คือเห็นฝรั่งเอามาพาดไว้เฉยๆ ถือบาลองหนึ่งใบ กับ แว่น CHOLE แอบคิดว่าเก๋ ก็เลยซื้อค่ะ McQueen ครบทู๊กสีเลย ตอนนั้นบ้ามาก แต่พอคิดว่าจะกลับเมืองไทยไม่ได้ใช้ ขายทิ้งหมดเลยค่ะ คิดว่าพอหนาวเนี่ยเอามาพันก็ไม่ได้ช่วยให้อุ่นเลย แล้วก้ไม่เก๋พอจะเอามาผูกกระเป๋าหรือโพกผม

ตอนนี้อยากได้ KLOSET แอบเหมือนจะสวย แต่ก็คิดอีกว่าจะได้ใช้ป่าวน้อ แถมคุณแฟนแอบบ่นว่าเมืองไทยร้อนจะตายใส่แล้วบ้าป่าว หนาวมากป่ะ แฟชั่น Victim เกิน

เพื่อนๆคิดว่ายังไงอ่าคะ?