REVIEW GUCCI จาก อิตาลีครับ แต่มันมีตำหนิ ทำไงดี?

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    monkey_boy is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default REVIEW GUCCI จาก อิตาลีครับ แต่มันมีตำหนิ ทำไงดี?

คือไปเที่ยวยุโรปมาครับ แล้วซื้อใบนี้จากช็อปที่อิตาลี พอกลับไทยถึงเห็นตำหนิ ตรงที่วงแดงๆไว้อะครับ มันเป็นแม่เหล็กมันเบี้ยว เลยมีคำถามครับ

สมมติถ้าตอนนี้shopที่ไทยยังไม่ปิด ถ้าซื้อจากยุโรปมาแล้วมันมีตำหนิสามารถเปลี่ยนที่ไทยได้ไหม?

tajaba's Avatar
    tajaba is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

นับว่าเป็นเรื่องปกติของกุชชี่ครับ เรื่องความเบี้ยวนิดเบี้ยวหน่อย ต้องทำใจครับ(ถ้าทำอะไรไม่ได้จริงๆ) ผมเจอแทบทุกใบที่ซื้อ บางใบตะเข็บเย็บไม่ดีบ้าง บางใบซิบไม่ค่อยดี บางอันน้ำยา ไม่รู้ว่าการควบคุมมาตรฐานเค้าเป็ฯยังไง จนตอนนี้เริ่มระอา บ๊ายบายกุชชี่ตลอดชีวิตครับ

dupersexy is offline Registered Member Master Brandname

Gucci ในเมืองไทยก้อเปลื่ยนเจ้าของคนถือ license แล้วคะ

เลยปิดปรับปรุงกันใหม่ เจ้าของ Gucci Thailand คนใหม่เป็นเจ้าแม่วงการ retail คะ

aohhh is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Sukhumvit 65, Thailand

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ