เปลี่ยนห้อง post แล้ว ประเดิมลดเพิ่มพิเศษไปเลยดีกว่า เข้ามาแวะชมได้นะคะ LV, Balen, Chanel, Dior, miu miu, taq link lady, Chariol

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    fish is offline Trusted Member Brandname Fan
    fish's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X2X2X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เปลี่ยนห้อง post แล้ว ประเดิมลดเพิ่มพิเศษไปเลยดีกว่า เข้ามาแวะชมได้นะคะ LV, Balen, Chanel, Dior, miu miu, taq link lady, Chariol

- ไม่นัดดูของ นัดรับเท่านั้นที่ major รัชโยธิน หรือ central ลาดพร้าว โดยมีค่ามัดจำใบละ 2000 บาทค่ะ

- ไม่ได้ร้อนเงินนะคะ ดังนั้นประเภทต่อราคาแรงๆ แล้วบอกว่าพร้อมโอนทันที ไม่ต้อง pm มาให้เซ็งค่ะ

- ติดต่อทาง pm เท่านั้นค่ะ ผู้ขายมีปัญหาเสียงไม่สามารถคุยโทรศัพท์ได้นานๆค่ะ ถ้าจะถาม หรือขอรูปเพิ่ม ขอเป็นทาง pmเท่านั้นค่ะ

กระเป๋า Balen parttime หมุดเงิน สี cyclade ปี09 กระเป๋าใช้น้อยมากค่ะ ใหม่สุดๆ กลิ่นหนังยังหอม อุปกรณ์มีถุงผ้า card ครบค่ะ เอาไปเลยที่ 45000--> 43000 บาทค่ะ

กระเป๋า Balen city สีน้ำเงินอะไรไม่รู้ หมุดทอง สีปี 09 ซื้อของใหม่ มือหนึ่งมาจาก คุณ glamourworld ใช้ไป 1 ครั้งเท่านั้น like new ตรง taq กระเป๋ามีรูเจาะน้อยๆนะคะ อุปกรณ์ card ถุงผ้าครบค่ะ ขาย 44000--> 42000 บาทค่ะ

กระเป๋า LV limited edition demin jeans หูเข้มขึ้น 1 step อุปกรณ์ถุงผ้า กุญแจ card ครบค่ะ ขายที่ 32500--> 30000 บาทค่ะ

กระเป๋า chanel silver ligne ค่ะ มีถลอกตามภาพนะคะ มี card กับ ถุงผ้าให้นะคะ ขายที่ 40000--> 38000 บาทค่ะ

กระเป๋า chanel tote สี fuchia ขนาดเท่า neverful MM ค่ะ มีอุปกรณ์ให้ครบรวมทั้งกล่องกระดาษค่ะ ขาย 50000 --> 48000 บาท

Balen work สี maldrives หมุดหุ้ม เพิ่งได้มาไม่นานค่ะ สภาพยังใหม่มากตามรูปค่ะ จัดไปที่ 53000--> 50000 --> 48000 บาทค่ะ

Chanel brooklyn cabas ใบใหญ่ค่ะ ใบนี้จะสะพายก็ได้ ถือก็ได้ ใหม่มากๆ เลยค่ะ ไม่ได้ใช้เลยค่ะ ขายที่ 58000--> 55000 --> 53000 บาทค่ะ

กระเป๋า chanel tote matted brown สภาพยังดีค่ะ ใบนี้จะขายมา 3 ครั้ง แต่ตัดใจไม่ได้ซักที แต่ก็ไม่ได้ใช้มาปีกว่าแล้ว จัดไปที่ 60000 --> 58000 บาทค่ะ

Chanel camera medium size สีชมพูม่วง สีหายากนะคะ ใช้สะดวก มีตำหนิด้านข้างเล็กน้อยตามรูปนะคะ ขายที่ 60000 --> 58000 บาทค่ะ

[COLOR="rgb(105, 105, 105)"]Dior สีเทา สภาพสวยค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ ใบนี้ผ่าน catch fake และ trf มาแล้วค่ะ ขายถูกที่ 10000 บาทค่ะ [/COLOR]

7. [COLOR="rgb(255, 140, 0)"]แหวน chanel สีส้ม อุปกรณ์ครบ สภาพใหม่มากๆๆๆๆๆ ขายที่ 4000 บาทค่ะ[/COLOR]

8. Miu miu รุ่นอะไรไม่รู้ ใบใหญ่ ใส่ A4 ได้สบายๆ มีตำหนิตรงก้นกระเป๋าเล็กน้อย เป็นตั้งแต่ตอนได้มาค่ะ อุปกรณ์มีแต่ถุงผ้านะคะ ขาย 20000 บาทค่ะ

9. [COLOR="rgb(160, 82, 45)"]Prada หนังแกะนิ่มใบใหญ่ค่ะ ใบนี้ซื้อมาใช้ไป 2 ครั้งเท่านั้น แต่รู้สึกว่าสีจะหมองไป เลยเอาเข้า shop ทำความสะอาด แต่ที่ shop บอกว่าเป็นธรรมชาติมาหนังชนิดนี้ค่ะ อุปกรณ์ครบนะคะ จัดไปอย่างถูกที่ 25000 บาทค่ะ[/COLOR]

10. นากา Chariol ได้มายังไง เป็นยังงั้นค่ะ ใส่ไม่เกิน 5 ครั้ง เอาไปเลยที่ 30000 บาทค่ะ

11. [COLOR="rgb(221, 160, 221)"]Taq link หน้ามุกชมพู สภาพดีมีรอยขนแมวจากการใช้งานนะคะ ตอนนี้ที่ shop แสน up แล้ว ขายที่ 42000 บาทค่ะ [/COLOR]

Last edited by fish; 10-07-10 at 09:51.

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้ความสนใจใช้งานห้องนี้ร่วมกันครับ

ห้องนี้อยู่ระหว่างทดลองใช้หากเพื่อนสมาชิก ไม่ให้ความร่วมมือในการสร้างห้องนี้ร่วมกัน
    ทางเราไม่สามารถพัฒนาระบบและเครื่องมือใดๆ มาใช้งานเพื่อรักษาเจตนาของห้องนี้ได้โดยปราศจากความร่วมมือของเพื่อนสมาชิก
    จึงอยากขอความร่วมมือของเพื่อนสมาชิกที่ต้องการให้ห้องนี้เป็นดังห้อง สมบัติผลัดกันชม ขายขาดทุน จริงๆ ดังที่เพื่อนสมาชิกต้องการเห็น

สามารถให้ความร่วมมือและร่วมปรึกษาหารือเพื่อหาข้อตกลงร่วมกันในการสร้างห้องนี้ได้ ในกระทู้
    หาข้อตกลงร่วมกัน เพื่อสร้างกฎให้ห้องนี้เป็นห้อง "ขายขาดทุน"ที่แท้จริงของเพื่อนสมาชิก SBN

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนมากครับ ที่คำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ