^_^ My 1st Review with Kloset Baby Skirt Yellow ka ^_^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 8 of 8
    Kee_VVMM's Avatar
    Kee_VVMM is offline Trusted Member Master Brandname
    Kee_VVMM's Bank Account
    • Bank Account 1: 093X2X9X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face ^_^ My 1st Review with Kloset Baby Skirt Yellow ka ^_^

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว SBN ชื่อกีนะคะ
    เป็นรีวิวแรกค่ะ กล้าๆกลัวๆ คิดอยู่นานว่าจะรีวิวดีไหมน้า
    ถ้ามีคนรีวิวแล้วต้องขออภัยนะคะ ปกติก็อยู่แต่ห้องซื้อ-ขายค่ะ
    ออกตัวก่อนนะคะว่าอาจจะไม่ใช่แฟนพันธุ์แท้ brand นี้
    แต่พอเห็น collection นี้แล้วชอบค่ะ โดยเฉพาะกระโปรง แอบกรี๊ดดังๆ
    (เพราะเราชอบใส่กระโปรงมากๆ ใส่แล้วรู้สึกว่ากระชากวัย แอ๊บแบ๊วดีค่ะ 555)
    พล่ามเยอะละ ไปดูกันดีกว่าค่ะ
    ทะด้า.........

กระโปรงของ Kloset Baby ค่ะ ซื้อมาแล้ว เหมือนได้ 2 in 1 เลยค่ะ
    เพราะเป็นการผสมผสานระหว่างลาย Baby กับ Basket

รายละเอียดของกระโปรงใกล้ๆค่ะ ความน่ารัก ต้องยกให้เค้าจริงๆ
    แต่กว่าจะได้มา เดินจนเหนื่อยเลยค่ะ ตั้งแต่สยาม พารากอน ชิดลม
    สุดท้ายมาได้ที่อิเซตันค่ะ Sz.S brand นี้หายากจริงๆ
    ปล.ขอบคุณคุณพิม เพื่อนที่น่ารักในนี้ค่ะ พอดีเราโทรไปถามเรื่องราคา ตอนแรกกะซื้อในนี้ค่ะ
    แต่คุณพิมบอกตอนนี้เค้า sale อยู่ ก็เลยได้มาในราคาที่น่ารักมากค่ะ
    ปล.2 คุณพิม เราโทรหาเพื่อนคุณพิมแล้วเป็นฝากข้อความอ่ะ เลยไม่กล้าโทรอีก กลัวรบกวน เลยต้องเดินหาซื้อเอง

ใส่แล้วประมาณนี้ค่ะ กระชากวัยดีเนาะ (bg art ไปนิดนะคะ กำลังทำบ้านค่ะ)
    ตอนนี้ใส่บ่อยมาก เฉลี่ยอาทิตย์ละครั้ง คิดไรไม่ออกก็หยิบตัวนี้มาใส่

มีความสุขค่ะ เวลาได้ของที่อยากได้มาไว้ในครอบครอง เป็นเหมือนกันไหมคะ

รูปตอนใส่กระโปรงอื่นๆค่ะ

ขอบคุณที่รับชมนะคะ ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ
    Last edited by Kee_VVMM; 11-07-11 at 20:44.

boma's Avatar
    boma is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    ให้ความรู้แก่ชุมชน

Blog Entries
    1

น่ารักจังเลย กระโปรงก็น่ารัก แถมคนใส่ก็น่ารัก หุ่นดีมาก แอบอิจฉาเนี่ย

อิอิ

69 is offline Banned User Master Brandname

เห็นกระโปรงรุ่นนี้ที่ช็อปแขวนอยู่ดูงั้น ๆ นะคะ แต่พอใส่ออกมาแล้วน่ารักมากมาย ดีจังเลยมีคนมารีวิวใส่ให้ดู ไว้ว่าง ๆ ไปหามาบ้างดีก่า......

barbiiz's Avatar
    barbiiz is offline Trusted Member Brandname Fan
    barbiiz's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X3X4X1X

ให้ความรู้แก่ชุมชน

นางแบบน่ารัก + กระโปรงน่ารัก มากมายค่ะ ^___^
    THX U SBN*

Amy-Thailand's Avatar
    Amy-Thailand is offline Trusted Member Master Brandname
    Amy-Thailand's Bank Account
    • Bank Account 1: 312X2X0X9X
    • Bank Account 2: 726X8X6X9X

รับผิดชอบต่อชุมชน

BKK / PARIS / LONDON

โห......สวยหวานมากค่ะ

น่ารักดี แต่แนวนี้ ไม่เหมาะกะเราอย่างแรง T_T

brabus_rocket's Avatar
    brabus_rocket is offline Trusted Member Brandname Fan
    brabus_rocket's Bank Account
    • Bank Account 1: 758X6X1X2X

น่ารักมากค่ะ เห็นแล้วอยากได้เลย^^

ms.kloset's Avatar
    ms.kloset is offline Registered Member Brandname Fan

น่ารักมากมายค่า ^^

kim-juu's Avatar
    kim-juu is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    kim-juu's Bank Account
    • Bank Account 1: 002X7X8X5X

รับผิดชอบต่อชุมชน

น่ารักมากๆ เลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ