TM:www.prettyporch.com แวะมา UPDATE สินค้าอีกแล้วจ้า คราวนี้มีกระเป๋า Hermes Birkin-Kelly ทั้งมือหนึ่งและมือสองสีสดๆสวยๆมาเอาใจกันค่ะ พร้อม นาฬิกา FRANCK MULLER รุ่น CURVEX สายทองคำขาวฝังเพชรค่า แวะช๊อปจ้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9
    puipui is offline Banned User Brandname Fan
    puipui's Bank Account
    • Bank Account 1: 009X1X5X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM:www.prettyporch.com แวะมา UPDATE สินค้าอีกแล้วจ้า คราวนี้มีกระเป๋า Hermes Birkin-Kelly ทั้งมือหนึ่งและมือสองสีสดๆสวยๆมาเอาใจกันค่ะ พร้อม นาฬิกา FRANCK MULLER รุ่น CURVEX สายทองคำขาวฝังเพชรค่า แวะช๊อปจ้า

TM:www.prettyporch.com แวะมา UPDATE สินค้าอีกแล้วจ้า คราวนี้มีกระเป๋า Hermes Birkin-Kelly ทั้งมือหนึ่งและมือสองสีสดๆสวยๆมาเอาใจกันค่ะ พร้อม นาฬิกา FRANCK MULLER รุ่น CURVEX สายทองคำขาวฝังเพชรค่าพร้อมสายสำรองหนังจรเข้สีม่วงแสนสวย แวะช๊อปจ้า

สนใจรุ่นไหน สนใจโทรสอบถามปุ๋ยได้โดยตรงเลยจ้า 089-891 4027 หรือ คลิกเข้ามาเลยค่ะ www.prettyporch.com ของเค้าน่ารักจริงๆค่ะไม่เชื่อลองดูจ้า

ขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้ SBN และทีมงานค่ะ

Luxurious's Avatar
    Luxurious is offline Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Sukhumvit 55 (Thonglor 13)

7. กระทู้พาดพิงสมาชิกท่านอื่นในทางที่อาจก่อให้เกิดความเสียหาย กรุณาลงประกาศในห้อง SBN justice เท่านั้น
    SBN justice : ห้อง ร้องเรียน, เตือนภัย, และทุกกระทู้ที่มีการพาดพิงสมาชิกในเวบที่อาจก่อให้เกิดข้อพิพาท

และหากต้องการแจ้งข่าวให้เพื่อนสมาชิกรับรู้ถึงพฤติกรรมต่างๆ ของผู้ซื้อผู้ขาย ทางชุมชนแห่งนี้ได้พัฒนาระบบ
    Positive Negative Feedback เพื่อให้เพื่อนสมาชิกใช้งาน สามารถใช้งานเครื่องมือดังกล่าวได้ อ่านรายละเอียดในกระทู้
    ประกาศเปิดการใช้งาน ระบบให้คะแนนผู้ขาย (Positive/Negative Feedback)

และหากมีความเสียหายที่เกิดขึ้นจากพฤติกรรมที่อาจเข้าข่ายความผิดตาม พรบ
    ผู้ที่เกี่ยวข้อง รับผิดชอบ หรือ เสียหายต่อ ความผิดดังกล่าวสามารถแจ้งได้ในกระทู้
    แจ้งพบเห็นกระทู้ใด ที่เข้าข่าย มีความผิด“พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550”

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคน ที่พยายามรักษากฎและช่วยดูแลชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณครับ
    SBN Webmaster
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 07-07-10 at 14:21. Reason: เเนะนำความรู้ เเละเตือนภัย ให้กับผู้ซื้อ

auraorna's Avatar
    auraorna is offline Registered Member Newbie Brandname

ห้องนี้ห้อง pre-order นี่คะ
    จะร้องเรียนอะไรต้องทำตามกฏข้อที่ 7. กระทู้พาดพิงสมาชิกท่านอื่นในทางที่อาจก่อให้เกิดความเสียหาย กรุณาลงประกาศในห้อง SBN justice เท่านั้นนี่คะ

jaoying is offline Trusted Member Newbie Brandname
    jaoying's Bank Account
    • Bank Account 1: 078X8X7X0X
    • Bank Account 2: 044X0X1X3X

คุณ luxurious คะคุณ post ผิดห้องแล้วนะคะและผิดกฎของ SBN ค่ะ ตามข้อนี้นะคะ
    7. กระทู้พาดพิงสมาชิกท่านอื่นในทางที่อาจก่อให้เกิดความเสียหาย กรุณาลงประกาศในห้อง SBN justice เท่านั้น
    รบกวนกรุณาทำตามกฎด้วยค่ะ

AAA's Avatar
    AAA is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    AAA's Bank Account
    • Bank Account 1: 785X0X1X1X
    • Bank Account 2: 238X8X5X3X

รับผิดชอบต่อชุมชน

สมาชิกใน SBN มีเข้ามาใหม่เรื่อย ๆ
    และบางคนยังไม่ทราบว่าพฤติกรรมแม่ค้าเป็นอย่างไร
    น้องเค้ามา post เตือนไว้.....

น่าจะขอบคุณมากกว่านะค๊ะ

***We love Balenciaga ...............................***

*** B A L E N C I A G A .. http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=53378

ANGIE ANGIE is offline Trusted Member Newbie Brandname
    ANGIE ANGIE's Bank Account
    • Bank Account 1: 598X1X6X2X

แวะผ่านมานะค่ะ เห็นว่าห้องนี้เป็นห้องpre-order นะค่ะ ไม่ควรมาเขียนพาดพิงสมาชิกในห้องนี้ค่ะ

ถ้าทุกท่านpostอย่างที่คุณluxuriousทำหรือที่คุณAAAเห็นดีด้วย ก็จะทำให้ห้องซื้อขายหรือpre-orderวุ่นวายนะค่ะ

เข้าใจว่าอีกมุมหนึ่งก็เป็นสิ่งที่ดี แต่กฎก็คือกฎ และคนที่จะซื้อสินค้าในsbn

ก็ต้องทราบดีว่า ถ้าจะซื้ออะไรกับแม่ค้าท่านใด ก็ควรศึกษาแม่ค้าคนนั้นให้ดี ทั้งดูในห้องร้องเรียนด้วยตัวเองหรืออะไรก็ตาม

ยังไงแค่ผ่านมาและออกความเห็นนะค่ะ

puipui is offline Banned User Brandname Fan
    puipui's Bank Account
    • Bank Account 1: 009X1X5X8X

ขอแก้ไขข้อมูลดังกล่าวออกเนื่องจากมีการให้ข้อมูลบุคคล
    และเจ้าของข้อมูลได้แจ้งไว้ใน ความคิดเห็นที่ 30 ในกระทู้
    แจ้งพบเห็นกระทู้ใด ที่เข้าข่าย มีความผิด“พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550”

และส่งเอกสารยืนยันว่า เป็นผู้เกี่ยวข้องกับข้อมูลโดยตรงครับ
    และต้องการให้ลบข้อมูลในกระทู้นี้ออกครับ

ทางเราขอความร่วมมือเพื่อนสมาชิกในการใช้งานระบบชุมชน
    รับผิดชอบ ต่อการนำเข้าข้อมูลสู่ระบบด้วยครับ
    ทางเราไม่ยินดีให้ มีการนำเข้าข้อมูลสู่ระบบชุมชนแห่งนี้ที่เข้าข่ายความผิด “พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550”

ผู้ที่เีกี่ยวข้อง รับผิดชอบ หรือ เสียหายต่อข้อมูล สามารถแจ้งเพื่อให้แก้ไขข้อมูลได้โดยตรง ในกระทู้ัดังกล่าว

ขอบคุณสมาชิกที่รักษากฎและช่วยดูแลชุมชนครับ
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 16-07-10 at 23:24.

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

SBN justice : ห้อง ร้องเรียน, เตือนภัย, และทุกกระทู้ที่มีการพาดพิงสมาชิกในเวบที่อาจก่อให้เกิดข้อพิพาท

และหากต้องการแจ้งข่าวให้เพื่อนสมาชิกรับรู้ถึงพฤติกรรมต่างๆ ของผู้ซื้อผู้ขาย ทางชุมชนแห่งนี้ได้พัฒนาระบบ
    Positive Negative Feedback เพื่อให้เพื่อนสมาชิกใช้งาน สามารถใช้งานเครื่องมือดังกล่าวได้ อ่านรายละเอียดในกระทู้
    ประกาศเปิดการใช้งาน ระบบให้คะแนนผู้ขาย (Positive/Negative Feedback)

และหากมีความเสียหายที่เกิดขึ้นจากพฤติกรรมที่อาจเข้าข่ายความผิดตาม พรบ
    ผู้ที่เกี่ยวข้อง รับผิดชอบ หรือ เสียหายต่อ ความผิดดังกล่าวสามารถแจ้งได้ในกระทู้

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคน ที่พยายามรักษากฎและช่วยดูแลชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณครับ
    SBN Webmaster

Luxurious's Avatar
    Luxurious is offline Member Newbie Brandname

Sukhumvit 55 (Thonglor 13)

Thank you

siambrandname webmaster

im really appreciate your suggestion

best,
    Last edited by Luxurious; 11-07-10 at 12:07. Reason: suggested by webmaster

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ