kloset_cps_melissa_bloom etc.

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: kloset_cps_melissa_bloom etc.

wikkikiwlovethai is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up kloset_cps_melissa_bloom etc.

ของทุกชิ้นรวมส่งค่ะ

เข้าไปดูได้เลยค่ะ

เสื้อกล้าม ไซโครเทส ค่ะ ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะใหม่ไม่มีตำหนิ่ค่ะ
    ขอขาย 1450 ค่ะ

กระเป๋าสตางค์bloomค่ะ 790 ค่ะ

[/IMG]

cps กระเป๋ากับรองเท่า ซื้มาไม่ได้ใช่เลยค่ะ เพราไม่ค่อยเข้ากับลุคตัวเองคะ
    ส้วนรองเท้า เห็นมันสวยดีค่ะเลยซื้อมา แต่พอใส่แล้วสูงไปค่ะ
    กระเป๋า 2750 ค่ะ ใหม่มากไม่ได้ใช่เลย SELA 2350

รองเท้า 2990 ใหม่มากเช่นกานคะ SELA 2550

รองเท้าของ melissa สวยมากค่ะ ใส่แค่ครั้งเดียว สภาพดีมากรับประกันคะ มีกลิ่นหอมมากค่ะ คลายผลไม้ค่ะ
    ขาย 3450ค่ะ เบอร์ 39 ค่ะ สวยค่ะ

ได้มาจากฮ่องกงค่ะ เพื่อนฝากขายค่ะ

เสื้อเกร็ดๆสีม่วง ขอขาย 1350 ค่ะ

เกร็ดดำ ขอขาย 890 ค่ะ

เข็มขัด สวยมาก เป็นหนังแท้ค่ะ
    สวยค่ะ ขอขาย 1850 นะคะ พอดีได้มาแพงนิดนึงค่ะ

มีผ้าไหมสีแดงเพิ่มาอีก 1 ตัวจร้าาา ใหม่ยังไม่ได้ใ่จร้าาาา
    ขอขาย 3750 (แพงหน่อยจร้ามันเป็นผ้าไหมจ้า) แต่สวยมากจ้าาาา ถ้าอยากได้จิงๆ ก็คุยกานได้จร้าาาา

Last edited by wikkikiwlovethai; 06-06-10 at 14:59.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ