Admin จะตรวจเฉพาะเอกสารที่ครบสามส่วน และส่งมาตามเงื่อนไขนี้เท่านั้น - Page 17

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 17 of 17 FirstFirst ... 7151617
Results 161 to 166 of 166
    Sure@ is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: Admin จะตรวจเฉพาะเอกสารที่ครบสามส่วน และส่งมาตามเงื่อนไขนี้เท่านั้น

ทำไม Username : Sure@ ต้องการเอกสารอะไรเพิ่มอะไรบ้างค่ะ ทำไมไม่ได้เป็น TM สักทีค่ะ
    ทั้งๆที่ส่งเอกสารครบทุกอย่างเลยค่ะ รบกวนadminแจ้งด้วยนะค่ะ ยินดีให้เอกสารเพิ่มเติมค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

Manoi is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Manoi's Bank Account
    • Bank Account 1: 237X0X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: Admin จะตรวจเฉพาะเอกสารที่ครบสามส่วน และส่งมาตามเงื่อนไขนี้เท่านั้น

ส่งเอกสารครบ3ส่วนแล้วคะ ตอนแรกสมัคร CMคะ ส่งเอกสารบัตรปชชไปแล้วแอดมินบอกรูปไม่ชัด เลยส่งใหม่คะ ส่งทั้งสามส่วนสมัครTMเลยคะ ตอนสมัครCMคิวที่150หลังสมัครTMคิวไม่ขึ้นคะ รบกวนตรวจสอบว่าได้รับเอกสารรึยังคะ user: manoi คะ ขอบคุณคะ

jennyjenny is offline Trusted Member Newbie Brandname
    jennyjenny's Bank Account
    • Bank Account 1: 607X0X3X5X
    • Bank Account 2: 555X1X1X8X

Question Re: Admin จะตรวจเฉพาะเอกสารที่ครบสามส่วน และส่งมาตามเงื่อนไขนี้เท่านั้น

Admin ค่ะ user มีปัญหาค่ะ ส่งเอกสารไปเพิ่มให้เป็นอาทิตย์แล้ว (รูปถ่าย) แต่ไม่มีการอนุมัติใดๆ และไม่มีคิวขึ้น ว่าเป็นคิวที่เท่าไหร่ ฝากAdminช่วยตรวจสอบให้ด้วยค่ะ อยากขายของแล้ว user: jennyjenny
    ขอบคุณมากค่ะ

kaopan is offline Trusted Member Newbie Brandname
    kaopan's Bank Account
    • Bank Account 1: 583X1X9X0X

Username : kaopan
    Current Membership Status : Citizen Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 195
    คุณเป็นคิวที่ : เจ้าหน้าที่ได้ทำการตรวจเอกสารของคุณแล้ว และมี Comment ด้านล่างครับ
    โปรดปฏิบัติตาม Comment จากเจ้าหน้าที่ด้านล่างครับ

หลังจากปรับเอกสารใหม่ ให้ตรงตาม Comment ของเจ้าหน้าที่ สามารถ Upload เอกสารที่ปรับใหม่ และ ตรวจสอบคิวของท่านได้ครับ

**หากต้องการสมัครเป็น Citizen Member โปรดตรวจสอบ และส่งเอกสารใหม่ เฉพาะส่วน บัตรประชาชนเท่านั้น
    Comment from Admin : ขอรูป รูปถ่ายที่ถ่ายหน้าตรงในขณะที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973 (ข้อความครบถ้วนตามรายละเอียดที่ให้ในกระทู้) รูปถ่ายหน้าตรงขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสารชัด เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร

รบกวนตรวจสอบทีค่ะ ส่งหน้าตรงรูปใหม่ไปหลายรอบแล้วค่าาาาาาา
    T^T
    ทำไมยังขึ้นตัวแดงอยู่เลย
    ต้องการเอกสารอะไรกันแน่อ่าคะ ถ่ายรูปหน้าตรงถือกะดาษก็ส่งไปแล้วนะคะ
    บัตรประชาชนกัยbookbankก็ Approve แล้วอ่าค่ะ
    ช่วยตรวจสอบหรือแจ้งมาทีนะคะ
    Tแล้วทำไมยังไม่ได้TMอ่าคะ ไม่เข้าใจ T^T
    Last edited by kaopan; 10-08-13 at 01:45.

foreverdelay18 is offline Trusted Member Brandname Fan
    foreverdelay18's Bank Account
    • Bank Account 1: 020X1X4X4X

ส่งเอกสารเพื่อจะเป็น TM ไปแล้วค่ะ 3 ชุด แต่ที่หน้าจอยังขึ้นแบบนี้อีกทั้งๆที่ขนาดรูปเช็คหลายรอบแล้วไม่เกิน 200KB อยากทราบว่าที่ส่งเอกสารไปถึงยัง Admin รึเปล่าค่ะ

ข้อมูล Membership ของท่าน
    Username : foreverdelay18
    Current Membership Status : Registered Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 217
    คุณเป็นคิวที่ : 215
    Comment from Admin : -
    หลักฐานที่ยังขาดอยู่ :

กรุณา ส่งหลักฐาน ตามที่แสดงด้านล่างให้ครบ Admin จึงจะทำการตรวจหลักฐานให้ท่านได้
    - ส่วน บัตรประชาชน หรือ พาสปอร์ต

- ส่วน รูปหน้าตรง (ห้ามใช้รูปบัตรปชช และห้ามใช้รูปพาสปอร์ตแทน)

- ส่วน หน้าสมุดบัญชี กรุณากรอกเลขบัญชีให้ครบถ้วนโดยไม่ต้องใส่ขีดคั่นระหว่างเลข

I AM เชอรี่ is offline Citizen Member Master Brandname

แก้ไขเรื่องเลขบัตรเรียบร้อยแล้วค่ะ แต่ !!!!!!! ระบบไม่ทราบเป็นอะไร กดยืนยันแล้วไม่ไปเลยค่ะ ค้างอยู่หน้าเดิม !! รบกวนตรวจสอบให้หน่อยค่ะ นี้ส่งใหม่ รีเฟรชหน้าเว็บเป็นสิบ ๆ รอบ แล้ว ก็ยังไม่ได้อยู่ดีค่ะ

Last edited by I AM เชอรี่; 12-10-13 at 17:54.

Page 17 of 17 FirstFirst ... 7151617