Gucci Belt สภาพใหม่มากกกก ถอยจาก shop 1x,xxx ขายขาดทุนจริงจริง 6,900

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    sophiny's Avatar
    sophiny is offline Trusted Member Brandname Fan
    sophiny's Bank Account
    • Bank Account 1: 762X0X5X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Gucci Belt สภาพใหม่มากกกก ถอยจาก shop 1x,xxx ขายขาดทุนจริงจริง 6,900

Gucci Beltซื้อมาจาก shop ที่เกาหลี ค่ะกะ size ผิดค่ะ เล็กเกิน ใส่ไม่ได้ค่ะขอปล่อยต่อแบบขาดทุนจริงจริง เพราะเก็บไว้ก้อใส่ไม่ได้สภาพเหมือนใหม่มากกกกกค่ะ ใส่ไป 2ครั้งครั้งละแป็บเดียวเพราะ อ้วนเกิ้น size 80 ค่ะ แม่ค้าขายแบบขาดทุนจริงจริงไม่ได้โกหก 6,900 ค่ะ อุปกรณ์มีแต่กล่องน่ะค่ะ แต่ยับเยิน เพราะเก็บไว้ในตู้ค่ะ

เพื่อความสบายใจของลูกค้า สินค้าได้เข้าห้องตรวจสอบเรียบร้อยแล้วน่ะค่ะ ตาม link ด้านล่างเลยค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1124431

Last edited by sophiny; 09-07-10 at 20:22.

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้ความสนใจใช้งานห้องนี้ร่วมกันครับ

ห้องนี้อยู่ระหว่างทดลองใช้หากเพื่อนสมาชิก ไม่ให้ความร่วมมือในการสร้างห้องนี้ร่วมกัน
    ทางเราไม่สามารถพัฒนาระบบและเครื่องมือใดๆ มาใช้งานเพื่อรักษาเจตนาของห้องนี้ได้โดยปราศจากความร่วมมือของเพื่อนสมาชิก
    จึงอยากขอความร่วมมือของเพื่อนสมาชิกที่ต้องการให้ห้องนี้เป็นดังห้อง สมบัติผลัดกันชม ขายขาดทุน จริงๆ ดังที่เพื่อนสมาชิกต้องการเห็น

สามารถให้ความร่วมมือและร่วมปรึกษาหารือเพื่อหาข้อตกลงร่วมกันในการสร้างห้องนี้ได้ ในกระทู้
    หาข้อตกลงร่วมกัน เพื่อสร้างกฎให้ห้องนี้เป็นห้อง "ขายขาดทุน"ที่แท้จริงของเพื่อนสมาชิก SBN

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนมากครับ ที่คำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ