มี LV Speedy 35 แท้ (Vintage) ถือเก๋าๆเอามันส์ มาแลก 1 ใบค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: มี LV Speedy 35 แท้ (Vintage) ถือเก๋าๆเอามันส์ มาแลก 1 ใบค่ะ

WC. is offline Trusted Member Master Brandname
    WC.'s Bank Account
    • Bank Account 1: 008X0X2X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default มี LV Speedy 35 แท้ (Vintage) ถือเก๋าๆเอามันส์ มาแลก 1 ใบค่ะ

ใบนี้ได้รับมรดกตกทอดมาจากญาติค่ะ เป็น LV Speedy 35 รุ่น Vintage นะคะ จริงๆ ก็อยากใช้เอง แต่ size นี้ดูไม่เหมาะกะเราเท่าไหร่เลย (เราหนักแค่ 41 เองอ่า) ถือแล้วดูเทอะทะกว่าตัวมากมาย

อ้อ เนื่องจากรายละเอียดหลายๆ จุดของรุ่นนี้แตกต่างจากรุ่นปัจจุบัน เราเลยไปลง catch fake ให้แล้วค่ะ แท้โลด! แลกไปสบายใจได้ค่ะ

catch fake
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1331164

สภาพกระเป๋าผ่านการใช้งานมาพอตัวเลย สภาพแอบสว. (สูงวัย) ละเหมือนกันนะคะ มีร่องรอยการใช้งานมาแล้วให้เห็น, Cowhide ตรงหูคล้ำแล้ว (แต่ไม่ใช่ดำปะริ๊ดปิ๊ดปี๋นะคะ) แต่โดยรวมกระเป๋ายังดูเป็นทรง สภาพโดยรวมยังพอใช้อยู่นะคะ ถือเก๋าๆเอามันส์ก็โออยู่ึค่ะ

แลกกะอะไรก็ได้ ถูกใจทั้งคู่ก็แลกกันไป ใครมีอะไรลองนำเสนอมาได้เลยค่ะ ทาง PM หรือกริ๊งกร๊าง ที่ 089-921-1215

แลกกับ K.ก้อแล้วค่ะ

Last edited by WC.; 21-12-10 at 21:14.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ