เมื่อเด็กสาววัย 21ปี ตกหลุมรัก chanel ใบละแสน

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 10 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 99
    joyceLV's Avatar
    joyceLV is offline Trusted Member Master Brandname
    joyceLV's Bank Account
    • Bank Account 1: 109X1X1X5X
    • Bank Account 2: 109X1X4X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    ให้ความรู้แก่ชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Khonkaen,BKK,Thailand

Default เมื่อเด็กสาววัย 21ปี ตกหลุมรัก chanel ใบละแสน

สวัสดีค่ะ ชาว sbn ทุกท่านได้มาพบกันอีกครั้งค่ะ
    อาการของคนตกหลุมรักกระเป๋า

1. เข้า sbn บ่อยๆ ดูๆๆๆๆๆๆๆ เพื่อ เช็กราคา ดูริวิว ถาม - ตอบ
    2. นอนไม่หลับ กระสับกระส่าย คิดๆๆๆๆๆ
    3. มองหาคำปรึกษาจากคนรอบข้าง (สีไหน ไซส์ไหนดี)
    4. เช็กเงินในกระเป๋า โอเคเงินครบ

หากท่านมีการใน 4 ข้อแรกครบแล้ว กระเป๋าจะมาอยู่ในความดูแลของท่านในไม่ช้า........................... ขำๆค่ะ

นี่เป็นรีวิวอีกครั้งที่ประทับใจมากๆ ความรู้สึกหนูดีใจ อย่างบอกไม่ถูก ในที่สุดก็ได้มาครอบครองเสียที
    "Chanel Classic Jumbo silver chain"

หนูรอพรีออเด้ออยู่ 7วัน มันเป็น 7วันที่นานมากจิงๆ 55555555++
    เกิดมาเพิ่งเคยมีชาแนลกับเค้าค่ะ เปิดกล่องออกมา กลิ่นคาเวียร์หอมฟุ้งงง...
    เห่อได้ซักพัก เอ้ออ.... แชนแนลใบแพ๊งแพง ให้ถุงผ้า กับ กล่องมาพอดี๊ พอดีเลยเนอะ

ไม่เหลือพื้นที่ไว้ให้น้องเป๋าหายใจหน่อยเลย 555555+

จัมโบ้สะพายโซ่เป็นสายเดียวยาวมากเลยค่ะ ยาวถึงหัวเข่าหนูเลย หนูว่าไซส์คนไทยสะพายสายคู่น่าจะเหมาะนะคะ

ที่มาของใบนี้คือ ตกหลุมรักแชนแนลค่ะ ก็มันอดทนเห็นความเริ่ดดดด สะแมนแสตนของน้องแนลไม่ไหวนินา เวลาเห็นใครถือแล้วมันตา
    ลุกวาว ในใจเราแอบกริ้ดดดๆๆๆๆ ไม่ให้ใครได้ยิน (ท่านใดเคยเป็นบ้างเอ่ย) ก่อนซื้อนอนไม่หลับอยู่หลายวัน วกวน คิดกลับไปกลับมา
    อยากได้ๆๆๆ ซื้อที่ไหนดี สีอะไร ไซส์อะไร เยอะแยะค่ะ

ดันมาอยากได้อะไรไม่รู้ตอนแชนแนวไทยปรับราคาขึ้น30เปอร์เซ็นได้เดือนเดียว
    ราคาในช็อปเท่าไรไม่แน่ใจเหมือนกันนะคะ แต่พรีออเด้อร์เอาก็ประหยัดเงินไปหลายหมื่นเลยทีเดียว

ในโลกนี้ ... ถ้าถามว่าซื้อชาแนวที่ไหนถูกที่สุด เท่าที่รู้ และค้้นข้อมูลมามี
    - เบลเยี่ยม ให้แวทรีฟันสูงมากถึง 21%เลยค่ะ
    - อิตาลี่ได้รีฟัน 14 - 14.5 -15% แล้วแต่อย่าง
    ใครผ่านไปยุโรปอย่าลืมแวะซื้อแบรนเนมด์นะคะ คุ้มมากๆ
    ปัญหาในการตัดสินใจซื้อแชนแนวทีแรกของหนูก็คือ จะเอา 10นิ้ว หรือ 12 นิ้วดี คำตอบจบที่ไซต์จัมโบ้ เมื่อไปลองสะพาย10นิ้ว ของพี่สาวคุณแฟนค่ะ มันต้องลองสะพายดูจิงๆนะคะ หนูอายุ21 ปี สูง160 หนัก 55กก. เป็นคนค่อนข้างอวบค่ะ เลยคิดว่า 10นิ้วไม่เหมาะอย่างแรงงค่ะ ต้องขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีที่เคารพท่านนึง คุณ WAWE@SBN.com พอทราบข่าวว่าหนูจะถอยน้องแนวก็เดินทางมาให้คำแนะนำถึงบ้านเลยค่ะ ส่วนเรื่องสีแนะนำมาว่า ใบแรก ต้องสีดำเท่านั้น เนื่องจากคุณ SA แนะนำมา

ตอนมาซื้อแนลนิหายเหนื่อยจิงๆค่ะ ตอนหาเงินมาด้วยความลำบากลืมไปสนิทเลย เอาหน่าถือว่าให้รางวัลแก่ชีวิต
    จะได้กระชุ่มกระชวยมีแรงทำงานต่อไป

ลองดูภาพแชนแนลกับการแต่งตัวของหนูบ้างนะคะ หนูคิดว่าแชนแนลคลาสสิค เหมาะกับทุกวัยค่ะ วัยรุ่นก็ถือแล้วสวยเหมือนกันนะคะ

บรรยากาศในบ้านนิดหน่อยค่ะ เป็นลูกคนจีนค่ะ มุมนี้น่าจะสวยที่สุดในบ้าน กร้ากกก!!!

**วิธีการเก็บรักษาน้องเป๋าของหนูนะคะ**
    หากท่านใด ไม่คิดว่าเว่อร์เกินไปนำไปใช้กับน้องเป๋าตัวเองได้เลยนะคะ
    หนูไปซื้อ Air bubble มาห่อตัวกระเป๋า (ซื้อได้ที่โฮมโปร โกลบ้อนเฮ้าประมาณ60บาทเองค่ะ ได้แผ่นใหญ่มากๆ)
    ก่อนนำเข้าใส่เข้าในถุงผ้า ส่วนภายใน ดันกระเป๋าให้ตุง เอากระดาษมาห่อโซ่แล้วซ่อนไว้ในเป๋า ส่วนจะวางในแนวตั้ง
    หรือแนวนอนก็ได้ค่ะ

เดี๋ยวจะต้องไปขอสมัครเป็นแฟนคลับแชนแนวซะแล้วแหละค่ะ

ไว้มีโอกาสพาน้องเป๋าไปเที่ยวจะไม่ลืมเอารูปมาลงให้ชมนะคะ

*** ขออภัย นางแบบอ้วนมาก ***

ขออนุญาตนอกเรื่องนิดหน่อยนะคะ
    ขอมอบรูปนี้ให้ผู้ไม่หวังดีกับหนูแล้วกันค่ะ
    หนังสือในรูปหนูซื้อมาได้ประมาณเกือบ 2 ปีแล้วค่ะ
    อยากบอกผู้ไม่หวังดีค่ะว่า มีกำลังใจเก็บตังมาจากหนังสือ2เล่มนี้
    อยากแนะนำให้เค้าซื้อมาอ่านค่ะ เผื่อว่าเกิดรวยเพราะหนังสือเล่มนี้ขึ้นมา
    ความริษยาจะได้เบาบางลง

สำหรับผู้ที่ต้องการมีเงินเก็บเยอะๆ หาช่องทางการหาเงิน และกำลังใจในการหาเงินได้จากหนังสือ 2เล่มนี้นะคะ

น้องแนวและ รถคันนแรกในชีวิต
    วันนี้ลองสะพายมาเดินช็อปปิ้งเริ่มรู้สึกว่าหนักแล้วแหละค่ะ ของในกระเป๋าไม่ได้เยอะนะคะ มีโทรสับ2เครื่อง
    กับกระเป๋าตังและสมุด1เล่มเท่าน้ั้นเอง เดินได้ซักพักเริ่มรู้สึกปวกไหล่ค่ะ

ถ่ายด้วยกันเพิ่มนิดหน่อยค่ะ พาน้องแนวมากทานข้าวมื้อเย็น

ก่อนจะจากกันไปฝากทุกๆท่านอ่านข้อความนี้ด้วยค่ะ ข้อความนี้เค้าหาว่าหนูใช้แชนแนลปลอม หนูก็เลยเอากระเป๋าเข้าห้อง catch fake มาค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1216580
    อยากถามคนโพสด้วยว่า ถ้าเขากระเป๋าหนูปลอม
    แล้วของแท้เป็นยังไงวะ ถ้าหนูกล้าเอาของปลอมมารีวิวน่าจะมีคนสังเกตแล้วทักซักคนนะคะ (ใช้ของปลอมมันน่าอายค่ะ)

ต่อไปนี้ก่อนรีวิวอะไรครั้งหน้าหนูจะไม่ลืม
    1. จัดห้องให้สวยสมกับกระเป๋า
    2. เอากระเป๋าเข้าห้องตรวจสอบว่าแท้100% จึงจะรีวิวได้
    3. อธิบายด้วยว่าตัวเองหาเงินมาซื้อกระเป๋าจากการทำงานอะไร
    4. ใส่เสื้อผ้าให้สมกะราคากระเป๋า ห้ามซื้อจากแพลตตินั่ม
    5. สำรวจ ราศีตัวเองว่าเหมาะกับกระเป๋าหรือไม่
    6. ห้องนอน บ้านที่อาศัยอยู่ ก็ต้องเหมากับกระเป๋าด้วย
    7. หากรีวิวกระเป๋าชาแนลต้องขับรถพอช เป็นอย่างต่ำ
    คนขับรถญี่ปุ่นไม่มีสิทธิ์ถือกระเป๋า hi-end brand

สุดท้ายแล้ว อยากขอบคุณผู้ที่ติดตามชมรีวิวของหนู 8วันเท่านั้น มีผู้ชม 13,400ก
    ว่าคนแล้ว
    ขอบคุณคนที่ให้กำลังใจหนูทุกท่านเลยนะคะ จากใจ...
    สุดท้ายนี้ ขอบคุณใครไม่ได้เลย SBN ไม่มีคุณแล้วคนบ้าแบรนด์อย่างหนูจะอยู่ยังไง
    ขอบคุณคุณ ant และทีมงาน มากมายค่ะที่ทำให้มีพื้นที่ดีๆแห่งนี้ขึ้นมา

FACBOOK // joyce_yhee0604@hotmail.com

-------------------------------------------------------------------------------------

กระทู้นี้ตั้งแต่หนู 21ปีค่ะ ปี2010เลย
    ตอนนี้อายุ 22ปีแล้ว ขอมาอัพเดทเพิ่มเติมนะคะ
    มี Birkin และ chanel 10นิ้วสีเบจคาเวียร์โซ่ทองมาเพิ่มค่ะ

Last edited by joyceLV; 03-11-16 at 17:24.
    รูปดารากับกระเป๋าLV http://siambrandname.com/forum/showt...=589982&page=5
    รูปดารากับกระเป๋าLV (2) http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1091084

รูปดารากับ chanel http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1229411

รูปดารากับ น้องม้า http://siambrandname.com/forum/showt...1094420&page=3
    รูปดารากับ น้องม้าภาค 2 http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1152238&page=1
    Like Keaw_sara, PaPaMeNu*, ladyfonn, Mayu, mariekitty, zazyvimon ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

tulip's Avatar
    tulip is offline Trusted Member Master Brandname
    tulip's Bank Account
    • Bank Account 1: 160X3X8X8X
    • Bank Account 2: 907X0X5X4X
    • Bank Account 3: 077X6X9X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

สวยมากเลยคุ่ะ ยินดีกับกระเป๋าใหม่ด้วย

ช่วงนี้หลิปก็กำลังอินเลิฟกับชาแนลมากๆเลยค่ะ

เก็บตังค์ซื้อเองได้ ภูมิใจสุดๆเลยเน๊าะ
    Thanks joyceLV ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

earthx's Avatar
    earthx is offline Trusted Member Master Brandname
    earthx's Bank Account
    • Bank Account 1: 102X5X9X4X

รับผิดชอบต่อชุมชน

แว๊กกกก มีรีวิวน้องแนลมายั่วกิเลศอีกแล้ว
    เห็นที่จะได้ซื้อบ้างจริงๆ ก็คราวนี้แหละครับ T_____T

น้องแนล สวยมากเลยครับ ดูเหมาะกับพี่จขกทมากๆ
    สีดำ โซ่เงินนี้ ดูเป็นอะไรที่ classy สุดๆแล้วครับ

เท่าที่ดูนี้ ก็รู้เลยครับ ว่าคงมีความสุขกับน้องเป๋าจริงๆ
    ผม แค่นั่งดูภาพเฉยๆ ยังรู้สึกได้ถึงความสุขที่ส่องประกายออกมาเลยครับ
    ยิ่งถ้าเก็บตังค์ซื้อเองด้วยนี้ ยิ่งมากกว่าปกติเป็นสองเท่า อิอิ

ยินดีด้วยกับกระเป๋าใหม่นะครับ ^^
    my instagram earthcha
    Thanks joyceLV ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    titled's Bank Account
    • Bank Account 1: 491X0X3X2X

^^ ดีใจด้วยนะครับ

sukiyaki's Avatar
    sukiyaki is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    sukiyaki's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X2X3X8X

Long Island, NY, USA

ฮิฮิ ยินดีด้วยค่า จะแอบบอกว่า เดี๋ยวใบใหม่ก็จะตามมาเองนะคะ ^_^
    "anything is possible if you just believe"
    Like milano_brand ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

mintpip is offline Registered Member Newbie Brandname

Quote Originally Posted by sukiyaki View Post
    ฮิฮิ ยินดีด้วยค่า จะแอบบอกว่า เดี๋ยวใบใหม่ก็จะตามมาเองนะคะ ^_^
    จริงด้วยค่ะ เพราะน้องเพิ่งได้ Maxi Carvier สีดำโซเงินมาค่ะ หลังจากลังเลอยู่นานกับ Jumbo แต่สูง 170 หนัก 49 ก็เลยคิดว่า Maxi น่าจะดีกว่า
    แล้วก็ติดใจเลยยุให้คุณแม่ซื้อ Jumbo โซ่ทองอีกใบ ซึ่งก็ได้ผล แฮะๆๆ
    แต่กิเลสก็ยังไม่หมดซะที เพราะดู review ของคุณพี่ แล้วอยากได้ Red Lipstick กับ Cobalt Blue มากๆเลยค่ะ

mintpip is offline Registered Member Newbie Brandname

ดีใจกับกระเป๋าใหม่ค่ะ

zazyvimon's Avatar
    zazyvimon is offline Trusted Member Brandname Fan
    zazyvimon's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X0X1X7X

Bangkok (Wireless Rd.)

ยินดีด้วยนะคะกับน้องแนลใบแรก อ่านรีวิวแล้วชอบมากเลยค่ะ รู้สึกว่า จขกท เป็นคนอารมณ์ดีจังเลย :P
    - - - - - - - - - - -
    T H A N K
    YOU SBN KA

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    makeberry's Bank Account
    • Bank Account 1: 076X0X5X9X
    • Bank Account 2: 570X0X2X9X
    • Bank Account 3: 622X0X0X9X

ดีใจด้วยมากๆค่ะ เพราะตอนนี้พี่ก็หลงรักน้องแนลแบบหมดใจเหมือนกัน อิอิอิ
    เข้าใจความรู้สึกค่ะ นอนไม่หลับ กระสับกระส่าย ปวดท้อง ก๊ากกกกกกกกกกกกก
    น้องแนลทั้งนั้นที่ทำให้เป็นแบบนี้ค่ะ รับรองค่ะ ใบต่อไปจะมาในไม่ช้า อิอิอิ
    I always fall in love with my nel hah ... how can I break away from her ><"

kim-juu's Avatar
    kim-juu is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    kim-juu's Bank Account
    • Bank Account 1: 002X7X8X5X

น่ารัก น่าใช้มากเลยค่ะ
    ยินดีกับน้องเป๋าใบใหม่ด้วยนะคะ

Page 1 of 10 123 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ