วันนี้ขอรีวิว => Style_VENDAR's Facebook Shop ร้านขายเสื้อผ้าแฟชั่นออนไลน์น้องใหม่!! รับรองว่า Click!! เข้ามาแล้วไม่ผิดหวังคะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 8 of 8
    VENDAR is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up วันนี้ขอแวะมาแนะนำ => Style_VENDAR's Facebook Shop ร้านขายเสื้อผ้าแฟชั่นออนไลน์น้องใหม่!! รับรองว่า Click!! เข้ามาแล้วไม่ผิดหวังคะ ^^

สวัสดีคะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนเลยนะคะ ....ชื่อ น้ำส้ม คะ
    เป็นคนที่ชอบแต่งตัว ชอบช็อปปิ้ง สนใจเรื่องแฟชั่นเป็นที่สุดเลยคะ พอเรียนจบแล้วยังไม่มีงานทำ เลยมีแนวคิดที่จะใช้นิสัยและความชอบส่วนตัวให้เกิดประโยชน์แก่ตนเอง โดยเริ่มแรกได้มีการพูดคุยๆ กับเพื่อนสนิทคนนึงคะ ชื่อ ปิคซี่ (เป็นหุ้นส่วนอีกคนคะ) ว่าสนใจจะมาร่วมหุ้นด้วยกันไหม โดยมอบหมายให้ปิคซี่ เป็นคนรับผิดชอบเรื่องรูปแบบของการนำเสนอชุดที่ทางร้านนำมาลงขายคะ ส่วนตัวเองไม่ค่อยเก่งด้านกราฟฟิค แต่โปรแกรมแต่งภาพเท่าไหร่ เลยให้ปิคซี่เป็นคนจัดการในส่วนนี้ไปคะ

เล่ามาซะยาว ขอพูดถึงร้านบ้างแล้วกันนะคะ ....ชื่อร้านคือ Style_VENDAR คะ
    VENDAR มาจากภาษาสเปน แปลว่า Dress คะ (ที่เลือกชื่อนี้เพราะร้านของเราจะเน้นขายชุดDressเป็นหลัก อื่นๆ ก็พอมีบ้าง เป็นครั้วคราว)
    สไตล์เสื้อผ้าของทางร้านจะเน้นไปที่ลุคของสาวหวานนน และสาวเปรี้ยวว คือซื้อไปแล้วสามารถใส่ได้หลากหลายโอกาสนั่นเองคะ อ่อ..อีกอย่างคือทางร้านเราขายเสื้อผ้าคุณภาพนะคะ เกรดAAA เลยคะ รับประกันความพึงพอใจ ^^

สวัสดีคะ ยินดีต้อนรับเข้าสู่..ร้านเวนด้า อย่างเป็นทางการเลยนะคะ ((ทางร้านขายสินค้าใหม่!! ทุกชิ้นคะ))
    - สินค้าน่ารักๆ ทุกชิ้น จะมีการอัพเดททุกสัปดาห์ โดยจะมีสินค้าแบบละ 1-2 ชิ้นเท่านั้น บางแบบก็หมดแล้วหมดเลยค่า **อย่าลืมแวะมาเยี่ยมชมกันบ่อยๆ นะคะ ^^
    - สินค้าพร้อมส่ง* ถ่ายจากของจริงทุกชิ้น รับประกันคุณภาพคะ ทางร้านเราเน้นคุณภาพเกรด AAA สวยหรู ดูดีเกินราคา รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนคะ

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ => www.facebook.com/style.vendar
    มีอะไรก็สามารถติชมกันเข้ามาได้เลยนะคะ ยินดีรับฟังและพร้อมปรับปรุงเสมอค่า ^^

**เพิ่มเติม Link บนบ้าน SBNTown ค่า => http://sbntown.com/forum/showthread....348#post203348
    **เพิ่มเติม Link บนบ้าน SBNTown ค่า =>http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=31612&p=203348#post203348
    **เพิ่มเติม Link บนบ้าน SBNTown ค่า =>http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=31612&p=203348#post203348

เชิญชม..ตัวอย่างเสื้อผ้าเล็กๆ น้อยๆ ของทางร้าน ด้านล่างนี้เลยคะ

ขอบคุณ SBN มากมาย ..สำหรับพื้นที่ดีๆ แห่งนี้คะ
    Last edited by VENDAR; 01-07-10 at 18:22.

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

ใช้ผู้ที่เกี่ยวข้องกับการผลิตสินค้านี้โดยตรงหรือเปล่าครับ หากใช้รบกวนแนะนำตัวเพิ่มเติมเหมือนตัวอย่างนี้
    ขอแนะนำตัวและแบรนด์ค่ะ ของสมาชิกแอคเคาastergil13

ในห้อง Business Review : ห้องรวบรวม "รีวิว" ผลิตภัณฑ์ หรือบริการ จากธุรกิจ ของเพื่อนๆ ชาว SBNครับ
    เพื่อประโยชน์ของเจ้าของกระทู้เองและต่อชุมชนแห่งนี้ครับ

ยินดีและดีใจที่ ผู้ผลิตสินค้าแฟชั่นในประเทศมาใช้พื้นที่ชุมชนแห่งนี้ นำเสนอผลงานครับ

และยินดีที่จะได้ทำงานร่วมกันกับเพื่อนสมาชิกทุกคนในชุมชนแห่งนี้
    ตามที่เพื่อนสมาชิกในชุมชนแห่งนี้และทางเราได้ทำข้อตกลงร่วมกัน ดังที่ประกาศไว้ในกระทู้
    หากคุณให้โอกาสคนอื่นได้ โดยที่คุณแทบไม่ต้องเสียอะไรเลย ในฐานะผู้บริโภคคนหนึ่ง คุณยินดีจะให้โอกาสคนอื่นหรือไม่

ขอบคุณครับ

VENDAR is offline Registered Member Newbie Brandname

รับทราบและยินดีแก้ไขคะ ^^

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

ตอนนี้ทางชุมชนได้เปิดห้องเฉพาะ เพื่อให้สมาชิกที่เป็น Designer ผู้ผลิต หรือ เจ้าของงานแฟชั่นหรือแบรนด์สินค้าแฟชั่นได้ขายสินค้าของตนได้สดวกยิ่งขึ้นครับ
    ในห้อง Fashion Ignition Market Place ห้องสำหรับซื้อสินค้าจาก Designer ผู้ผลิต หรือ เจ้าของงานแฟชั่นโดยตรง

ฝากประชาสัมพันธ์ด้วยนะครับ ทางชุมชนแห่งนี้จะได้ทำตามที่ได้สมาชิกได้รวมตกลงกันไว้ในกระทู้
    หากคุณให้โอกาสคนอื่นได้ โดยที่คุณแทบไม่ต้องเสียอะไรเลย ในฐานะผู้บริโภคคนหนึ่ง คุณยินดีจะให้โอกาสคนอื่นหรือไม่

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่ได้ทำงานร่วมกันครับ

8

ขอชวนเพื่อนสมาชิก ที่สร้างแบรนด์สินค้าแฟชั่นของตนเอง ร่วมปรึกษาหารือ เพื่อสร้างความเข้มเ้ข็งของสินค้าแฟชั่นที่สร้างแบรนด์ขึ้นเองในกระทู้ขอคำปรึกษาเพื่อสร้่างเครื่องมือ สำหรับสนับสนุนผู้ที่เกี่ยวข้องกับการสร้างสินค้าแฟชั่นในชุมชน SBN

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่เลือกอาศัยและซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้ครับ

8

เห็นเขียนในคำอธิบายว่า เกรด AAA ไม่รู้ว่าในสินค้าที่ขายมีสินค้าที่ละเมิดลิขสิทธิ์หรือไม่ เพราะการบรรยายว่าเกรด AAA โดยส่วนมากเป็นการบรรยายสินค้าของปลอม

ดังนั้นหากสินค้าของคุณ ไม่มีสินค้าของปลอมหรือลอกเลียนแบบ เพื่อความไม่เข้าใจผิดของผู้อ่านและผู้ที่สนใจจะซื้อ ทีมงานแนะนำ ให้นำคำว่า เกรด AAA ออก ทั้งนี้เพื่อประโยชน์ของคุณ และประโยชน์ของชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณครับ

8

ขออนุญาตสมาชิกยุบรวมกระทู้เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเอง อ่านหลักการและเหตุผลได้ในกระทู้ อนุญาตให้สมาชิก ผู้ออกแบบ ผู้ประดิษฐ์ หรือ ผู้ผลิตสินค้า ตั้งกระทู้เพื่อประชาสัมพันธ์แอคเคาละกระทู้ และแจ้งเพื่อขอเปลี่ยนชื่อกระทู้ที่ตั้งไปแล้วได้ในประกาศนี้

และขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกที่โพสกระทู้ในห้องนี้ ที่ไม่ใช่ อีดิทข้อความกระทู้ของตนเองและแจ้งลิงค์มายังพีเอ็มของ siambrandname webmaster เพื่อย้ายกระทู้ดังกล่าวก่อนโดนตัดแต้มเตือนจากการร่วมกันดูแลชุมชนโดยระบบ JTP

และสำหรับสมาชิกที่มีปัญหารูปที่โพสในกระทู้หายเนื่องจากปัญหาทางเทคนิคที่เกินโควต้าการส่งข้อมูลของเว็บฝากรูป(ฺBandwith exceed)

ทางเราแนะนำให้ฝากรูปที่เว็บ www.meejai.com เนื่องด้วยจะไม่มีปัญหาดังกล่าว รูปจะได้ไม่หายและจะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกเองในการใช้พื้นที่แห่งนี้ประชาสัมพันธ์สินค้า Fashion Ignition ที่เพื่อนสมาชิกเองออกแบบ สร้าง หรือเกี่ยวข้องกับการผลิต

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ