TM: LADY DIOR หนังแก้ว ไซส์ M + LV MC Trouville สภาพดี ราคาถูกที่สุดในนี้ + Chanel Caviar Jumbo *ราคาคุยกันได้นะคะ แม่ค้าใจดีที่ซู้ดดดด*

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    theIIIdEmpire's Avatar
    theIIIdEmpire is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    theIIIdEmpire's Bank Account
    • Bank Account 1: 136X6X1X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

Red face TM: LADY DIOR หนังแก้ว ไซส์ M + LV MC Trouville สภาพดี ราคาถูกที่สุดในนี้ + Chanel Caviar Jumbo *ราคาคุยกันได้นะคะ แม่ค้าใจดีที่ซู้ดดดด*

รบกวนเพื่อนๆ SBN ช่วยอ่านกติกาก่อนนะคะ

1. ไม่รับจองปากเปล่าค่ะ

2. ให้สิทธิ์คนที่
    --> ไม่ต่อรองราคา
    --> เสนอราคาสูงสุด
    --> พร้อมโอน ก่อนค่ะ

3. ส่ง EMS ฟรีทั่วประเทศค่ะ ในกรณีมีคนให้ราคาเท่ากัน ขอพิจารณาคนที่สามารถนัดรับได้ก่อนนะคะ
    --> กรณีสูญหาย / เสียหาย แม่ค้าไม่รับผิดชอบนะคะ นำส่งจริง + มั่นใจว่าห่อดีทุกครั้ง ใครไม่มั่นใจให้นัดรับค่ะ
    --> ส่งแบบ EMS นั้น ในกรณีสูญหาย / เสียหายเพราะความผิดพลาดของไปรษณีย์จะชดใช้ภายในวงเงินที่กำหนด (ไม่เกิน 1,000 บาท)
    --> สามารถซื้อประกันเพิ่มเติมได้ ในวงเงินไม่เกิน 20,000 บาท/ชิ้น (ไปรษณีย์รับประกันสูงสุดแค่นี้ค่ะ) ค่าประกันลูกค้าจ่ายเพิ่มเองค่ะ ตามวงเงินที่จะประกัน สูงสุด 200 บาท ฉะนั้นใครไม่มั่นใจให้นัดรับค่ะ

4. ถ้าจะนัดรับของ รบกวนช่วยมัดจำไว้ก่อน 1,000 บาทนะคะ
    ถ้ามัดจำแล้วไม่เอาหรือนัดแล้วไม่มา จะริบเงินมัดจำสำหรับค่าเสียเวลา+เสียโอกาสท่านอื่น+เสียความรู้สึกค่ะ
    ฉะนั้นขอให้ตั้งสติก่อนซื้อนะคะ ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ ถามมาได้ค่ะ
    สะดวกแถว
    --> ตึกเมอร์คิวรี่ ตรงข้ามเซ็นทรัลชิดลม
    --> เซ็นทรัลชิดลม
    --> BTS ชิดลม
    --> ตามแต่ตกลง

5. ถ้าจะนัดดูเฉยๆ ไม่ต้องมัดจำก็ได้ค่ะ แต่ต้องมาดูที่
    --> ตึกเมอร์คิวรี่ ตรงข้ามเซ็นทรัลชิดลม
    --> เซ็นทรัลชิดลม
    --> BTS ชิดลม
    เท่านั้นนะคะ

6. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นตรวจพบว่าปลอม ยินดีให้นำเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ

7. สอบถามเพิ่มเติมได้ทาง PM / โทร 089-441-3801 /Mail: weluvshopaholic@gmail.com

8. ลูกค้าใหม่ที่ต้องการขอ reference สินค้าที่เคยขาย & ลูกค้าที่ซื้อไป สอบถามเพิ่มเติมได้ทาง Mail: weluvshopaholic@gmail.com
    Just wanna say "1000 THANXXX" to SBN and my all lovely customers
    心から「本当にありがとうね!」

*** วิธีดู Lady Dior ของแท้ค่ะ ***

theIIIdEmpire is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

1

Last edited by theIIIdEmpire; 06-06-10 at 22:52.
    Just wanna say "1000 THANXXX" to SBN and my all lovely customers

*** วิธีดู Lady Dior ของแท้ค่ะ ***

1

LV White Multicolor Trouville
    ใบนี้แลกมาจากคุณ wathanya ให้น้องสาว แต่พอลองถือแล้วบอกว่าน่ารักเกิน กลัวว่าจะทำเลอะ ไม่กล้าใช้ซะงั้น เลยขออนุญาตขายนะคะ

ตอนนั้นคุณ wathanya ตั้งไว้ 29000 บาท http://siambrandname.com/forum/showt...post1064497027

ตั้งแต่แลกมายังไม่เคยใช้นะคะ เราขอขาย 27,500 บาท --> 25,000 บาท ราคาถูกมากๆ กับสภาพดีแบบนี้นะคะ ~SOLD น้อง joyceLV จ้า~

ขนาด : H8-1/2" x W11" x D4-1/4"
    สี : ขาว
    วัสดุ : canvas พิมพ์ลาย
    อุปกรณ์ : ถุงผ้า + แคร์บุ๊ค
    สภาพ :
    - ผ่านการใช้งานมาแล้ว
    - ทรงกระเป๋ายังทรงสวยงาม
    - กระเป๋าไม่มีรอยหยดน้ำนะคะ
    - หูจับมีรอยคล้ำจากการใช้งาน
    - ซิป อะไหล่ตรงขอบกระเป๋า มีรอยขนแมว รอยจุดเล็กๆ
    - ลายตรงก้นกระเป๋ามีรอยถลอก แต่ไม่ผลต่อการใช้งานนะคะ เพราะเป็นตำแหน่งที่เห็นยาก
    - ภายในกระเป๋าสะอาดค่ะ
    โดยรวมแล้วถือว่าสภาพยังดีอยู่นะคะ

Last edited by theIIIdEmpire; 09-06-10 at 14:13.

1

Last edited by theIIIdEmpire; 06-06-10 at 22:52.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ