"แวะชมคอลเล็คชั่นใหม่จาก Meebrand (www.meebrand.com) เสื้อผ้าสุดชิคได้เลยค่ะ" - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 22 of 22
    meebrand is offline Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ++Meebrand New Collection มาแล้วค่า++

++Meebrand New Collection มาแล้วค่า++
    น้ำท่วมห่างเหินหายไปนานเลย หวังว่าทุกคนจะปลอดภัยสู้้น้ำท่วมไปด้วยกันนะคะ

Website: www.meebrand.com

LA FEMME DRESS
    เดรสคัุตติ้งเนี๊ยบมากๆ มาในสีแนว two-tone ดูไฮโซมากๆสำหรับใส่ไปเที่ยวหรือไปทำงานก็เริ่ดเสมอ บวกความน่ารักแบบผู้หญิงๆกับกระโปรงทรงบานที่ดูน่ารักมากๆ

DOT MANIA TOPS

น่ารักมากๆๆกับเสื้อแขนกุด Polka dots ที่เข้ากันได้ดีกับทุกโทนสี เป็นผ้าชีฟองจับจีบดูแล้วน่ารักมากๆเลยค่า ใส่ไปทำงานก็สดใส ใส่ไปเที่ยวกํเริ่ดมากจ๊า
    * นางแบบใส่ DOTS MANIA TOP คู่กับ WHITE LILY PANTS

SWEET LEMON TOP
    สีเหลืองสดใสแบบ Yellow Passion trend มาอีกแล้วค่า ตัวนี้เล่นดีเทลที่แขนและลำตัวด้านข้างไม่เหมือนใคร จัมพ์เอวเล็กๆดูเก๋มากๆจ๊า ตัวนี้ผ้านุ่มมากมายค่้ะ

QUEEN TURQUOISE SKIRT
    เทรนด์วันนี้ต้องสีสันสดใส ไม่ต้องเลือกอีกต่อไปว่าจะใส่ Yellow หรือ Green เพราะใส่คู่กันเริ่ดที่สุดค่ะ
    * นางแบบใส่ QUEEN TURQUOISE SKIRT คู่กับเสื้อจี๊ด SWEET LEMON TOP

WHITE LILY PANTS
    กางเกงขายาวที่ทุกคนรอคอย ตัวนี้ผ้าดีมากๆคัุตติ้งเนี๊ยบสุดๆค่ะ มีกระเป๋าข้างสองด้านเล่นดีเทลด้วยขอบสีดำ ทั้งขอบเอวและกระเป๋าข้างเก๋สุดๆค่ะ ด้านในซับด้วยผ้ามันใส่สบายมาก เริ่ดได้ทั้งทำงานและไปเที่ยว จะมีใครสวยเกินไม่มีแล้วค่ะ

SENSATION SHORT PANTS
    ว๊าวมากๆกับกางเกงขาสั้นชมพูดำ ดีไซน์ไม่เหมือนใครน่ารักมากๆ ตัวนี้ผ้าดีคัตติ้่งเนี๊ยบสุดๆค่ะ ใส่แล้วพอดีตัวเริ่ดมากมายจ๊า ดูไฮโซไปได้ทุกงานเลย

meebrand is offline Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: "แวะชมคอลเล็คชั่นใหม่จาก Meebrand (www.meebrand.com) เสื้อผ้าสุดชิคได้เลยค่ะ"

+++อัพเดต Collection ใหม่เดือนมีนาคม 2555 ค่า+++

ห่างหายกันไปนานมากกกนะคะ ยังติดต่อกันได้เหมือนเดิม

เยี่ยมชมสินค้าใหม่กันได้ที่ www.meebrand.com
    เข้าไปทักทายกันใน Facebook http://www.facebook.com/pages/meebrand/119172064794900

LOFTY SPECTRA DRESS
    เดรสแขนกุดผ้าเนื้อนุ่มลวดลายไม่เหมือนใคร คอปกดูน่ารักและได้ลุคหวานๆค่ะ ใส่สบายเพราะเป็นผ้าบางเบาค่ะ มีซับในให้ด้วย มั่นใจได้เลยค่ะ

LUSCIOUS PINK TOP
    เสื้อสีชมพูฟ้าพาสเทล ใส่สบายๆสีหวานๆ ไปเที่ยวไปทำงานก็น่ารักกุ๊กกิ๊กได้เสมอค่ะ ตัวนี้เข้าได้กับหลายตัวทั้งกางเกงขาสั้น ขายาว กระโปรง เป็น Multi-function จริงๆค่ะ ดูเป็นลุคสาวหวานได้ง่ายๆเลยค่ะ

DOLLY DOTS TOP
    เสื้อคอบัวลาย Polka Dot สีแดง สดใสน่ารักมากค่ะ ใส่ไปทำงานหรือใส่ไปเรียนดูเรียบร้อยน่าำรักสดใสมากเลยค่ะ

WAVY & GROOVY SKIRT
    กระโปรงลายขวางจับจีบด้า่นหน้่า ดีไซน์สุดเก๋เริ่ด เหมาะกับ working women ไฟแรงครีเอทีฟสุดๆ ใส่อย่างไงก็ดูหุ่นดีเริ่ดมากค่ะ ตัวนี้ Recommend

Page 3 of 3 FirstFirst 123
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ