวสูง
    sz s,m ของใหม่ ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ
    sz s เอว 25 สะโพก 35
    sz m เอว 26 สะโพก 36

กางเกงยีนส์สีเข้มเอวสูง sz m,l
    sz m เอว 25-26 สะโพก 35-36
    sz l เอว 26-27 สะโพก 36-37
    ของใหม่ ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ

กางเกงขาสั้น เอวสูง ผ้าโพลี
    สีมิ้นท์ sz m ของใหม่ น่ารักมากค่ะ

เสื้อเชิ้ตยีนส์ กระดุมหน้า แขนโบว์
    sz s น่ารักมากมายค่ะ
    ขอขาย 1,850 บาทรวมส่ง

เสื้อครอปเอวลอย ลายดอกสีฟ้า แขนโบว์
    sz m น่ารักค่ะ
    ขอขาย 1,690 บาทรวมส่ง

เสื้อครอปเอวลอย แขนระบาย ผ้าลูกไม้
    สีขาวครีม sz f ของใหม่ ใส่เก๋ๆน่ารักดีค่ะ

เสื้อครอปเอวลอย แขนระบาย ชายระบาย ผ้าลูกไม้
    สีดำ sz f ของใหม่ ใส่เก๋ๆน่ารักดีค่ะ
    ขอขาย 1,390 บาทรวมส่ง

Topshop

กระโปรงบอดี้คอน สีกรมท่า ขอบเอวตกแต่งกระดุมสีทอง
    ซิปหลัง sz uk10 น่ารักมากค่ะ ผ้านิ่มไม่รัดมาก

Liz Liza
    (แบรนด์ของญี่ปุ่น แต่ซื้อมาจากช็อปที่ฮ่องกงนะค่ะ คอลเลคชั่นใหม่ล่าสุดเลยนะค่ะ)

เดรสเชิ้ตลายดอกแขนยาว ตกแต่งหนังฉลุสีน้ำตาล
    กระดุมหน้า sz s น่ารักมากมายเลยค่ะ
    ขอขาย 4,500 บาทรวมส่ง

เสื้อเชิ้ตลายดอกแขนยาว กระเป๋าหน้า ตกแต่งลูกไม้ กระดุมไม้ด้านหน้า sz f น่ารักมากมายค่ะ
    ขอขาย 3,500 บาทรวมส่ง

workshop

จั้มสูทขาสั้น ลายเสือสีเทาดำ เชือกรูดที่เอว
    sz s น่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย

จั้มสูทขาสั้น สีชมพู เชือกรูดที่เอว
    sz s น่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย

กางเกงขาห้าส่วนทรงฮาเลม สีเขียวมิ้นท์
    sz m ผ้าคอตตอนฟอกสี ทรงสวยมากค่ะ

Odile

กางเกงขาสั้นเอวสูงพับขา ลายจุด พื้นสีเขียวขี้ม้า sz s
    มีกระเป๋าข้าง น่ารักมากค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย

กางเกงผ้าลินินขาสั้น เอวสูง พับขา พิมพ์ลาย
    สีเขียวหม่น กระดุมหน้า sz s ตัวนี้ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ
    มีกระเป๋าด้านข้าง และด้านหลัง ของใหม่ ป้ายห้อย

Sretsis

เสื้อยืดคอกลมผ้าคอตตอน สีฟ้า sz us 2
    เป็นคอลเลคชั่นใหม่นะค่ะ เวลาโดนแสงแดดจะเป็นรูปยูนิคอนค่ะ สวยมาก
    ขอขาย 2,350 บาทรวมส่ง

Shaka London

กระโปรงผ้าคอตตอน สีฟ้าคราม และสีส้มโอรส
    ระบายชั้นๆ sz m น่ารักมากมายเลยค่ะ
    เป็นรุ่นใหม่ขายดีมากนะค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย
    ขอขาย 2,550 บาทรวมส่ง

castro

กระโปรงเอวยางยืด ผ้าคอนตอน มี 2 สี ฟ้า และส้ม
    sz f ใส่สบายค่ะ มีกระเป๋าด้านหน้า น่ารักมากค่ะ
    ขอขาย 1,150 บาท

kloset aw09

กระโปรงผ้าวูล สีน้ำเงิน ปลายกระโปรงบานถักไหมพรม sz l
    น่ารักมากค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 4,650 บาท
    ขอขาย 3,850 บาทรวมส่ง

เดรสสั้น หรือเป็นเสื้อตัวยาวก็ได้ค่ะ มือ 2 สภาพดีค่ะ
    ใส่ 2 ครั้ง สีส้มโอรส ราคาป้าย 4,250 บาท
    เนื้อผ้าคอตตอนบางๆ sz s ใส่สบายค่ะ ลายเก๋ดีค่ะ
    ขอขาย 3,000 บาทรวมส่ง

แหวนรูปหัวพลอย สีชมพู และสีฟ้าน้ำเงิน กิ๊บเก๋มากค่ะ ของใหม่
    ราคาป้าย 3,650 บาท (อั้มใส่ในละครด้วยนะค่ะ)
    ขอขาย 3,450 บาทรวมส่ง

Disaya

เดรสลายดาวสีชมพู size 10 ไม่มีตำหนิใดๆ สภาพใหม่เลยค่ะ
    ตัวนี้ได้มาจากคุณ nudi แต่ลองใส่ดูแล้วหวานแหววเกินไปไม่เหมาะกับตัวเอง
    เลยขอส่งต่อเท่าที่ได้มาจ้า
    ขอขาย 2,500 บาทรวมส่ง
    (ขอยืมรูปเก่าของเจ้าของเดิมมาก่อนนะค่ะ)

ชิ้นนี้คุณลูกค้าฝากขาย>>>เดรสชีฟองลายดัส สีน้ำเงิน มือ 2
    ใส่ 2 ครั้ง สภาพดีค่ะ
    ฝากขาย 6,000 บาทรวมส่ง
    (ติดต่อโดยตรงได้ที่ คุณเก้ 086-327-7125 ค่ะ)

ชิ้นนี้คุณลูกค้าฝากขาย>>>เสื้อยืดคอวีปาดข้างหน้า แขนพองๆ สีน้ำตาล sz s น่ารักมากๆค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใส่ แต่ซักแล้วค่ะ
    ฝากขายตัวละ 2,000 บาทรวมส่ง
    (เนื้อผ้าเป็นคอตตอนค่ะ ไม่ใช่ผ้าวูล แต่แพทเทิร์นเหมือนในแบบเลยค่ะ)
    (ขอยืมรูปก่อนนะค่ะ เดี๋ยวจะถ่ายจากของจริงมาให้ดูค่ะ)

ชิ้นนี้คุณลูกค้าฝากขาย>>>เดรสลายเลโก้ ปักเลื่อมทั้งชุด สีส้ม
    ราคาป้าย 9,250 บาท ของใหม่ ป้ายห้อย
    ชุดนี้ใส่แล้วเด่นสุดๆค่ะ แอบเซ็กซี่ที่ด้านหลังเว้าด้วยค่ะ
    ฝากขายตัวละ 8,000 บาทรวมส่ง
    sz s มี 2 ตัวค่ะ
    ติดต่อโดยตรงที่ คุณจอย 0 8 1-4 7 2 -5 5 5 9
    ติดต่อโดยตรงที่ คุณตอง 0 8 1-7 2 7 -4 9 4 8
    sz m มี 1 ตัวค่ะ
    ติดต่อโดยตรงที่ คุณกุ้ง 0 8 4-4 0 9-1 2 0 0

^^ฝากลิงค์ห้อง hi-end ด้วยนะค่ะ^^
    http://siambrandname.com/forum/showt...2&p=1064493966

^^ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ sbn แห่งนี้ด้วยนะค่ะ^^

chicmania's Avatar
    chicmania is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

อ่านกันหน่อยนะค่ะ!!
    สนใจชิ้นไหน sms มา cf นะค่ะ ไม่รับ cf ทาง pm นะค่ะ
    เพราะไม่ค่อยได้เช็ค pm อ่ะค่ะ
    086-0711191 นิตาค่า^^
    สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ
    กรุณาตรวจสอบขนาด size ของเสื้อผ้าให้ดีก่อนซื้อนะค่ะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ