all striped cardigan polkadot short pant sequin dress lacoste flat shoes

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: all striped cardigan polkadot short pant sequin dress lacoste flat shoes

taizzzz is offline Trusted Member Brandname Fan
    taizzzz's Bank Account
    • Bank Account 1: 115X4X7X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default all striped cardigan polkadot short pant sequin dress lacoste flat shoes

กติกา
    cf ไม่ cc
    สนใจสอบถามได้ทาง pm ค่ะ

คาร์ดิแกนลายทาง size s ชายประมาณ m หญิง Giodano
    ใส่ครั้งเดียวค่ะ ผ้านิ่มมาก ขาย 900บาท sale 700

คาร์ดิแกนลายทางจาก supermarket สยามของใหม่ยังไม่ใส่ยังไม่ซักค่ะ
    ผ้าบางเบานุ่มๆจากเกาหลีค่ะ ตัวนี้ใส่กับยีนส์ขาสั้นเซอร์ขาดๆเสื้อกล้ามขาวใส่ตัวนี้คุลม
    ตัวเดียวอยุ่น่ารักมาก ขายขาดทุนรุนแรง 890 บาท

เดรสเลื่อมสีเทาด้าน เป็นเลื่อมเหลี่ยมตัดนะคะ สีเทาด้านๆไม่ใช่เทาเงาๆถูกนะคะ ตัวนี้ของใหม่ได้แต่ลอง
    ซื้อจากร้าน by the eye สยามค่ะ ขาย 800 บาท ตัวนี้จะใส่ทับกับ bodycon สีดำก้ออยู่ค่ะรับรองเลื่อมสวยจิง

รองเท้าแฟลต lacoste สีน้ำเงินเข้ม ซื้อจากชอปที่เซนทรัล size 38 ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ ใส่สบาย นิ่มค่ะ
    สภาพตามรูปภายในมีรอยดำจากการสวมใส่นิดหน่อยไม่เปนปัญหาต่อการใส่ค่ะ ขาย 1490 บาท
    Sale 1200 บาท

ขาสั้นเอวสูงสียีนส์เข้ม สภาพดีใส่ครั้งเดียวถ้วน ขาย 290 บาท

Last edited by taizzzz; 06-05-10 at 00:40.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ